Hội 08-11

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mr Hồng Hải chủ nhiệm sinh 0508 hay 0811 vậy :-?
nghe nói ngày xưa chủ nhiệm lớp sinh, Mr này làm nhiều vụ "hiển hách" lắm thì phải :))

Ams 2 lên có đứa nào đc vào đoàn đâu :"> toàn học sinh cá biệt :-j

mẹ bí thư con cũng bí thư, mỗi tội 2 đứa vẫn chưa biết đoàn là cáid dêk j, nói j đến bí thư

Ờ đúng đúng, mình quên mất =P~
Thế thì chắc lớp tớ bí thư là bạn Sơn roài ;;)

các em 08-11 vừa vô đã đối mặt chuyện học sớm! Quả xứng danh những
người tiên phong! cũng còn may là chưa đối mặt chuyên thi lại!8-> 8->

hình như lí 2 ko phải thi lại, hehe

----------

vào năm nhớ sang thăm con n` nhé mẹ iêu :x

Ôi chuẩn bị đi học. Thứ 2 đến mang mỗi vở Nga. =)) Chưa có thời khoá biểu cụ thể, sướng. :x

Em Trang :x Ôi thứ 2 đến ổn định tổ chức :-j rồi các thế loại :-? Chỉ học mỗi Nga thôi. =.=

Mà ở đây có ai học Toán thầy Bình Lý Hoá cô Hạnh chưa ạ. ;;)

ôi em cũng bon chen 08-11 ;)) em học kém nên toán 2 :"> lớp thầy Việt có vẻ hơi xì tin ạ :-"

Chỉnh sửa lần cuối:
Ôi chào các em :x Huhu mình bị già rồi =((

Có em nào lớp Văn chưa nhẩy =P~

Các em cố gắng tận hưởng năm lớp 10 đi nhá ;;)

L2 năm nay ai chủ nhiệm vậy ? Chắc không phải cô Tâm nữa rồi 8->

ôi em cũng bon chen 08-11 em học kém nên toán 2 lớp thầy Việt có vẻ hơi xì tin ạ
êy bạn Bình học lớp thầy Việt ah ? :)) xời ơi thích nhá ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
Mr Hồng Hải chủ nhiệm sinh 0508 hay 0811 vậy :-?
nghe nói ngày xưa chủ nhiệm lớp sinh, Mr này làm nhiều vụ "hiển hách" lắm thì phải :))

:-w sinh 0508 là cô Hương chủ nhiệm nhá. Thế nên tớ mới hỏi sao thầy lại đc chủ nhiệm lớp sinh chứ /:)

còn thầy Hải chỉ dạy hóa có năm lớp 10 thôi cũng là kinh khủng lắm rồi:-h :-h :-h

:-w sinh 0508 là cô Hương chủ nhiệm nhá. Thế nên tớ mới hỏi sao thầy lại đc chủ nhiệm lớp sinh chứ /:)

còn thầy Hải chỉ dạy hóa có năm lớp 10 thôi cũng là kinh khủng lắm rồi:-h :-h :-h

thì sau những thành tích "hiển hách" như "đàn áp" thành công lớp lí 2 bọn tớ chắc hạn, uy tín của thầy lên cao nên đc làm chủ nhiệm cũng nên 8-} 8-} 8-}
mah nghe nói ổng đang đi tu nghiệp tại Sing cơ mah <:p <:p <:p

Thật là kỷ lục , lớp toán năm nay có tới 6 bạn nữ :-ss

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên