Hội 08-11

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
uhm, thế mà mình lại dịch thành "ba vợ dậm dàng"
mặc dù cái từ "dậm dàng" hình như ko có nghĩa =))

@ a Nam: Anh ơi đầu óc "sáng sủa" thì bạn Hoàng còn thua bạn VNM nhiều lắm lắm anh ạ =)) =)) =)). Bạn VNM có quả nick khác rất phổ biến nhưng nơi public thế này chưa dc phép của bạn em chưa dám nói =)) =)) =))

@ a Nam: Anh ơi đầu óc "sáng sủa" thì bạn Hoàng còn thua bạn VNM nhiều lắm lắm anh ạ =)) =)) =)). Bạn VNM có quả nick khác rất phổ biến nhưng nơi public thế này chưa dc phép của bạn em chưa dám nói =)) =)) =))

quả nick đấy thì chịu rồi :)) ... ( nói xong câu này dễ thằng Hoàng nói ra lắm :-ss )

mấy bạn này làm mình tò mò quá, thế nick của bạn Nhật Minh là gì vậy ;;)

ờ đúng đấy, hí hí hí nick chat thường xuyên của nó là Mjn Sex =))=))=)) các diễn đàn khác đều lấy nick này cả =))

p/s: làm quen đi là vừa nhở, các bạn khóa 08-11 đưa nick cho tớ nào ;;) có nên lập 2pic để tổng hợp nick khóa 08-11 ko nhỉ :-? nick tớ là [email protected], add đi, nhào zô ;;) (nhớ add cả cái @ymail.com ko là ko add đc đâu :)) )

Chỉnh sửa lần cuối:
ờ đúng đấy, hí hí hí nick chat thường xuyên của nó là Mjn Sex =))=))=))

ko phải nik chat thường xuyên :-t :-t :-t
mà là nik chat trên 4r lớp thôi =))

( sao lắm thằng bôi bác mình bằng cái nik này thế nhờ :(( )

----------

Chỉnh sửa lần cuối:
anime 15+ , ko phải hen*** ... eichi thôi :-t .. nói thẳng ra là tao ko xem mấy thứ ko có nội dung :-"

Chỉnh sửa lần cuối:
anime 18+ chứ nhở :-? mày với bạn Bều lớp trưởng lớp Toán 1 thì vô đối về khoản này ^:)^
thôi ko nói nữa, nói thế thôi, [-( lộ thông tin ko tốt, mất hết cả hình ảnh =)) :))

@ Thu Thủy: em có hiểu biết j lắm đâu =)) nhưng học chung lớp cấp 2 với mấy bạn này thì ... :-S =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Dạo này mấy bác làm khoa học có nghiên cứu các địa chỉ email, đoán tính cách chủ hòm thư. Nhưng mà bạn Mjn đặt nick thế thì các bác ấy khỏi phải lân la =)).

tiếc là ams ko có box về manga và anime , em giới thiệu luôn cái bộ 1st anime of 2007 cho :-x hay vãi ra ;)
( còn về thằng Hoàng .. đợi đấy , mày có hiểu cái gì đâu mà đòi phê phán :)) )

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên