HỘI ĐỒNG HƯƠNG THCS LÊ QUÝ ĐÔN( CẦU GIẤY). WELCOME!!!

:)):)) ko mày ạ..ý tao là cái avatar mà có hình sun flower ý:D...mà mày nói tao mới để ý đến cai avatar ko-mặc-quần- của mày:D

Trời, không ngờ muộn thế này rồi mà vẫn chưa có ai xông đất trường mình. Vậy để ...(không biết phải xưng hô thế nào) chúc mọi người đầu tiên vậy.
Chúc các anh các chị và các bạn một năm mới khỏe mạnh, học giỏi, và nhất là có nhiều lucky money

thanks Thảo :x.....

quả như lời bà nói... linh ghê.... chưa gì đầu năm tớ đã được papa lì xì 1 triệu lânj.. hurahhhhhhhhhhhhhhhhhhh:x :x :x

uh`... Chi cũng chúc mọi ng` 1 năm mới với nhưng điều tốt lành nhứt!!! :x :x :x

chào mọi người! happy new year!!
nhân danh người tạo ra cái topic này, tui chúc mọi member 1 cái tết zui ze, nhiều xiền, 1 năm học ngon lành nữa!
còn khoản xiền mừng tuổi thì...năm nay thất thu nặng nề! hình như lớn lên ít mừng tuổi ,chán quá ( anh Vũ nhẩy!)

@Hà Chi:Hơ, cuối cùng thì lớp 12 Trung - Anh được giải nhất đấy :mrgreen: <=do có phần vũ đạo mà ;;)
Mà chú Bình sao lại mở ngoặc anh Vũ nhẩy là thế nào :-/ Hình như chú có trong list nick của anh đâu nhẩy, sao biết anh ko đc mừng tuổi :(

hơ,chuếnh thật,vào Ams nửa năm rùi lần đầu tiên mới nghe ,à ween,nhìn thấy cái topic về cái trường khỉ ho cò gáy của mình.cho tui,1 dân lequydon chính hiệu nhập hội với nha.
tình hình là ma mới vào chưa bít gì cả,mọi nhân cho bit có tin gì mới mới hông vậy,

@ My+ Linh Chi: ava cua mày trông ngộ hén...:D+ tiền lì xì của tao dâu? ;;)
@ Vũ: nick của ông anh là gì zay???:D
@ Bình:poor you!! Chả bù cho iem năm nay bội thu đc nhưng 3trieu lận:))

dù sao cung happy valentineeeeeeeeeeeeeee!!!Ko ngờ hum nay minh cũng coa wa` ;;)

khiếp quá, ghen tỵ với mày quá đi mất Chi ạ:pB-)
Cái avatar của chúng ta ngộ hén My nhỉ;;):x
YM của anh Vũ là vukasim<~~ cu the mà add;)

Mấy anh học trường LQD cũ có anh nào chơi bóng rổ không vậy.

hey moi người!
thấy lớp tui làm 14-2 thế nào?
( cho ý kiến rút kinh no với)

ủa????? Ông anh cũng tham gia vụ đó hử....? ;;) Anh có lên sân khấu ko?;;) ;;)
mà nick gì cứ thấy kì kì là thía nào nhỉ????? Làm em luận mãi ko ra ...

Con Linh Chi, liệu liệu cái mồm đấy nhá
Anh Vũ ngoan, vẫn giận em Chi à:(...em biết lỗi rồi ạ, lần sau em ko dám thế nữa đâu ạ...but just jokin':(

hey moi người!
thấy lớp tui làm 14-2 thế nào?
( cho ý kiến rút kinh no với)

Em thì em ko xem được từ đầu đến cuối, chỉ nghe kể lại có anh nào đó hát bài gì đó của LT, đang cầm hoa đi xuống, mồm đã ngậm mà vẫn còn tiếng hát:nono: :nono:,...em chỉ xem được đoạn cuối của lớp 10 thôi:( but hơi bị lệch tông chút( về khoản trang fuc. ý)...nhưng rất có ko khí vì được nghe toàn những bài rất Valentine:p...dù sao cũng rất đáng ăn mừng;)

Các anh có vào 4rum:www.thcslequydon.com choi khong vậy,em muốn lập 1 đội bóng rổ của trường mình,có quy mô hẳn hoi đấy nhé

cái vấn đề này rất khó đấy ông Bư ạ^^...rất tiếc mấy anh ko chơi đâuB-)...sợ là member chỉ có mấy đứa khóa mình thoai

Anh Vũ ngoan, vẫn giận em Chi à...em biết lỗi rồi ạ, lần sau em ko dám thế nữa đâu ạ...but just jokin'
Con Chi nhớ đấy nhé, joke riếc cái rì [-x

@ Vũ: nó xin lỗi rồi... anh làm gì kinh thía......;;)

ah` bà con bit ai nick là .....soulkisses ko???? Tên này đáng ghét cực....

này mọi người ui.... thấy bảo trường mình bi h đang náo loạn vụ học sinh lớp 9 đâm chém nhau đấy......tởm thật....nghe nói hs chửi bới nhau trên mạng.... mấy thằng cu tức khí cầm dao đến trường đi .... đâm nhau... đúng là hết chuyện.....:(.....( hình như là dân 9E )

chán quá,hà chi ơi,tớ có quen ấy ko vậy,mà sao ấy lai đòi xiền lì xì làm tớ khó nghĩ quá ta

bớ anh vũ,anh em mình chưa quen bít nhau nhưng chưa gì anh đã gây thù gây oán rùi đó nha,em nghĩ chắc anh cũng ko nhớ đâu,nhưng anh bít khi làm giấy khai sinh thì ko bao giờ để 1 người bị nói lắp đọc tên chứ hả

Back
Bên trên