Hội 08-11

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
năm nay vui nhể, có thằng bình vs thằng vũ poppin òi, khoá năm nay đỡ nhạt :d

Ôi VNM ơi văn cũng học chiều thì phải, các thứ tiếng cũng học chiều hết, lệch buổi là khó đấy ;)) ;)) ;)) Sao ngoài bạn Hoa chả thấy ai Anh 2 thế này :(. Thế cậu có ý định "nói chuyện" với tớ hay là sang CE "tâm sự" với thằng Lê Minh Hoàng ko =)) =))

bạn í tên là đào việt anh, học anh 2 giảng võ thì fải, học cùng cấp 1 vs tớ vs thằng kiên, thằng bình trên kia kìa

Ôi VNM ơi văn cũng học chiều thì phải, các thứ tiếng cũng học chiều hết, lệch buổi là khó đấy ;)) ;)) ;)) Sao ngoài bạn Hoa chả thấy ai Anh 2 thế này :(. Thế cậu có ý định "nói chuyện" với tớ hay là sang CE "tâm sự" với thằng Lê Minh Hoàng ko =)) =))

vậy là có 3 lớp để mình lả lướt :-? anh 2 , CE và Văn ... vậy chia ra các ngày chia hết cho 3 đi một lớp , chia 3 dư 1 đi một lớp và tương tự với chia 3 dư 2 =))=)) ( chủ nhật nghỉ =)) )

Chào anh chị, em là Nguyễn Đức Anh, 1 mem hoá2, rất mong đc làm quen và xin đc các anh chị chỉ giáo =)) =))

vậy là có 3 lớp để mình lả lướt :-? anh 2 , CE và Văn ... vậy chia ra các ngày chia hết cho 3 đi một lớp , chia 3 dư 1 đi một lớp và tương tự với chia 3 dư 2 =))=)) ( chủ nhật nghỉ =)) )

Em này đúng là dân Toán. Mình đọc chả hiểu gì. =)) Ngu rồi. :">

anh ko hiểu lắm nhưng sao ko 1 ngày chiến 3 lớp. cậu chiến mỗi gái thôi chứ zai có chơi đâu mà mất nhiều thời gian thế. :))

anh chị ơi cho em hỏi điều kiện để thi từ CE với A2 lên A1 là j ạ ;;)
p/s: ko biết bạn học ở Văn tên là j, kiểu đơn thương độc mã đấy thì sắp thành hot boy đến nơi =))

VNM ơi mày quên mất bạn Dark ở Hóa 2 à ;;) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
chào các bạn, mình cũng rất muốn đc làm quen ;;)
bạn í tên là đào việt anh, học anh 2 giảng võ thì fải, học cùng cấp 1 vs tớ vs thằng kiên, thằng bình trên kia kìa
bỏ quên bạn bè thế à 8-|

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên