HỌC HÀNH(bao gồm học chính, học thêm học nếm:D)

hehe, ở đây ko nói về guy đâu nhé. thích thì làm 1 cái + FC đê. :D
lớp Anh thì thường ko đc chú trọng mấy môn tự nhiên đâu, nếu muốn thi khối A và D thì học thêm là đúng rồi :)

học L,H cho biết thôi,đủ thi tốt nghiệp chứ học nhiều làm gì đau đầu :D

thi khối a thì 3 môn quan trọng như nhau chứ :D

khối nào mà 3 môn chả quan trọng như nhau :D

Em thi khối A với khối D nên phai rhocj thêm 5 môn: T, L, H, V, A, đau đời :(

Mày thi cả Toán Lý Hóa hả Hà? Mà nếu chỉ định thi Anh thôi thì học thêm Lý Hóa làm gì?

Chúng mày ơi, thử xem xem có đi học được ở cái trung tâm này không nhé, có vẻ được đấy!!! Đứa nào thấy đi được thì đi nhé, okie???

SITC

keke + ơi em đang bảo bọn nó mấy con lớp Anh chứ em thì T,L là quan trọng nhất rồi ,H thì còn phải xem xét lại :D

hà minh ơi đi học thêm hóa thầy hùng với tớ đê
thứ 7 này học nhá

đứa nào mà nghe lời con Vân thì coi như chết 1 nửa :D
thi khối A với D thì sau này chọn ngành nghề dễ hơn đấy các bố ạ :) đừng khinh!
thi khối A học tử tế vào, còn sức mà đọ với dân tự nhiên chứ, nói thế chứ khó nhăn nhở :(

à, tao có quen 1 chị học ở SITC chỗ Bích Câu ấy, chị ý bảo, học ở đấy, nếu may đc ông thầy tốt thì tốt, còn đâu thì dở ẹc :-& nghe thế là tao nản rồi :(

tao có bảo ai nghe lời tao đâu
hm ko đi thì tao đi 1 mình
rủ đi cho vui thôi

To Què: tao chỉ giới thiệu thế thui, tao ngu gì mà đi học trung tâm, chán đến tận cổ rồi!
Thi khối A mà học chuyên Anh là hơi vất đóa!

Anh thì có rì khó đâu, tớ là tớ nói thật. nếu chỉ đáp ứng trên lớp thì chăm chỉ làm sách là okie. kiến thức của lớp 9 là đủ thi ĐH rồi ( tất nhiên là nếu học chắc chắn) :D

hehe...các em này chăm ngoan nhờ...chưa học lớp 10 đã xác định thi 2 khối...khoẻ thật :p

Back
Bên trên