HỘI ĐỒNG HƯƠNG THCS LÊ QUÝ ĐÔN( CẦU GIẤY). WELCOME!!!

Trần Thanh Huyền đã viết:
He he để ý gì anh KIÊN đâu cơ chứ.
Căn bản là học cùng trường với anh cả cấp 1 lẫn cấp 2 nên hỏi thế thôi.
em học cùng trường nó cấp 1 ah, anh cũng thế , cùng lớp nữa
nhưng cấp 1 nó học 2 trường , em nói trường nào?

# Linh Chi: lớp 9 anh có 3 thằng Long cơ, lại có 2 thằng học sư phạm, 1 thằng ams( lớp tin), em nhớ anh nào?
# Hà Chi : em này mới nhé, tự giới thiệu đi chứ.

sori sori sori!!

Hưm qua đi chơi ko lên post bài đc!!

Đây:Tên: Hà Chi 0:)
Nơi cư trú: 9H Lê Quý Đôn! ;)
Mọi ng` nhận xét: "she is so cuteeeeeeeeeeeeee..! :> "

@ anh Bình: anh học lớp nào? ( có học cô Đan hử? /:) )

Phạm Thanh Bình đã viết:
Trần Thanh Huyền đã viết:
He he để ý gì anh KIÊN đâu cơ chứ.
Căn bản là học cùng trường với anh cả cấp 1 lẫn cấp 2 nên hỏi thế thôi.
em học cùng trường nó cấp 1 ah, anh cũng thế , cùng lớp nữa
nhưng cấp 1 nó học 2 trường , em nói trường nào?

Kiên neo`````````````` |-)

Ủa, có phải anh đấy cũng học 9h hồi trước ko? :-/
^_____________________________________^

Trần Linh Chi đã viết:
oai oai, tại mày khiêu chiến với tao trước đấy chứ:((. Tao đã suốt ngày bị véo má rồi :(:)((. Cái signature của mày....:nono: :nono:
2* anh Bình:^^ ai ngờ anh em mình quen nhau thậtB-). Lớp anh em chỉ nhớ mỗi anh Long thôi;;), hình như cũng học SP hay sao ý nhỉ:-/. Hồi đi thăm quan vui thế:)):x

Hèm hèm, tình hình là các thầy cô nhà mình ai cũng có nét riêng. Chẳng biết nói về ai hết:D. Con "Chi"( sao mày cùng tên với tao:(() kể về sếp Bách nhà mày đi:D

Thứ nhất: Cái signature của tao chính là phần đầu của câu chuyện mà 1 ng` bạn viết tặng tao nhân dịp Sn !! nên ko phải là tao tự quảng cáo ah nghen!! :)

Thứ hai: mày sinh bao nhiu mà dám bảo tao trùng tên với mày??? [-x :(( b-)

Thứ ba: Thấy Bách lớp tao vẫn như xưa thoai!! Đc cái mỗi lần đến thăm nhà thầy ( thực ra la 20/11 lân trước đó thôi!) ,, .tao thả phanh ăn .............nho mỹ nhà thầy! Vui vãi! 0:) :))

Phạm Thanh Bình đã viết:
# Linh Chi: lớp 9 anh có 3 thằng Long cơ, lại có 2 thằng học sư phạm, 1 thằng ams( lớp tin), em nhớ anh nào?
# Hà Chi : em này mới nhé, tự giới thiệu đi chứ.

aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
Đích thị anh này học 9h roai````````````!!!

Anh bít chị YẾN ko? Chị ý học ở cnn ý!
Em chính là hàng xóm của bà ý!!! ;;) ;;) ;;)
Anh Long, anh Nam, anh Kiên, anh Hiếu, .... em nghe chị Y kể rất nhìu nhưng hình như ko có tên anh thì phải!! Hheheheh :-s :))

Sao chẳng thấy em nào nhắc đến tên anh thía, tủi thân quá :(

Phạm Thị Hà Chi đã viết:
Cute cute cái gì hả bà? Tôi thấy bà như con khủng long thì có.
Đau khổ quá, năm nay là cái năm gì thế không biết, tui làm mất nhiều đồ quá!!(mà chẳng dám kêu vì mẹ biết mẹ giết). Đầu tiên là cái xe, sau rồi là discman, giờ mất thêm một cái đĩa xịn nữa :(( Mấy thứ này chắc chẳng ai nhặt được để mà xin. Tui lại mắc cái tật cho ai mượn cái gì thì không nhớ nữa :((

:)):)):)) chết cười mày Chi ạ. Nhưng cái sign nhà mày ấn tượng;;) but tao tưởng là mày viết ra nên đang định chê:mrgreen: :mrgreen:....Câu bài rất rõ nhá:nono: :nono:
2* anh Vũ ngoan: chẹp, căn bản lúc anh ra trường bọn em mới lớp 7 lớp 8, ai mà biết được:-s:-s
2 anh Bình:;;) anh Long...là anh Long...hơ hơ..đẹp zai ý, hiền hiền ý..nhà ở khu Bắc nghĩa tân có giàn hoa mặt trời to đùng ý...;;);;)

nghe đồn có film "Nữ sinh Lê Quý Đôn"
ko biết có đúng ko
ai đó nói cho tui biết tin này có phải là thiệt ko?

Có anh đẹp zai trong trường thì phải để ý chứ Chi :p

Nguyễn Hoài Nam đã viết:
nghe đồn có film "Nữ sinh Lê Quý Đôn"
ko biết có đúng ko
ai đó nói cho tui biết tin này có phải là thiệt ko?

??????????????

Cái ze đấy??

nghe lạ tai quá xá!!! :-s

Nguyễn Hương Thảo đã viết:
Phạm Thị Hà Chi đã viết:
Cute cute cái gì hả bà? Tôi thấy bà như con khủng long thì có.
Đau khổ quá, năm nay là cái năm gì thế không biết, tui làm mất nhiều đồ quá!!(mà chẳng dám kêu vì mẹ biết mẹ giết). Đầu tiên là cái xe, sau rồi là discman, giờ mất thêm một cái đĩa xịn nữa :(( Mấy thứ này chắc chẳng ai nhặt được để mà xin. Tui lại mắc cái tật cho ai mượn cái gì thì không nhớ nữa :((

Đau nong````````````` quá!! :))

Phạm Thị Hà Chi đã viết:
Nguyễn Hoàng Vũ đã viết:

ANH LA AIIII??

KHÓA NÀO??? LỚP NÀO???
:-/

:)) :)):)) anh Vũ thấy em Chi nói đúng chưa??:)). Hồi anh lớp 9 chuẩn bị ra trường đến nơi mà bọn em mới lớp 7, còn nhỏ, còn ngoan ngoãn ngây thơ chết người:))

2 Chi: mày fishin nhiều quá:nono: :nono: Mod nhắc nhở bây h [-( . Cố gáng tổng hợp bài đê,tất nhiên...là như tao đây nè;;)

2 Huyền: tao thương mày lắm :) tao tưởng mày còn bị mất gần 800k rồi post lên ở 03-06 nữa ...hix

Trần Linh Chi đã viết:
Phạm Thị Hà Chi đã viết:
Nguyễn Hoàng Vũ đã viết:

ANH LA AIIII??

KHÓA NÀO??? LỚP NÀO???

:)) :)):)) anh Vũ thấy em Chi nói đúng chưa??:)). Hồi anh lớp 9 chuẩn bị ra trường đến nơi mà bọn em mới lớp 7, còn nhỏ, còn ngoan ngoãn ngây thơ chết người:))

2 Chi: mày fishin nhiều quá:nono: :nono: Mod nhắc nhở bây h [-( . Cố gáng tổng hợp bài đê,tất nhiên...là như tao đây nè;;)

2 Huyền: tao thương mày lắm :) tao tưởng mày còn bị mất gần 800k rồi post lên ở 03-06 nữa ...hix

ua?
mày là mod?
hay chi là bạn của mod? ;;)

dùa thôi!
hôm nay ức chế quá!! đang post bà tự nhiên có 1 thằng nhẩy bổ vào .... [-x
mà cái anh BÌnh j j dạo này ko online nừa ah???

Các em cứ câu bài vô tư đê, mod 04-07 này vẫn dưới quyền của anh :biggrin:
Mà em Hà Chi hôm nay có tham gia hát bài Xì tin không :D

Nguyễn Hoàng Vũ đã viết:
Các em cứ câu bài vô tư đê, mod 04-07 này vẫn dưới quyền của anh :biggrin:
Mà em Hà Chi hôm nay có tham gia hát bài Xì tin không :D

thưa anh zaih .... rất tiếc là có em..... nhưng đúng lúc đang nhẩy phê thì bà Thanh ( GK) bảo ... xuống.... shit......... chán mớ đơi````````````````!! :((

có lớp nào cùng chung sồ phận với tui ko??? :((

sau cái vụ này là tao bít rằng dợt 3_2 tới toàn mấy bài .... dân ca truyền thống ... rồi là Đảng đẵ cho ta 1 m/x .... như shit!!!!!!!!!!!!!!!!!

đến tiết mục Xi`-tin của lớp tao... chúng nó vỗ tay rầm rầm thía mà..... ai đời lại cho thầy thẻ dục làm BGK..... của nợ!...........bít thế lúc đầu mặc áo tứ thân hát Xi-tin chắc okie....:D

Back
Bên trên