Hội 08-11

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
bạn í tên là đào việt anh, học anh 2 giảng võ thì fải, học cùng cấp 1 vs tớ vs thằng kiên, thằng bình trên kia kìa
lớp của việt anh chỉ là lớp chọn hồi lớp 6,7 thôi, sau này lớp đấy gấu quá, ko là lớp chọn nữa , chỉ khổ bạn việt anh ngoan ngoãn hiền lành ko được thoải mái bộc lộ tài năng :-<
Chào anh chị, em là Nguyễn Đức Anh, 1 mem hoá2, rất mong đc làm quen và xin đc các anh chị chỉ giáo =)) =))

hi đức anh:-h , cậu có phải là đức anh trước học tổng hợp ko ý nhờ :-? , nếu phải thì còn nhớ bạn cũ ko đấy ;))

các bạn lớp khác lên HAO ầm ầm làm mình buồn quớ :( lớp mình sao chả thấy ai thế này :-s mấy hôm nữa box 0811 đc mở chả lẽ có mỗi mình mình nói linh tinh ở topic lớp mình àhhh :-<

lớp của việt anh chỉ là lớp chọn hồi lớp 6,7 thôi, sau này lớp đấy gấu quá, ko là lớp chọn nữa , chỉ khổ bạn việt anh ngoan ngoãn hiền lành ko được thoải mái bộc lộ tài năng :-<

hi đức anh:-h , cậu có phải là đức anh trước học tổng hợp ko ý nhờ :-? , nếu phải thì còn nhớ bạn cũ ko đấy ;))

Hehe. Bạn này cùng lwosp vs mình nè. Cho tớ xin nick cái nhờ:D. Ko thì add luôn nick tớ cho nhanh: hedwig_pro:)

các bạn lớp khác lên HAO ầm ầm làm mình buồn quớ :( lớp mình sao chả thấy ai thế này :-s mấy hôm nữa box 0811 đc mở chả lẽ có mỗi mình mình nói linh tinh ở topic lớp mình àhhh :-<

e vận động các bạn lớp e lên HAO nhiều vào ;) 2pic thì nếu a chị nào nhanh tay sẽ tạo hộ lớp e

k thì e tự tạo lấy :p rồi chờ các bạn trog lớp lên rồi tha hồ vui :p

yên tâm ... sẽ đông ngay thôi ấy mà :-j ... mấy ngày đầu nó vắng :D:D:D
( hay tại các bác điều hành các bác xét duyệt lâu quá nên các bạn ý chán ko vào nhỉ ... :-" .... em sắp chán rồi nè =))=))=)) )

sau khi box mở :-j thì sẽ có đứa phải up toàn bộ danh sách lớp lên :-j để BQL Nhân sự biết đườg mà xét duyệt

tại vì mấy khoá trog trườg đều đc private :)) nên k cho ng` ngoài biết đc

thế nên các e cứ cố chờ ;)) sau này sẽ đôg vui thôi :p

@anh Hưng : anh là khóa đi trc cho em một số kinh nghiệm đc ko ạ ;))
làm sao anh viết đc đến 17,532 bài hả anh =)) ( có thể trong lúc mình đang viết thì con số này đã tăng lên :)) )

uh tớ đây :-h , tớ vẫn còn nhớ con bạn cũ mà ;)

Cái bạn Việt Anh ý bây h học lớp văn nổi bật quá, điều kiện tốt cho bạn bộc lộ tài năng rồi còn gì ;))

p/s: sao ko thấy bạn cùng lớp Hóa 2 nào lên đây làm quen nhỉ ? :(

Anh ý chăm lên HAO em ạ =)) Em cứ chăm lên post bài đi :-j chả mấy chốc ;)) =))

Ừ mềnh ngóng lớp Văn lên mà chưa thấy em nào :( Buồn thế :(

Em nào gõ danh sách lớp được cộng 3 điểm chất lượng đấy >:) Mới cả càng có danh sách lớp sớm để nộp cho BQT thì các bạn trong lớp sẽ càng được xét duyệt nhanh hơn :D

Box 0710 lớp nga là lớp duy nhất chưa từng có topic riêng em ạ, chị em mình trôi dạt thôi. 8->

@anh Hưng : anh là khóa đi trc cho em một số kinh nghiệm đc ko ạ ;))
làm sao anh viết đc đến 17,532 bài hả anh =)) ( có thể trong lúc mình đang viết thì con số này đã tăng lên :)) )
=)) bó tay =)) hỏi câu này thì bố a cũg k trả lời đc =)) tự dưg nó tăg thế :-" ai biết đc ;)) :-" :-"
Anh ý chăm lên HAO em ạ =)) Em cứ chăm lên post bài đi :-j chả mấy chốc ;)) =))

uh, cứ chẳg mấy chốc của e đi ;)) kinh no xươg máu ;))

Em nào gõ danh sách lớp được cộng 3 điểm chất lượng đấy Mới cả càng có danh sách lớp sớm để nộp cho BQT thì các bạn trong lớp sẽ càng được xét duyệt nhanh hơn
Thứ 2 em mang máy ảnh đi chụp 15 cái danh sách post lên đây là đc 45 điểm chất lượng ạ :|:|

Thứ 2 em mang máy ảnh đi chụp 15 cái danh sách post lên đây là đc 45 điểm chất lượng ạ :|:|

=))

Mỗi lớp chỉ được 1 người nộp danh sách thôi :)) Hơn nữa ko phải chụp ảnh em ạ :-j Gõ vào bảng và send qua mail cho BQT :-j

Chỉnh sửa lần cuối:
Tuỳ thuộc Vào các bác quản lí thôi..
Bạn anh đăng kí 7 tháng mới dc xét duyệt đấy.. :-"

Chỉnh sửa lần cuối:
yah thứ 2 em cũng phải tổng hợp thông tin danh sách các bạn lớp em :D mà anh Việt Anh cũng bảo em ấy ấy cái ds lớp em cho anh ý rồi ^.^

@ chị Ly : :-ss :-ss đời em chưa nghe tin gì thảm thế :-s haizz

đấy là do làm ko đúng đợt :-" làm đúg thời kỳ mod đi chơi :-" ;)) =))

cứ như a :-" 1 tuần đc luôn :>

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên