Hội 08-11

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
thế bạn nào làm xấu hình ảnh ams 2 nào, để tớ mượn kiếm thằng triệu chém chết nó nào :-l

thế nó có lên HAO ko ;;) ;;) nói vài câu chứ add luôn thấy kì kì :(

bạn ý học toán 1 thì trc sau gì cũng quen thôi :-?? ... cứ để từ từ :-":-" ... chứ add nik khi chưa biết gì rất rất là ngại =))

Chỉnh sửa lần cuối:
thế bạn nào làm xấu hình ảnh ams 2 nào, để tớ mượn kiếm thằng triệu chém chết nó nào :-l

Mày làm như tao là Rùa Vàng ko bằng...>:/ >:/
Tự cung đi anh cho mượn 2 seconds =)):-t
@My: cho tớ cái ảnh nào \:D/. Không khéo lại có duyên add đc bạn kính đen của XHải (tiếc là bạn ý sắp tự cung =)))

Mày làm như tao là Rùa Vàng ko bằng...>:/ >:/
Tự cung đi anh cho mượn 2 seconds =)):-t
@My: cho tớ cái ảnh nào \:D/. Không khéo lại có duyên add đc bạn kính đen của XHải (tiếc là bạn ý sắp tự cung =)))

tinh vi thế :| ... vừa mới chân ướt chân ráo vào trường đã lên mặt anh chị rồi :| ... ko đc , ko đc [-(

ko còn j` bình luận: SẶC!!!
Quay lại chuyện "kính đen" : tình hình cái anh Lý 1 sang lớp ta tia gái thế nào rồi X Hải ;)) =)).Kinh thế, "các bạn để bạn í cho tớ" _ nếu tao nhớ ko nhầm =))
Bảo bé kính đen vờn thằng ku em 1 tí nhỉ? :))

thôy anh em mình lập nik khác lừa tình nó đi, khoái chơi khăm thằng này, cứ thằng nào làm lớp trưởng là tao lại muốn chơi khăm ;))

á à,...ko cho gươm nên bố láo bố toét hả =))
Em kính đen là thích những bạn làm lớp trưởng lắm đấy (cấm chú hại anh mất chức nhá ;;))

Chỉnh sửa lần cuối:
ôi thấy Lý 2 vui quá, biết thế mình vào làm lớp phó =))

X Hải ơi định đặt nick thế nào ;)) ?
trongxanh_longlanh_93 hay kinhden_xinhtuoi_9x =))
@Hưng sư huynh: nó nói đểu đấy, kệ nó đi anh ơi :))

Chỉnh sửa lần cuối:
chỉ sợ nó vào thì thằng lớp trưởng ngày nào cũng ăn đòn đủ anh ạ =))=))=))

ai lại đánh lớp trưởng [-(. Cùng làm là tra tấn thời trung cổ thôi [-( hay là thời kì đồ khăn đỏ (SL) =))=))

Lại bắt đầu cái trò đấy...:)|...thôi đê
Lướt qua lướt qua...phù phù...:))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên