Hội 08-11

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
anime 18+ chứ nhở :-? mày với bạn Bều lớp trưởng lớp Toán 1 thì vô đối về khoản này ^:)^
thôi ko nói nữa, nói thế thôi, [-( lộ thông tin ko tốt, mất hết cả hình ảnh =)) :))

@ Thu Thủy: em có hiểu biết j lắm đâu =)) nhưng học chung lớp cấp 2 với mấy bạn này thì ... :-S =))

lộ hết rồi còn nói thế à =))=))

eichi là j, khác hentai ạ

eichi là 15+ còn hen***= 18+ , một cái có nội dung còn một cái ko có nội dung =)) ( hiểu biết vãi =)) )
đã theo con đg otaku thì phải xem hết [-(
xem hết thì mới hiểu đc nội dung một số chi tiết trong các anime kinh điển như clannad , code geass , higurashi ... ( cái cuối 17+ vì lý do kinh dị nhá :-t )

Chỉnh sửa lần cuối:
uhm tao có hiểu j lắm về manga đâu ;;) :)) :-j
@ Hải: =)) ecchi chỉ ko phải hentai nhưng ...
cứ đọc thử đi rồi biết =)) từ trc đến nay chỉ mới đọc Ichigo 100% ;;)

@Minh: HAO có 2p manga mà :-j nhg nó vô cùng ế ẩm =))
nói tên anime đi chứ :))

:O =)) mắt chú này bị lag à =)) hay là gay :eek: =)) đọc đến chap bao nhiêu mà ko thấy :O =))
Ichigo muốn thấy hay thì phải đọc từ từ thôi :-j lên vnsharing mà tìm bản tiếng việt ;;)

mình đọc mỗi gantz, còn lại toàn truyện trẻ con kiểu đoremon, naruto

lên ToghashiFC down về mà đọc tìm kiểu kia thì đến bao h

TogashiFC em tưởng toàn shounenai với yaoi không thôi chứ :|.

Sợ nhỉ đụng đúng chủ đề phát rep điên loạn luôn :)). 9:41 42 43 44 45 đều có kìa :)).

Chỉnh sửa lần cuối:
bạn Ngô Trà Mi học Lí 2 có bạn lớp trưởng hay gớm ;;)
nói cho cậu biết là trong 4 năm học cấp II nó là thằng đc cả lớp tớ ghét nhiều nhất đấy ;;)
nếu muốn biết thêm chi tiết về bạn lớp trưởng Hải cẩu thì add nick tớ tớ sẽ cho thêm chi tiết =]] =))

hóa ra trong 4r này nhiều otaku mà :-< ... mỗi tội ko xây dựng đc tốt như trên vnsh thôi :(( tiếc quá , tiếc quá :(

nhân tiện : Hoàng , mày nói xấu hay nói thật về cái xấu của người khác thì mày ko đẹp lên đâu nên tốt nhất mày đừng nói mấy câu như thế , bạn bè mà thế à :))
con người ta có ở mãi trong cái xấu đâu mà cứ nêu lên cái quá khứ của người khác như thế , biết đâu bạn Hải tốt lên thì làm sao :-?? qua một thời gian dài đc sự giáo dục và đào tạo của cô Thanh Phương :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên