HỘI ĐỒNG HƯƠNG THCS LÊ QUÝ ĐÔN( CẦU GIẤY). WELCOME!!!

chuyện câu bài các mod sẽ xử lý;)
Huyền ơi, lớp Tin nhà mày có mấy đứa?:D
Hôm 20 có về trường ko? Hôm đấy nghe nói các em hát múa hoành tráng lắm, có cả thời trang. Lại nhớ cái hồi bọn mình thi fashion. Lớp H bọn mày có bộ váy cưới mày hồng mà cái Linh làm từ giấy ý.:) Ấn tượng, cái thảo với thằng ku Nguyên trông đẹp đôi vãi:x:x

đề nghị các thành viên khác cấm vào đây câu bài , linh tinh quá.
ờ thì thôi , thôi vậy
tớ cũng không định câu đâu , nhưng tại anh Vũ có lời mời
chẳng nhẽ lại khách sáo :))

Trần Thanh Huyền đã viết:
đề nghị các thành viên khác cấm vào đây câu bài , linh tinh quá.
Đô ơi, tớ có em gái ( em Ngân ấy :) ) học LQĐ thì có được vào ko ? Nghe chả liên quan gì sất :))

Đô ơi, tớ có em gái ( em Ngân ấy ) học LQĐ thì có được vào ko ? Nghe chả liên quan gì sất
em gái á Đỏ ? thật không ? :)):)):))

sin lỗi các bác LQD nhá , iem không có ý lai rai ở đây thêm đâu , tại thằng Đỏ nó nói chuối quá :))
thuôi , iem rút guốc luôn nè , đừng báo mod nhá , nhìn đ? chất lượng của iem nó đủ bi đát rồi :(

Mấy chú không học LQD anh cho phép câu nhưng mà câu ít thôi nhá, ko là anh mách đấy :D Humm, hùi trước anh cũng học 9A nè, bà Liên dạy Toán chủ nhiệm, ông Vinh dạy Văn, nói chung thích học tiết Hóa vì có cô Ánh :)). Cứ đến Valentine là lại muốn tặng hoa cho cô :biggrin:

ặc, nhìn thấy dung nhan cô ánh sau khi đẻ roài Hic, trông thảm hại quá. Chắc cô phải đến...60kg chứ chả chơi. Ờ nhưng mà không sao, giáo viên thì xinh với xấu đề làm giè.
Ông anh Vũ sướng, được ông Vinh dạy văn, chả bù cho lớp em. Cứ đến giờ văn cô Dung là cứ luôn sẵn sàng viết...kiểm điểm. Hờ, hồi đó hay vãi, lớp 42 đứa thì 16 đứa ngồi học. Đống còn lại cắm cúi "cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam..."
Em Chi học LQĐ hồi nào nhể mà rõ thế. LQD lắm em xinh vật vã ra mà lại rờ tới Mai Chi...nói chung lớp D khoá đó chả có mống nào xinh,

hè, thầy Vinh dạy Văn là nhất rồi còn gì. Lần em học đội tuyển thêm của thầy, thầy dạy siêu đỉnh, mỗi tội là thầy quát thì rụng rời chân tay:(:(
Đã nói với anh thắng là muốn hỏi em nào thì phải hỏi cụ thể ra, bao nhiêu em như thế ai mà trả lời được chứ#o #o

nghe bọn nhóc nó bảo cô ÁNH vẫn đỉnh nhất trường mà.
To CHI: cái bộ váy giấy á? Cái bộ đó bọn con trai lớp tớ toàn trêu cái Thảo là áo em trắng quá nhìn thấu xương đấy.. :D
Có thấy cái bộ của tớ với thằng TÚ mặc hôm diễn thời trang ko? Trông như mafia ý. Ngầu cực.

cái bọn , mới tí tuổi đầu đã ... rách chuyện
trẻ không tha , già không thương hở ? :))

HỜ, chú Thắng học lớp nào khóa trước thế. Anh nhớ hồi anh học lớp 9 có em rì là em Thảo thiếc gì đấy lớp 7C hay 7D (hình như cả 2 lớp đều có con tên là Thảo mà 1 con là lớp trưởng lớp 7C hay sao ý) mấy thằng bạn anh tán :))

#Chi: Cho tớ hỏi bạn Chi hồi trước học lớp gì ấy nhẩy? Hổng nhớ là lớp nào?
#Huyền: đừng nói thế chứ, không thì tôi xấu hổ lắm! Bà vẫn chẳng thay đổi gì cả!

Dân LQD online ít lém , anh em lại thoải mái câu nào .

Trần Thanh Huyền đã viết:
To CHI: cái bộ váy giấy á? Cái bộ đó bọn con trai lớp tớ toàn trêu cái Thảo là áo em trắng quá nhìn thấu xương đấy.. :D
Có thấy cái bộ của tớ với thằng TÚ mặc hôm diễn thời trang ko? Trông như mafia ý. Ngầu cực.

Tớ thì thích thầy Vinh cơ:">. Vì thầy mà tớ quyết định đi chuyên Văn :)>- . Thảo mặc bộ đấy trông cute:)) b-) . Tôi thì tôi ấn tượng với mỗi quả kính hồng của bà thôi Huyền ạ :)) :)) :))
*2 Thảo: sao mày nói ít thế. ở ngoài mày nói nhiều lắm cơ mà, giả nai hả [-x [-x . Kéo cái box này lên đi :x =D>
LQD với những thầy cô bất hủ :* ;)

Hey, thể theo nguyện vọng của bạn Chi tớ sẽ câu thật nhiều. Nhưng mà ngoài đời tớ nói cũng có nhiều đâu nhỉ? Trả lời tớ đi, ấy học lớp nào thế? Hình như là lớp E đúng không? Nếu có thể thì post ảnh lên cho tớ xem mặt. Dạo này vì bận "thi đua" với các bạn trong lớp nên tớ hơi bị đãng trí! Thông cảm nha!!! :)
Tớ chưa từng được học thầy Vinh, không biết là thế nào. Có ai có chuyện gì hay hay về thầy thì kể đây nghe cái.

to Cường: này anh em mình có nên mở topic của Ngô Sĩ Liên không nhẩy, thấy dân mình có hứng thú tìm chốn câu bài quá

Hình như năm nay kỉ niệm 10 năm thành lập trường hay sao ý nhể. Các em cập nhật hộ phát để anh còn về tung hoành :biggrin:

hờ, thế là rõ ông Vũ này có học chung với mình. Hồi đấy còn ở trường cũ. Vụ tán tỉnh thì chắc là có...
LQD em nào đã xinh thì xinh vật ra luôn, nổi quá rồi còn gì, ít ra có em Mai lớp A, em Thơm (em này tên nghe ngộ vãi) lớp G, em Trang lớp B, em Linh lớp C... toàn dưới mình 1 khóa cả. Còn cả mấy em lớp 8 nữa (bây giờ chắc đang lớp 9, chưa ra trường) có em Hà lớp E và 1 em tên là Phương chưa rõ lớp nào...

Ấn tượng duy nhất về thầy Vinh: trông như 1 giáo viên dạy...thể dục và là máy nghiền thuốc lá có 1 không hai
HÌnh như thầy hiệp mới lấy vợ

Hehe, dưới chú 1 khóa thì tức là hồi anh học lớp 9 thì các em ý học lớp 6, còn ngây thơ quá :biggrin:

Phạm Đinh Thắng đã viết:
HÌnh như thầy hiệp mới lấy vợ
Anh nói thầy Hiệp tổng phụ trách à? Thầy lấy vợ từ năm ngoái cơ,, hình như là cô Tuyết, làm ở văn phòng (có khi mấy anh chẳng biết cô ý chứ).Nhờ thầy Hiệp lấy vợ, công việc của Đoàn bị nghẽn tắc nên cả lớp em vào Đoàn hết, (chẳng biết các lớp khác có thế không).
Năm ngoái có một thầy Phụ trách khác đến, hình như là để thực tập,tên Dũng, khá béo, bị gọi là Hạc con vì hay đi dọa quanh các lớp giống thầy Hạc. Có lẽ vì có thêm một thầy nữa nên năm ngoái học kỳ I trường tổ chức thi thời trang.
#a.Vũ: Có nghe lớang thoáng là sẽ tổ chức kỉ niệm nhưng hổng rõ. Anh vào trang web của trường mà xem, nhưng chắc cũng chẳng có gì đâu. Vào đấy dễ thất vọng lắm vì chẳng có gì hay ho cả.

Back
Bên trên