Hội 08-11

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Các bạn cho tớ bon chen vs. Hehe
@ Đào Xuân Hải: Bạn nè học cùng lớp tớ này. Cho xin cái cái nick làm quen cái nhỉ ^^

nik tớ hả ga_cong_nghiep_da_kiem_dich, add đi bạn, 1 trong 12 nữ lớp mình :))

:-j Anh có nói là đã click vào đâu :"> Mà cũng đừng click, dùng Firefox mà không có flash block dễ treo máy trong vài s lắm :))

Anh thắc mắc ở chỗ Toán 2 mọi năm thường lấy khoảng 40 - 50 học sinh, có lẽ do đề Toán chuyên năm nay có 1 câu 2đ khá là trâu, và 25 là mức điểm tối thiểu để xét tuyển và không thể hạ hơn :-?? Nhưng dù gì đến hết học kỳ 1 sẽ có thêm một lô một lốc học sinh mới :-j

Còn phải hỏi;))
Nào là thư tay của TW, TP, ...hết kỳ mà lớp ko 40-50 mới là lạ=))

:-j Anh có nói là đã click vào đâu :"> Mà cũng đừng click, dùng Firefox mà không có flash block dễ treo máy trong vài s lắm :))

Anh thắc mắc ở chỗ Toán 2 mọi năm thường lấy khoảng 40 - 50 học sinh, có lẽ do đề Toán chuyên năm nay có 1 câu 2đ khá là trâu, và 25 là mức điểm tối thiểu để xét tuyển và không thể hạ hơn :-?? Nhưng dù gì đến hết học kỳ 1 sẽ có thêm một lô một lốc học sinh mới :-j

Còn phải hỏi;))
Nào là thư tay của TW, TP, ...hết kỳ mà lớp ko 40-50 mới là lạ=))

Còn phải hỏi;))
Nào là thư tay của TW, TP ...hết kỳ mà lớp ko 40-50 mới là lạ=))

oái đúp 3 bài kìa. giỏi vãi:))=))

Chỉnh sửa lần cuối:
thằng này đúng là thiếu hiểu biết:))
Spam nhiều thì phải hỏi thằng Hưng ở trên anh ý
Tính năng đúp bài này là tính năng đặc biệt chỉ có khi HAO bị lag thôi em giai ah.kỷ lục của HAO hiện h hình như là đúp 12 bài liên tục giống hệt nhau=))

Chỉnh sửa lần cuối:
thành tích đấy là của anh Minh rồi:))
máy nhà anh Minh có tính năng đặc biệt là lag mỗi khi post bài nhỉ?:))]
sao mình chỉ đúp được có 3 nhỉ:|

Chỉnh sửa lần cuối:
lag ít [-( mà đừg kik vào link của a Đức Minh nhá %-( lừa đảo đấy :((

đồ đểu :(( Link tik bài tốt :(( :((

@ Nam : chú bảo ai spam =(( anh đã là j đâu =(( đã lên 1st đâu =(( mới có 2nd thôi =((

Lão Líe đã kịp có em gái khóa 08-11 rồi :-ss :-ss :-ss

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên