HỌC HÀNH(bao gồm học chính, học thêm học nếm:D)

Què ơi, mày đang nói đến lớp Anh 1 đấy hả??? Tao thấy Anh 1 là còn pure chán đấy, kể cả có bọn CCCCC như mày nói thì làm sao mà đông được như Anh 2, nhưng mà cái chính là ở mình cả thui. mà chúng nó xin vào mà không phải vì điểm thì trong quá trình học chúng nó khổ thui, lo rì, cứ lo thân mày đi đã

biết thế nhưng mà vẫn thấy cay cú chứ mày, đáng nhẽ ra thì............ có những đứa đáng vào thì ko đc vào.....

Thì biết làm thế nào được, cái đợt thi Ams này nó cũng như một bài test ấy, làm sao tránh khỏi chiện không may mắn, nên thành ra những đứa đáng vào chúng nó làm bài không tốt lắm thì đành chịu thui
Điển hình là con Hành ấy, nó thừa sức vào Anh 1 nhưng mà vấn đề là ở chỗ nõ không may thui
Xì, nghĩ ít thui để mè vui sống em gái ạ!! :D

To QA: hehe, mấy ông như ông Mạnh chắc kô chịu để em tổ chức lớp rồi bảo dạy đâu mà mình phải theo các lớp người ta có sẵn cơ.
Nếu em muốn xem các giáo viên mà mọi người bảo dạy TA được được thì vào đây thử xem http://www.vietabroader.org/forum/index.php?showtopic=554
Cái này bọn chúng nó nói khá đầy đủ rồi:)...Kô phải nói lại nhé:)

bọn mày cứ cãi nhau mấy việc đây nhỉ
ông Tuấn ông ấy mà lên thì chết cả nút
ban luôn không lằng nhằng
tụi mày nên biết thân tụi mày đi là hơn
hoặc chuyển qua 1 môn mới như tao đây này
German muôn năm, càng học càng thấy hay :D :D

Có gì đâu mà phải sợ, thằng này buồn cười nhỉ
Mày đang học ở Anh nên chiện mày học thêm German là chiện bình thường thui, còn bọn tao đang ở VN, học TA đã è cổ ra rồi, còn đồi học thêm German làm cái qué gì nữa

có anh chị lớp P2 vô đây cho em hỏi cái
a mà vào đầu năm có kiểm tra chất lượng không vậy???

từng lớp thế nào thì mình ko biết, nhưng hình như là không đâu bạn ạ...

em gì học lý 1 mà học anh Nghĩa là đi macao rồi,dở phải biết
ông thạo dạy cũng hay ,chỉ tôị mình kô ưa nên kô thích học thôi.chứ ông Đạt với ông Nghĩa còn chán hơn :D
anh Tùng ơi bọn em học ông Mạnh là tự tổ chức lớp đấy chứ ,ông ấy còn bảo vào đầu lớp 10 tập trung nhóm xin học luôn là tốt nhất,còn như bọn em ra tết mới học là hơi muộn

đầu năm ngoái có mấy lớp phải làm bài KT IQ nhưng xong chẳng thấy KQ đâu cả

thế thì may quá rùi, mong sao không kiểm tra, đỡ mệt
à mà anh Dương học cùng lớp với Trung Anh phải không???

Trần Thu Trang đã viết:
To chị Tuyền:thầy Thạo có đáng sợ bằng thầy NGhĩa ko ah? Em e rằng em fai học thầy NGhĩa chị ah!

Đúng là chưa có kinh nghiệm có khác :mrgreen: nhưng mà yên tâm em ko phải học thầy Thạo dạy chính, nếu dạy phụ thì ko lo lắm. Thầy Nghĩa dạy khá hay và khó( chioj nghe nói thế). còn thầy Thạo đang dạy chính bọn chi, VUI lắm em ạ:((

Với lại khuyên em tìm lớp học thêm từ bây giờ đi, hoặc muộn nhất là vào trong năm, mà chỉ nên học Toán với Hóa thôi, Lý thì ở trường là đủ rồi

to hà :thế con hành vào lớp nào?
thằng nghiêm long vào lớp nga bọn mày ạ

Khanh đã viết:
à mà anh Dương học cùng lớp với Trung Anh phải không???
Khanh à, không phải anh Dương mà phải gọi là bạn + á:))... Ơ, thế cậu bít bạn N... hả?

Nguyễn Đức Hoàng đã viết:
to chi Nguyen Khanh Van: chi Va^n oi, con ga'i nguoi Pha'p thi'ch guy nhu thie na`o ???

bạn Hoàng nói với mình à?????? :-/ :-/ :-/ mình tên là Nguyễn Vân Khanh mà đâu phải là Nguyễn Khanh Van
Mà bạn hỏi câu gì lạ vậy??sao mình biết được mấy cô người Pháp :-? :-? :-? :D:D:D:D:D

a mà bạn Nguyễn Hà Minh ơi, ý bạn là sao vậy???Hôm nay mình có vấn đề hay sao mà ai hỏi cũng chẳng hiểu gì!!!thông cảm

Mọi ng cho em hỏi lớp A1 thì nên học các môn thế nào kể cả học thêm ?
Mọi ng có ai cho rằng T1 >A1 ko ?

T1 về tự nhiên thì trâu hơn a1 :)

Chỉnh sửa lần cuối:
học T1 làm gì chỉ tổ hại nhan sắc :D
em Vân Khanh quen anh Trung Anh à?thằng này có vẻ nổi tiếng dữ hen :D

Back
Bên trên