Hội 08-11

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
thi lại là thi lại cái gì thế ạ :| có những lớp nào phải thi lại :-/

A1 cũng phải thi đấy. ngoài ra cũng có 1 số a2,trung anh mà đứng đầu lớp cũng đua tranh để lên a1 đấy:|

Ồ thế thì không phải là cho mình rồi :">
Mà các anh chị có ai học toán cô Hà chưa ạ ;;) Nghe nói là giáo viên cũng trẻ :-?? cũng mới mới hay sao ý :-s

Em không thích bon chen =; Mà cũng chưa chắc đã có đủ tài năng để bon chen lên anh 1 =)) Ba má em cũng bảo thôi mày học anh 2 là được rồi con ạ =; Học thế cho nó đỡ vất vả :D

@hoa: cậu có vẻ giống tớ, ko thích bon chen , tớ cũng an phận học lý 2 thôi, sợ lên lý 1 chắc mình điên vì học mất8-}

@ e Hương : nếu có ý định thi lên thì cứ thi chứ :-j ngại j ;)) tuổi trẻ sức dài ;))

nếu muốn thì cứ thi :-j

@ Nam : thế thầy Thạo vẫn chủ nhiệm lớp mày à :eek: :-ss

:-j Anh có nói là đã click vào đâu :"> Mà cũng đừng click, dùng Firefox mà không có flash block dễ treo máy trong vài s lắm :))

Anh thắc mắc ở chỗ Toán 2 mọi năm thường lấy khoảng 40 - 50 học sinh, có lẽ do đề Toán chuyên năm nay có 1 câu 2đ khá là trâu, và 25 là mức điểm tối thiểu để xét tuyển và không thể hạ hơn :-?? Nhưng dù gì đến hết học kỳ 1 sẽ có thêm một lô một lốc học sinh mới :-j

ôi e thiếu 0.25 nữa là có cơ toán 1 đấy a ạ :)) có cực nhiều thg` bạn e nhảy sang sư phạm vì thấy bảo năm nay thầy Hà xuống lớp 10 :))
nhưng ams kòn hấp dẫn chán ;)) e đỗ toán chuyên Sư phạm, toán tin tổng hợp nhảy vào học toán 2 ams =))

đề toán chuyên của Ams năm nay đc coi là hay nhất trong 3 trường \:D/

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm vừa rồi đi tập trung có bạn nào "tranh thủ" chụp ảnh lớp mới không? Sang box ảnh khoá mình post đi :D.

ôi e thiếu 0.25 nữa là có cơ toán 1 đấy a ạ :)) có cực nhiều thg` bạn e nhảy sang sư phạm vì thấy bảo năm nay thầy Hà xuống lớp 10 :))
nhưng ams kòn hấp dẫn chán ;)) e đỗ toán chuyên Sư phạm, toán tin tổng hợp nhảy vào học toán 2 ams =))

đừng biện minh, dốt thì cứ nhận đi :-<

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên