HỘI ĐỒNG HƯƠNG THCS LÊ QUÝ ĐÔN( CẦU GIẤY). WELCOME!!!

^^ hè hè, tao thấy anh Vũ ngoan kể hôm đấy bọn mày định hát bài Xì tin nhưng cùng phải hát một bài ca ngợi Đảng, ca ngợi Bác:))):)):)))...vừa váy ngắn pa tin xong mà lại...thế thì....:D:D

Hơ, mọi người ko còn chuyện gì để nói nữa à:(:)((

Thôi, lần sau rút kinh nghiệm, đằng nào cũng bị đuổi thì hát bài: Tôi muốn vô tư... :))

mọi người ơi, trường mình sắp làm cái gì mà tập khỏe vậy? trời lạnh mà toàn thấy mặc váy siêu ngắn nhảy :D

Phạm Thị Hà Chi đã viết:
Phạm Thanh Bình đã viết:
# Linh Chi: lớp 9 anh có 3 thằng Long cơ, lại có 2 thằng học sư phạm, 1 thằng ams( lớp tin), em nhớ anh nào?
# Hà Chi : em này mới nhé, tự giới thiệu đi chứ.

aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
Đích thị anh này học 9h roai````````````!!!

Anh bít chị YẾN ko? Chị ý học ở cnn ý!
Em chính là hàng xóm của bà ý!!! ;;) ;;) ;;)
Anh Long, anh Nam, anh Kiên, anh Hiếu, .... em nghe chị Y kể rất nhìu nhưng hình như ko có tên anh thì phải!! Hheheheh :-s :))
em ở nghĩa tân ah , suốt ngày buôn dưa lê với Yến nữa (có vẻ hợp cạ nhẩy?)
Yến là em họ của thằng Trần Kiên lớp anh ấy( 9h)

Phạm Thanh Bình đã viết:
Phạm Thị Hà Chi đã viết:
Phạm Thanh Bình đã viết:
# Linh Chi: lớp 9 anh có 3 thằng Long cơ, lại có 2 thằng học sư phạm, 1 thằng ams( lớp tin), em nhớ anh nào?
# Hà Chi : em này mới nhé, tự giới thiệu đi chứ.

aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
Đích thị anh này học 9h roai````````````!!!

Anh bít chị YẾN ko? Chị ý học ở cnn ý!
Em chính là hàng xóm của bà ý!!! ;;) ;;) ;;)
Anh Long, anh Nam, anh Kiên, anh Hiếu, .... em nghe chị Y kể rất nhìu nhưng hình như ko có tên anh thì phải!! Hheheheh :-s :))
em ở nghĩa tân ah , suốt ngày buôn dưa lê với Yến nữa (có vẻ hợp cạ nhẩy?)
Yến là em họ của thằng Trần Kiên lớp anh ấy( 9h)

heheh, sao ông anh bít iem rõ thía? ;;)

đùa thoai chứ 2 đứa đấy chả phải anh em họ hàng ze` đâu....:D

Trần Linh Chi đã viết:
^^ hè hè, tao thấy anh Vũ ngoan kể hôm đấy bọn mày định hát bài Xì tin nhưng cùng phải hát một bài ca ngợi Đảng, ca ngợi Bác:))):)):)))...vừa váy ngắn pa tin xong mà lại...thế thì....:D:D

Hơ, mọi người ko còn chuyện gì để nói nữa à:(:)((

@ mày: Chi ui mày thích HƯỚNG DƯƠNG ah`? :)>-
tao cũng đang định thay avatar = hoa HD thì mày lại tranh mất của tao... :((
bắt đền mày dấy!!! [-x [-x

còn chuyện Xi`-tin mặc váy... làm gì có.....lạnh chết ah` ... với cả... như thế ko nhảy đc... :D
Được cái sau vụ này.... bài Xi`-tin trở thành "LỚP CA" của 10A2 lun.... :x :* =D> :)>-

Nguyễn Hoàng Vũ đã viết:
Thôi, lần sau rút kinh nghiệm, đằng nào cũng bị đuổi thì hát bài: Tôi muốn vô tư... :))

híc.. híc... sao ông anh lại nói thía???
...đau nònh qua'''''''''''' [-x

mà thực ra bài Xi`-tin chính là bài " Vươn tới 1 ngôi sao" ( nhạc sĩ Phương Uyên) lời của nó chả có j bậy bạ cả....... vậy mà.....BGK như shit..... nhân tiẹn chia bùn với nhưng lớp có cùng cảnh ngộ như lớp tui nhé >________< 8-}

uh, lần sau hát toxic cho bà Thanh sợ em ạ!
mà sao topic này toàn lớp H vậy nhỉ?
mọi người gọi thêm đồng môn đi!

Chi ơi tôi thấy bà không được!! Không nên chửi bậy như thế!! Chửi thế (dù có bằng tiếng Anh hay Việt) thì ai mà dám nhận xét bà cute.
Buổi sáng đi học gặp rất nhiều nhân cũ trường mình, muốn chào hỏi nhưng mà thấy ngại vì chẳng quen, chán quá!! Với lại mình cũng chẳng nhớ nổi ai tên gì.

thì thỉnh thỏang lắm lúc stress quá thì cũng phải xả ra chứ!!!......

Thảo nghĩ thử mà xem.....ai đời tập tành cật lực có phải để lên 5s rồi đuổi xuống đâu!!

Mà đuổi ng` ta mà cứ như đuổi......ai mà chịu đc!!!X-(

nhưng mà cũng quên roài!! Sau vụ này lớp toai định quay video- clip cơ!!!:x:">

lâu rồi ko lên, thấy topic này câu bài ác liệt quá.
Em tham gia với.

tớ cũng tham gia van nghệ đấy.
Có chuẩn bị gì đâu.
Đến lúc còn mấy phút nữa là đến giờ diễn thế mà vẫn chưa biết ai hát cuối cùng phải thuê 1 bạn toán 2 xuống tập chớp nhoáng. Được vào mới là chuyện lạ.:D

ủa? ... thía cái thằng đứng hát đấy là từ T2 ah`????
Tên j`???:))
mà hôm đấy NG~ DUY VIỆT HƯNG trông hơi bị phong độ đấy!!! :D

Phong độ cái gì?
Cậu thấy à? Trông cứ thế nào ý?
Mà chi ơi, sưu tầm sử cho tớ đi, lớp tớ phải nộp bài sưu tầm về châu âu phong kiến gì đó.Help me!!

Có anh tham gia vũ đạo bài Cô gái mở đường đây :D

to Huyền: bà đưng ở chỗ nào mà tui ko thấy????? :(

thế mai có đi xem chung kết ko? Có thì...:x :x.... qua đèo tui nha'''''''!!!!!
hôm kia bị đập cằm vào bus... ăn ko đc... chỉ nói đc thoai..... ;;).....

to anh Vũ:cô gai mở đừong?????... có đc chọn ah`???:D

:( 3/2 tớ ko được đi mọi người ạ:(( chỉ được ở đến 6h là phải về roài:(

2 Chi: tao á, tao thích SFlower..nói thế cũng chẳng sai;)..tao đổi avatar roài, mày change ava của mày đê;)...dễ bị hiểu lầm lắm cơ:-s:-s..cái của tao để có chủ ý còn mày thì để vô tư đê:DB-)

2 anh Bình: hôm qua vừa thấy anh Bình ở bến xe bus nhưng ko gọi:D anh đi xe 34 nháB-)

Mà đúng thật, sao threaf này toàn dân lớp H thế này...I'm the man who walks alone:((

To Hà Chi: Tất nhiên là được chọn roài, tiết mục hay thế cơ mà, nhất là phần vũ đạo :biggrin: :smoking:

To Chi: he he, hôm đấy ko thấy tớ chơi cả cây nõn chuối à? váy nõn chuối,
áo nõn chuối, giầy nõn chuối, tất nõn chuối, dây buộc tóc cũng nõn chuối nốt.
"Tông xuỵt tông" luôn.
Đáng lẽ định hát bài "Lá xanh " cho hợp mốt cơ. Hề hề, ko nhìn thấy thì phí.
To anh Vũ: bài cô gái mở đường diễn lúc nào vậy nhỉ?

@ Huyền:: :((... đồng bóng đến thế cơ ah``????? đc......=D>... ko hổ danh là chị cả của... tứ đại mĩ nhân.....:))... nhưng khổ nỗi tôi ko xuông xem lúc đấy vì... mải Xi`-tin mừ...:p
@ Vũ: tối nay iem CHI có đi xem nhưng ko bít anh VŨ múa lúc nào....khổ ghê...:))....đời bon chen quá ..;;)
@ Linh Chi: tao ko hỉu mày nói ze` cả...:((... cái gì mà dễ bị hỉu lâm``???
ah`.... con Pooh đấy chỉ ko mặc quần thoai ma````....:x... nhưng vân cute... ,rite???

Back
Bên trên