HỌC HÀNH(bao gồm học chính, học thêm học nếm:D)

Lê Hồng Vân đã viết:
bác tao bắt học chứ tao có bao giờ muốn học đâu
bọn mày có đứa nao bit thầy Hiệp ko?
thầy Trần Hữu Hiệp chứ gì,chủ nhiệm lớp tớ đấy :D

Hiệp là dạy môn Toán ấy hử? thế bác tôn là thế nào ? chị tao đang định recommend đấy :)

chẳng bit thầy đấy tên đày đủ ra sao
nếu mà là cn lớp ban+ thì hay đấy

Khanh thì chưa biết nhiều về thầy cô giáo ở trường ams vì hồi trước Khanh ko học!!!Nhưng có vẻ như các thầy cô cũng thoải mái, không biết có phải không??

hehe tùy thôi ,như anh Hiệp đã mấy lần ngấp nghé mời phụ huynh mình tới trường,may có cái danh phó bí thư nó vớt vát :D

nguyễn hoàng dương đã viết:
hehe tùy thôi ,như anh Hiệp đã mấy lần ngấp nghé mời phụ huynh mình tới trường,may có cái danh phó bí thư nó vớt vát :D

ông anh làm phó bí thư cơ à :eek: , cứ tưởng là không tham gia vào hoạt động của trường lớp gì chứ?

Em là em chỉ lo lớ ngớ thế nào bạn Quyến lại xách cặp vào lớp Anh 2 dạy Lý thì đứt, nhảy từ tầng 4 xuống chết nhăn mẹ nó luôn thui, hồi lớp 8 ông ý cho một trận tơi bời là tởn đến già rồi

Hơ, tưởng trong này bàn chuyện học hành chớ? 8-} :D

thì trg này vẫn là học hành đấy chứ anh Việt, anh đừng tranh thủ bôi thêm vài câu :D
nói tiếp, tao chỉ ớn bác Nghĩa thôi, mà bọn mi cứ thử học Nghĩa 1 lần xem, ặc, Quyến còn dễ thương chán :D tao nói thật đấy. mà bây h đi học thêm mệt đầu lắm, nhưng vào trg năm mới đi học thì lại ....

Nghĩa thì thiên hạ đệ nhất rồi ai dám địch lại :))
to em VK:anh đây được bầu để bao che cho cái lớp khốn nạn ý mà :D

nhưng kể ra thì mấy cái chân lý Nghĩa nói cũng đúng, chỉ tội như phang cái gáo vào mặt ng` ta ấy. thế ng` Nghĩa ra ko ai biết chỗ nào học Lý khả dĩ à? em đang dốt đặc Lý đây :)

Mày dốt Lý? Được thôi, tao nghĩ mày đi học thầy Tuấn được đấy,thấy mấy đứa bảo là thầy dạy cơ bản tốt lắm!
Anh + học L1 mà lại có thầy chủ nhiệm dạy Toán à, em tưởng là thầy Thạo cơ mà

tao thì nói chung là ko có căn bản từ lớp 9 nên bây h nhìn thấy lý cứ thấy ghê ghê, thế thầy Tuấn thì đc hả mày? tao sẽ xem thử coi. thanx :)

TAO CHẢ biết, nhưng thấy bọn nó bẩu thế. tao học chuyên nên ko quan tâm lắm đến cái đấy!

Thầy Tuấn hiệu phó á? Thầy ý học thêm Lý ở chỗ bác Việt thấy 2 bác đứng ngoài nói chuyện với nhau, mặc cho học sinh chơi, tay chống vào cửa nên bọn lớp Lý đấy (trong đấy có HM) gọi là người mẫu á:)) Học bác Tuấn thấy buồn ngủ lắm

Chỉnh sửa lần cuối:
Thử đi học cô Thoa xem, tao học cô ý rồi, dạy tận tình ra phết đây :D

cô Thoa là bác tao đấy:D
thấy Tuấn dạy như phẹc
suốt ngày buôn
bẹn + khoe khéo ra phết:))đúng là bản chất ko thể thay đổi

Bọn mày ơi ,học A1 thì liệu có cần ht L ,H từ bây h ko ?
Học ai (nếu cần ) là ổn nhất với chuyên Anh như tao ?
Với tao _ng đã từng ... can qua bao khổ ải và sóng gió là t.Nghĩa ,t.Quyến ) ,thì việc gặp mặt thầy Nghĩa vẫn khiến tao yêu đời lắm (so với t.Quyến ).Mà thực ra tao rất quí t. Nghĩa !
Mà sao mọi ng lại gọi a.Dương là bạn + ?

Bạn + Lý 1 hả Trang? Bạn ý chỉ hơn tớ có hơn 1 tháng thôi mà, tội gì gọi là anh?

Back
Bên trên