Hội 08-11

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
đk thi từ CE lên A1 or xuốg A2 : k có đk =)) e chỉ cần nộp đơn, tiền và thi :| hết :|

anh ko hiểu lắm nhưng sao ko 1 ngày chiến 3 lớp. cậu chiến mỗi gái thôi chứ zai có chơi đâu mà mất nhiều thời gian thế. :))

1 ngày chiến 3 lớp thì mặt dễ lộ lắm ... các bạn thấy mình "giao lưu" nhiều quá dễ gây truyện "thị phi" anh ạ :"> đến lúc đấy buồn lắm =))

@ Đức Anh: à ko phải là tớ nhớ cậu là ai đâu, cấp 1 tớ học Trưng Vương :-j, biết cậu là qua Nhung với VNM thôi :d, Nhung cũng hay nhắc đến cậu mà :))

Chỉnh sửa lần cuối:
các anh cho em hỏi bao giờ mới xét duyệt xong?
chờ kiểu này chắc chết quá:((

@ anh Hưng: anh ơi bài đầu tiên em post ở topic Trưng Vương em đã bảo là em học cô Trinh Hương mà, và sau đấy anh cũng bảo là anh và a Bách cũng học cô mà b-(

@ Hải Anh: hơ làm tớ tưởng bở =)) Dẫu sao rất vui đc làm quen :))

anh Hưng là cứ la liếm hết em này đến em nọ thôi ;)) nh` qá k nhớ đc là phải :-"
@Hải Anh: e có là thành viên của ACC k ;)) trông cái ava của em quen lắm :))

Chỉnh sửa lần cuối:
anh chị ơi cho em hỏi điều kiện để thi từ CE với A2 lên A1 là j ạ ;;)
p/s: ko biết bạn học ở Văn tên là j, kiểu đơn thương độc mã đấy thì sắp thành hot boy đến nơi =))

VNM ơi mày quên mất bạn Dark ở Hóa 2 à ;;) :))

Ở đây vui nhỉ :x
Điều kiện là như thế này em ạ: 5 người có điểm trung bình môn cao nhất ở các lớp 2 +những ng có giải Olympic đc dự thi lên lớp 1 :p.Nên em lớp Trung thì phải có giải Olympic Anh nhớ :p
Mà thôi mới vào chơi đi đã chứ :))

----------

đk thi từ CE lên A1 or xuốg A2 : k có đk =)) e chỉ cần nộp đơn, tiền và thi :| hết :|

dễ như thế ạ :|

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Kha : uh e ạ =)) ai cũg tưởg đk nhà trườg cho là gắt gao lắm :-j

nhưg vào phòg thi mới thấy =)) lộn xộn =)) chứ mua cái đơn, đóg 30k vào là thi tất =))

chào anh, em học phan chu trinh cấp 2
Rất hân hạnh được làm quen :-h :-h :-h

nhưg vào phòg thi mới thấy =)) lộn xộn =)) chứ mua cái đơn, đóg 30k vào là thi tất =))

Thi tất và hầu hết là trượt tất. Phí tiền=))

Mà thằng Hưng làm toán chiều nay chưa?:-w

----------

chào anh, em học phan chu trinh cấp 2
Rất hân hạnh được làm quen :-h :-h :-h

Hơ, chú là đệ anh rồi:D
Anh cũng học PCT cấp 2. Năm nay có 2 nhóc phải ko?:eek:
Dạo này khá quá nhỉ.Add nick anh đi em

Ơ em tưởng đăng kí thi theo tập thể :-s...Tại lớp em lấy ds theo điều kiện,rồi gvcn đi đăng kí hết cho...:-?? .Anyway,ko quan tâm :-j

Sao ít 0811 thế nhỉ :-s

@ Tức : uh :"> la liếm chứ :">

@ Nam : đâu =)) ai bảo mày thi tất và trượt tất [-( khối chuyên Anh lên nhiều lắm :-s khoá mình ý :-s

toán chiều nay khó bỏ cha :( tao chưa làm đc :-<

@ Kha : thế à =)) a k biết =)) a chỉ biết khoá a, lúc a vào phòg thi =)) nhiều A2 vs CE lắm =))

chúg nó cứ bảo : mua đơn văn phòg, nộp tiền và thi =)) sướg :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên