HỌC SINH VIỆT NAM ĐANG DU HỌC Ở PHÁP THÌ VAO ĐÂY

Vũ Đình Hoàng đã viết:
... hehehe, anh còn nhớ, có một lần chị Phượng đến nhà anh, thấy quả TV + DVD, lập tức thắc mắc hỏi luôn: tại sao không xem đĩa bằng máy vi tính? Ôi.... anh hỏi chú thế là gì?
!
Thế là chị ý ko thích xem TV !
Anh Hoàng nói thế khác nào bảo học ở INSA ra thì thành thằng ngố à, đúng thế ko anh Lân,nói em biết,
nếu đúng như thế thì mai em xin rút hồ sơ luôn. 8-|

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Mạnh Tú đã viết:
Anh Hoàng nói thế khác nào bảo học ở INSA ra thì thành thằng ngố à, đúng thế ko anh Lân,nói em biết,
hô hô tưởng ai hóa ra chú TÚ haha mày đang học tiếng bên này đúng ko năm sau vào INSA Rennes à
lo qué gì , ít đi chơi ko phải la ngố mà la " cò ko tiến " hehe
với ca cuối tuần đá bóng hết xừ nó 4 5 tiếng rồi, lại còn bóng bàn cầu lông điện tử nữa, :biggrin: cái chính là ko co ng yêu nên hehe đi đâu nữa
ID mày là gì thế có gì anh ADD vào nói chuyện

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Ngọc Lân đã viết:
hô hô tưởng ai hóa ra chú TÚ G... haha mày đang học tiếng bên này đúng ko năm sau vào INSA Rennes à
lo qué gì , ít đi chơi ko phải la ngố mà la " cò ko tiến " hehe
với ca cuối tuần đá bóng hết xừ nó 4 5 tiếng rồi, lại còn bóng bàn cầu lông điện tử nữa, :biggrin: cái chính là ko co ng yêu nên hehe đi đâu nữa
ID mày là gì thế có gì anh ADD vào nói chuyện
Anh Lân nói thế thì em yên tâm rồi, mai em đi nộp lại hồ sơ :biggrin:
Merci anh...mà anh bỏ cái kiểu ăn nói bất lịch sự đấy đi nhá,bực cả mình :angry:

Nguyễn Mạnh Tú đã viết:
Anh Lân nói thế thì em yên tâm rồi, mai em đi nộp lại hồ sơ :biggrin:
Merci anh...mà anh bỏ cái kiểu ăn nói bất lịch sự đấy đi nhá,bực cả mình :angry:
hi hi sorry chú
mà này, anh tưởng hồ sơ INSA nộp từ lâu rồi mà.....

Nguyễn Ngọc Lân đã viết:
hi hi sorry chú
mà này, anh tưởng hồ sơ INSA nộp từ lâu rồi mà.....
haha...ông anh cũng nhí nhảnh con cá cảnh phết... :)) bây giờ mà còn chưa nộp hồ sơ thì có mà chết à...Mà anh nói chơi điện tử là chơi cái gì đấy, mấy cái trò trên computer à,... chán...Ở đây có hàng PS2 ko anh ? :biggrin:

he he bên này chỉ toàn chơi mấy trò trên máy tính thôi
ko có PS2 đâu........
hic hic có phải ở nhà đâu mà đú đởn thế

Nguyễn Mạnh Tú đã viết:
:)) :)) Anh có nói là xem TV đâu mà anh nói là xem đĩa DVD bằng đầu DVD và TV ! Kể cũng buồn cười, tại tự nhiên có người lại hỏi tại sao không xem DVD bằng máy tính? Cứ làm như các thiết bị nghe nhìn thì ngoài cái máy tính ra không còn cái gì khác ý!
Thôi không bàn luận vấn đề này nữa không mất tình đoàn kết, còn chú có định rút hồ sơ thì phài rút nhanh, nếu đã vào insa học rồi là rút ra không được đâu! :p

chet do, ban Tu lop Hoa sang nam cung vao INSA RENNES hoc a,sao ko vao INSA khac ai lai vao INSA RENNES bao h :p
hic, tiec qua , gia ma sang nam con o day , thi con dc gap dong huong Ams, khoa 0003

Chỉnh sửa lần cuối:
Phùng Thu Thủy đã viết:
chet do, ban Tu lop Hoa sang nam cung vao INSA RENNES hoc a,sao ko vao INSA khac ai lai vao INSA RENNES bao h :p
hic, tiec qua , gia ma sang nam con o day , thi con dc gap dong huong Ams, khoa 0003
em năm sau lên paris à
học trường nào thế :)

Thằng Lân Dụ mò vào tận trong này cơ à ? hehhe, tưởng mày đi nhảy ở hội Việt kiều .

noi truoc buoc lai ko qua :(
di nhay voi hoi Viet Kieu a, hihi :) hoat dong van hoa manh nhu the ma anh H lai cu keu ca la dna INSA ko biet gi , ngoai viec om may tinh [-X

Phùng Thu Thủy đã viết:
ô...thế học ở INSA Rennes chán lắm à, hay là có vấn đề gì khác, có gì bạn Thủy lớp Văn truyền đạt kinh nghiệm lại cái, kẻo mình đến đó lại thành con gà,chẳng biết đường nào mà lần...

ah ko chan, hay chu, cu hoc thi biet, nhung truong ams o do ko nhieu
nhu khi to bay h la co to va mot chi nua nam thu nhat, co mot anh nam thu hai, mot chi nam thu ba..the thoi :) chu yeu la cac anh chi hoc cau duong Phap cua GTVT
sang nam thi co mot ng roi xuong INSA LYON
o day thi cung vui, ay co the xem fim :) co the da bong vao toi thu 6 :)) hoac ban CS vao buoi dem hoac truoc khi an toi... tum lai la nhung hoat dong rat gan bo voi PC
tum lai thi kha biet lap, khi vao day roi, chac ca thang ay se ko vao centre ville dau, vi co cai SM o gan truong( di bo mat chung 5 fut), tum lai la mac benh lazy :p
them cai do hoi nua, la ko chat dc wcam , hay voice( tru khi ay sd http tunnel..) vi truong ko cho SV chat chit nhe :D
chu o RENNES thi yen tinh, thanh binh , ma o INSA thi cang yen binh nua( ==> rat hop li de hoc hanh hihi), thay co cung tot ...
sang nam ay sang day, cung co Nguyen lop Li ma, vui nhe!
the bay h hien ay hoc tieng o dau? thong thuong to thay moi ng deu chon Lyon va Toulouse thay ay chon RENNES nen hoi la thoi

Chỉnh sửa lần cuối:
Em Thuy cho anh hoi cai, em hoc Insa de Rennes chac biet Phan Mai Chi, neu em co so di dong cua Chi ma cho anh dc thi tot qua.
THanks

o anh la ai a, sao tu nhien hoi so dien thoai, em cho nho may co chuyen j em chit a :p

Anh la ai thi em cu yen tam, em lay cai ten cua anh ra hoi CHi xem co dong y cho so dt ko, neu dong y thi em dua cho anh con neu ko thi em cu thong bao cho anh biet la Chi ko dong y la dc roi.

Khỏi cần Chi chiếc gì mất thời gian em ạ, đưa luôn số của em cho anh Kiên là được rồi. :D
Renne nghe quen quen.. :?

"Anh la ai thi em cu yen tam"==> nghe rui thay ko yen tam :p
may hom nay em chua gap chi Chi, co j chieu nay truoc khi di Paris em se qua fong chi ay the nhe

Chỉnh sửa lần cuối:
Cám ơn nhiều...tháng 8 này đã phải lên Rennes rồi chứ năm sau thì đã tốt...
"...nhung hoat dong rat gan bo voi PC"--> mà ko được chat thì còn gì hay ho nữa.Thế mình có được đăng kí dùng Net tại phòng riêng ko,giống ở Lyon ?

ah net thi ko lo dau ma
vi net dc dan vao tan fong, an tam, an tam hihi
con neu ay muon o FA tot thi to co the hoi giup, va neu dc thi to co teh xin FA cho ay( tat nhien la neu ay can )
ko biet nam nay co the lam the dc ko
nghia la gia dinh FA gan va thuan tien cho viec di hoc mot thang he chu nhu to nam ngoai trui oi, xa da man luon di fai doi metro, bus cu lien tuc lien tuc tuc dien len dc
bay h to len paris day, co j noi tiep sau nhe

Back
Bên trên