HỘI ĐỒNG HƯƠNG THCS LÊ QUÝ ĐÔN( CẦU GIẤY). WELCOME!!!

Các em khóa dưới không biết có vụ thầy Hạc do mâu thuẫn với nhà hàng xóm bị chúng nó oánh cho tòe mỏ không nhể, hình như theo trí nhớ của anh thì còn bị chấn thương sọ não hay sao ý 8-}
@em Thảo: Hix, iem cóa biết bao h tổ chức không, về thăm trường cũ phát :biggrin:

@ anh Vũ: Anh xưa cũng học LQĐ ạ :-/
@ bé Linh Chi: Em biết ai xinh xinh không ;)) Giới thiệu cho anh ;)) :D :D :D

Nguyen Hoang Duong đã viết:
@ anh Vũ: Anh xưa cũng học LQĐ ạ :-/
@ bé Linh Chi: Em biết ai xinh xinh không ;)) Giới thiệu cho anh ;)) :D :D :D

bà con ạ, cái anh Dương này rất chi là ...ko chịu đọc hết mà đã nhảy vào post bài rồi[-( [-(. Còn cái câu hỏi kia thì anh hỏi anh Thắng ý, có vẻ anh Thắng rất rõ chuyện này, còn em thì có cũng ko giới thiệu đâu b-) b-) :> :>

Bổ sung nhà thầy Vinh rất xa, rất thích ăn bánh mỳ pa tê:D:D, quát cực to nên..đứa nào học thầy xong ấn tượng luôn 8-|. Thầy rất tận tình nhá, phong độ nhá, giảng hay nhá( ờ cái này thì, theo ý kiến chủ quan của em b-) )

2 Vũ T:D( lạy anh,em chỉ có ý đùa thôiB-)): khi nào đi rủ em Chi với. Mà sao anh nhớ mỗi lão Hạc thế:D:D, thầy già rồi tha cho thầy:D

2 anh Thắng: anh Thắng cũng tinh mắt ra phết =D> . Em Lý Hà Mai lớp A học Kim Liên, em Thơm học Chuyên Ngữ, em Trần Huyền Trang ( vợ em):D học Chuyên Ngữ tiếp...còn đâu thì ko biết:D
2 Thảo: mày quá thể lắm cơ, tao học lớp E:>:>

oh my god!
mới mấy ngày ko lên net mà topic của minh đã hoành tráng vậy nhẩy!
tui giới thiệu: Phạm Thanh Bình
cùng khóa thằng Thắng, lớp H
ah em Linh Chi gì ơi, cho anh nick bạn Quỳnh lớp trưởng lớp em(lớp c phải ko) đi, vừa học giỏi vừa xinh :D
#Thắng :mày gọi mấy thằng lớp mày lên đi cho đông

Phạm Thanh Bình đã viết:
oh my god!
mới mấy ngày ko lên net mà topic của minh đã hoành tráng vậy nhẩy!
tui giới thiệu: Phạm Thanh Bình
cùng khóa thằng Thắng, lớp H
ah em Linh Chi gì ơi, cho anh nick bạn Quỳnh lớp trưởng lớp em(lớp c phải ko) đi, vừa học giỏi vừa xinh :D
#Thắng :mày gọi mấy thằng lớp mày lên đi cho đông

Chết, quên mất ko nhìn sang bên tay trái. oh my God, 0306:D em nhầm:D em tưởng anh là ku bình lớp A:">. Báo cáo là em học lớp E, not lớp C với lại con Quỳnh đã bao giờ lên làm lớp trưởng lớp C đâu:>:>, lấy thông tin ở đâu thế hả ông anh?. Rất tiếc, em ko phải là dịch vụ cung cấp info về mấy em cho các anh đâu nhá :-$ b-) . But em sẽ trả lời theo khả năng mà em có thể:D:D :)>- . Và ở đây, trường hợp em Quỳnh thì em bó tay [-(

nói về các thầy cô thì cô Đan( hiệu phó ấy) là boss rồi còn gì, vừa to vừa dữ
chắc ở đây chẳng ai học cô Đan ngày nào thì phải
ah còn cô Hạnh béo béo dạy sinh nữa, nhìn ghê mà tâm lý phết, cuối năm lớp 9 thi học kỳ cho quay bét nhè (sướng quá)!!!!!!!!!!
#huyền: em lớp H à? đàn em nhé, hôm 20-11 thấy lớp em ăn ngay cạnh lớp anh ở cái hàng đối diện Lộc Tài đúng ko?

ahha, bây giờ nhớ ra rồi, hình như là em Quỳnh là lớp trưởng lớp 7C đúng không nhỉ. Em ý bây giờ học Chuyên ngữ hay sao ý nhể, các chú update cho anh phát.
Chi hư dạo này hơi láo đấy nhá, khi nào gặp biết tay anh[-x
@chú Dương: Ừa, anh học LQD mừ
Thầy cô giáo thì anh cũng không nhớ rõ lắm, tại có lên lớp đâu mà nhớ :p Được tiết cô Ánh thì lên lớp đầy đủ :D

Mừ Trần Linh Chi là bạn nào ý nhỉ,lớp E khóa trước làm gì có ai là...

Nguyễn Anh Tuấn đã viết:
Mừ Trần Linh Chi là bạn nào ý nhỉ,lớp E khóa trước làm gì có ai là...

:D:D Bư hả, tao đây ;;) .Mày ko nhận ra tao là phải b-) . But ko ai giả dạng được tao đâu. Lớp E có mỗi một mình tao tên Chi giữa 13 đứa con gái mừ :)>- :)>- . Chuyện tên họ thì tha cho tao, đến cái tên Ng~ Anh Tuấn của mày tao mãi mới đoán ra đấy ạ ;;) ;) . Tao quên béng mất mày:D

*2 anh Vũ ngoan ạ: em chỉ đùa tý thôi mà:(:)((

Hơ, ai nói về cô Đan thế nhỉ?:D Cô Đan sát thủ lắm, đứa nào cũng sợ một phép 8-|

cho hỏi thăm với! cô Đan dạo nay` sao rồi? đến nhà cô vẫn vậy( hiền hơn mới chết chứ)
a`, trường mình hiệu trưởng giờ là ai?vẫn bà Thái ah?
chậc chậc, vậy sao giết được bọn nghĩa đô ( ghét chúng nó thật)

Thôi thôi, anh ơi, đừng có động đến NGHĨA ĐÔ, ko ngày nào đi qua là ko thấy đổ máu.
Ủa mà sao hồi trước em nghe nói là thầy HIỆP với cô TRÚC mà, sao lại cô gì đó văn phòng nhanh thế được????
Mà anh BÌNH trên em 1 khóa chắc là cùng lớp với anh KIÊN gì đó đúng ko? Cái anh bi giờ học chuyên toán SƯ PHẠM ý.

Hơ, anh Kiên là anh nào mà em Huyền để ý thía ;;) Có phải thằng này học trường Sư Phạm, anh nó là thằng Quang Trung học AMS 01-04, hồi trước cũng học LQD không ??? Nghe nói chú Kiên này đang gắng sức học hành để đi thi Quốc tế đấy :))

chậc, xin bổ sung thêm cộng đồng LQD ở Ams :D: Hà Chi Anh 2 00-04 hồi trước học lớp H

Nguyễn Hoàng Vũ đã viết:
Hơ, anh Kiên là anh nào mà em Huyền để ý thía ;;) Có phải thằng này học trường Sư Phạm, anh nó là thằng Quang Trung học AMS 01-04, hồi trước cũng học LQD không ??? Nghe nói chú Kiên này đang gắng sức học hành để đi thi Quốc tế đấy :))
đúng là thằng Kiên đó rùi
nó cũng suýt trượt sư phạm, sang hoc ams cơ( được hoc bổng của trường Ams đầu năm rồi), nhưng sư phạm lại hạ điểm --> chạy sang học sư phạm
#Huyền: có gì nhắn nhủ anh Kiên ko, anh chuyển cho.

Phạm Thanh Bình đã viết:
cho hỏi thăm với! cô Đan dạo nay` sao rồi? đến nhà cô vẫn vậy( hiền hơn mới chết chứ)
a`, trường mình hiệu trưởng giờ là ai?vẫn bà Thái ah?
chậc chậc, vậy sao giết được bọn nghĩa đô ( ghét chúng nó thật)

Có em học cô Đan nè!! Cô ghê thật nhưng dạy thì đỉnh của đỉnh!!! =D> =D>
Trên lớp trông cô " sư tử " vậy thôi chứ ngoài đời cô hiên khô!!!
Mà cô càng béo lại.... càng xinh mới chết chứ!!! 0:) ;;)

Trần Linh Chi đã viết:
chậc, xin bổ sung thêm cộng đồng LQD ở Ams :D: Hà Chi Anh 2 00-04 hồi trước học lớp H

Con này.... chậc chậc ... mày đc lắm đấy!!! Hôm qua gặp ở xe buýt! Véo má rõ đau!!
Hôm nào tao cho mày chit''''''''''

oai oai, tại mày khiêu chiến với tao trước đấy chứ:((. Tao đã suốt ngày bị véo má rồi :(:)((. Cái signature của mày....:nono: :nono:
2* anh Bình:^^ ai ngờ anh em mình quen nhau thậtB-). Lớp anh em chỉ nhớ mỗi anh Long thôi;;), hình như cũng học SP hay sao ý nhỉ:-/. Hồi đi thăm quan vui thế:)):x

Hèm hèm, tình hình là các thầy cô nhà mình ai cũng có nét riêng. Chẳng biết nói về ai hết:D. Con "Chi"( sao mày cùng tên với tao:(() kể về sếp Bách nhà mày đi:D

He he để ý gì anh KIÊN đâu cơ chứ.
Căn bản là học cùng trường với anh cả cấp 1 lẫn cấp 2 nên hỏi thế thôi.

Back
Bên trên