HỌC SINH VIỆT NAM ĐANG DU HỌC Ở PHÁP THÌ VAO ĐÂY

Mai Ngoc Duc
(votudi)

HI EVERY BODY
BONJOUR TOUT LE MONDE

CHÀO CÁC ANH CÁC CHỊ VÀ CÁC EM !!!!

EM MỚI SANG PHÁP CHƯA ĐẦY 1 THÁNG NÊN HƠI BỠ NGỠ ,,,,, VÌ VẬY EM MUỐN LÀM QUEN VỚI DÂN AMS ĐANG DU HỌC BÊN PHÁP OKOK !!!!!

Duc a',tao trung day,ben y' may da co so dien thoai chua?dao nay nhu the nao roi?luc nao sang cho tao choi nhe'.A' Ym cua may la gi'

Lại 1 chú sang INSA à, mới 1 tháng mà đã nhiễm thói hâm rồi....

Co ai nao o Paris ma dang ve VN ko? huhu..To can gui cai bang DH cho ba chi o ben Paris qua,ba i di ma quen ko mang bang DH di.Co ai ve thi bao voi to voi duoc khong? Co gi mail vao hom thu [email protected] nhe!!

Ông anh SNN có kinh nghiệm gì ko, em thấy từ tiếng Anh chuyển sang Pháp khó quá !!!

Xin chàp mọi người !! Mình cũng mới sang Pháp để du học ! Mới tháng 9/03 thui ! Hiện tại Vân đang o Toulouse ! co ai quen biết ko ? liên lạc cái nhé !! :) ;;)

Vũ Đình Hoàng đã viết:

ha ha Hoàng hấp lang thang vào tận đây à. làm gì mà nói em nó thế he he he.

Bienvenu en France !!! đã bắt đầu thấy chán nước pháp chưa hở em ơi |-)

chậc chậc
Vân ở Toulouse à,sao mình hổng bít
heheeh
Có di động ko,khi nào rỗi Đức xuống.Có cả Nhi béo đấy

à quên,số của Đức này
06 21 91 64 14
Học hành ra sao,yêu đương thế nào,ăn gì,chơi gì,ở đâu?

DAO MINH DUC đã viết:
chậc chậc
Vân ở Toulouse à,sao mình hổng bít
heheeh
Có di động ko,khi nào rỗi Đức xuống.Có cả Nhi béo đấy
hì hì ! bây giờ thì bít rùi nhé ! Vân cũng có gặp Nhi mấy lần rùi! có gi Đức xuống đây chơi ! A wên , hôm nọ còn gặp cả Minh Anh nữa !

Chỉnh sửa lần cuối:
Mai Ngoc Duc đã viết:
HI EVERY BODY
BONJOUR TOUT LE MONDE

CHÀO CÁC ANH CÁC CHỊ VÀ CÁC EM !!!!

EM MỚI SANG PHÁP CHƯA ĐẦY 1 THÁNG NÊN HƠI BỠ NGỠ ,,,,, VÌ VẬY EM MUỐN LÀM QUEN VỚI DÂN AMS ĐANG DU HỌC BÊN PHÁP OKOK !!!!!

Milu dở hơi, ko viết nhỏ nhỏ lại được à? b-) phô trương sức mạnh thế 8-|

Mai Hồng nhé,thù này không tha được,ngộ sẽ báo chù hehe

Hiện nay anh đang tìm hai người để share nhà ở,một cái nhà lớn ở ngoại ô.Em nào ở Pháp mà quan tâm thì liên lạc với anh nhé.0667124285

Vũ Đình Hoàng đã viết:
Anh Hoàng sao chưa chi da chê bọn INSA tụi em thế
hic hic bọn em có lỗi gì với anh a haha

Alo, alo, alo
ANh định lập danh sách tất cả học sinh trường AMS ở Pháp...Mọi người ai có thể đại diện đc ở thành phố nào thì thông báo cho anh nhé.
Mang tiếng là đại diện HAO ở Pháp mà ko có hoạt động gì lẫn danh sách amser tại Pháp thì mang tiếng quá, mong mọi người ủng hộ cái.
Đợt tới có ai lên Paris đá bóng ko nhỉ?
Nếu có thì gặp nhau cái...

cu cu ban Son Nam
biet dau nam sau minh len paris hoc ban cho minh share nha voi nha

Chỉnh sửa lần cuối:
Phùng Thu Thủy đã viết:
cu cu ban Son Nam
biet dau nam sau minh len paris hoc ban cho minh share nha voi nha
em thủy có phải la dân INSA Rennes hoc cùng với cả chị Thùy béo năm anh ko
trông mặt em quen quen hình như em chụp chung ảnh với cả chị Thùy thì phải

Nguyễn Ngọc Lân đã viết:
Anh Hoàng sao chưa chi da chê bọn INSA tụi em thế
hic hic bọn em có lỗi gì với anh a haha
Xin lỗi anh không dám? Sorry anh hỏi nhỏ chú, chú năm nay năm thứ mấy rồi nhỉ? Nếu mà mới năm thứ nhất thì có thể chưa bị nhiễm (hoặc tình trạng chưa đáng kể!). Còn nếu đã sang năm thứ hai thì khá nguy hiểm rồi đấy! Cần phải cải tổ ngay! Chú thấy anh Hiếu chuối đấy, dạo này thỉnh thoảng qua nhà anh, được hướng dẫn tận tình đâu còn "chuối" như giang hồ vẫn đồn nữa?
Nếu chú vẫn không đồng ý với quan điểm của anh, thì anh xin chỉ dẫn 1 ví dụ: Này nhá, có thằng con trai nào đang tuổi chơi học, cơ hội có, mà suất ngày luẩn quẩn với mấy quyển sách quyển vở? Thú giải trí duy nhất chỉ cùng lắm chỉ có mỗi cái máy tính??? hehehe, anh còn nhớ, có một lần chị Phượng đến nhà anh, thấy quả TV + DVD, lập tức thắc mắc hỏi luôn: tại sao không xem đĩa bằng máy vi tính? Ôi.... anh hỏi chú thế là gì?
Chịu khó chơi đi nhé! Sắp tới thành lập hội svlyon, anh xin hứa sẽ giáo huấn tư tưởng lại cho dân INSA các chú! Cứ như thế này thì thiệt thòi cho thế hệ trẻ VN quá!

Back
Bên trên