Hội 08-11

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
em chào các anh các chị , em tên Vũ Nhật Minh , thành viên lớp toán 1 ams ( chưa biết gọi tên là gì :)) ) xin vào làm quen :D:D:D

( sao các anh chưa xét duyệt cho em :(( )

sao thế hả ấy :-/ :)) thú vị lắm à :-j
@ bạn châu : lớp toán 2 mìh kòn có tận 13 bạn :)>-

Thú vị cực :">. Định kể cho cậu vài giai thoại từng nghe cơ, nhưng chợt nhớ ra là đã quên sạch =)). Đề nghị cậu bon chen đi học tập kinh nghiệm anh chị nào đấy lớp T2 0508 để biết đường mà chống đỡ :)).

ôi nghe tớ có vẻ tò mò rồi đấy :>
có giai thoại nào kể tớ vs :-j hok thì vứt link cho tớ cũng đc. :))

ah sau khi đọc mấy câu của bạn Bình thì mình biết mình bị nhầm giữa 1 bạn Bình khác học cùng lớp học thêm toán Mr Việt với mình Hồi Trước :"> chậc bạn ý cũng tên Thanh Bình học cũng giỏi toán mà :"> ôi nhầm nhọt nhầm nhọt :p
Mình cũng chả thích nói xấu thầy giáo cô giáo đâu , rất là xấu [-( ( nhg mà muốn nghe kể ko hả tớ kể cho >:) tớ học thêm với thầy 4 năm mà \:D/)

ờ, tớ cũng từng học thêm thầy việt í 2 năm, tớ, 1 thằng toán 1 vs 1 thằng lí 1 cùng bị đuổi học cùng 1 lúc vì quên chưa đóng học fí nửa tháng, sợ hãi chưa :-ss

;)) A! Chào bạn Trần Hải Châu và bạn Vũ Nhật Minh ;)). Tớ vừa ngó qua diễn đàn của 9H1 xong :D.

Cho anh hỏi tý :-?? Anh xem danh sách thấy Toán 1 năm nay có 39 học sinh, trong khi đó Toán 2 có 34 học sinh :-??

Chẳng lẽ Toán Ams ít người đăng ký thế cơ à :|

No no tớ ko học Trưng Vương :D.
Bạn Chêu lặn đâu zồy??? Vào đêy lượn lờ tí đi nào :-j. :d

----------

Cho anh hỏi tý :-?? Anh xem danh sách thấy Toán 1 năm nay có 39 học sinh, trong khi đó Toán 2 có 34 học sinh :-??

Em tưởng là do điểm thấp quá không thể lấy thêm đấy chứ ạh :-??. :D

thi vào đến 500 nhân mà anh :| còn vì sao chọn những 39 người chắc vì ngày 1/11 toán 1 có ít nhất là 3 thằng lớp em nó đi học singapore anh ạ ... nên lớp trừ hao trước ... chứ toán 1 trường mình còn uy tín lắm :-j
nhân tiện cái chữ kí của anh ... anh học 07 - 10 thì hình như anh chưa đủ 18 tuổi =))

Hình như anh Thông đang muốn hỏi tại sao lớp Toán 2 sĩ số lại ít thế đúng không anh? :-?? :D

:-j Anh có nói là đã click vào đâu :"> Mà cũng đừng click, dùng Firefox mà không có flash block dễ treo máy trong vài s lắm :))

Anh thắc mắc ở chỗ Toán 2 mọi năm thường lấy khoảng 40 - 50 học sinh, có lẽ do đề Toán chuyên năm nay có 1 câu 2đ khá là trâu, và 25 là mức điểm tối thiểu để xét tuyển và không thể hạ hơn :-?? Nhưng dù gì đến hết học kỳ 1 sẽ có thêm một lô một lốc học sinh mới :-j

:-?? "Một lô một lốc học sinh mới" vào bằng "con đường" nào hả anh?
P.S: Anh thông cảm, em ngây thơ, chưa biết gì. :">

ông châu lớp toán hay tin đấy :D nghe tên quen quen ko bít có phải lớp mình ko :d

:-?? "Một lô một lốc học sinh mới" vào bằng "con đường" nào hả anh?

Nhiều con đường ;))

Có thể thi tuyển vào trường ( thi cùng với các bạn amser phải thi lại ) :-?

Không thì tiền :)) ;))

Mà chả đến nỗi "một lô một lốc" đâu :|

Lớp chị năm nay còn chả có ma nào thèm thi vào :))

Chỉnh sửa lần cuối:
ông châu lớp toán hay tin đấy :D nghe tên quen quen ko bít có phải lớp mình ko :d

Châu cùng lớp với Minh :D:D:D ...toán 1
mà làm thế nào để thoát khỏi cái "chờ xét duyệt" bây h ạ :( chờ hoài mà chỉ có viết đc mỗi bài trong box này thôi :(:)((

lớp văn năm nay có thêm bạn đào việt anh học gv cấp 2, học cùng cấp 1 vs bạn í 4 năm giời mà vẫn ko thể tin nổi bạn í học giỏi văn :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên