HỌC HÀNH(bao gồm học chính, học thêm học nếm:D)

Nhiều cái thay đổi nên phải xác định từ bây giờ, không đến lúc gần thi lại cuống cà kê lên thì cũng đứt :D

KO biết thếnày có gọi là tán chuyện ko, nhưng tui nghe nói lớp lý năm tới(tức lớp tui)sẽ do thầy Hiệp chủ nhiệm nè, thầy Nghĩa dạy nè!Tại sao lớp lý lại do thầy dạy Toán chủ nhiệm? và thầy Hiệp dạy như thế nào?

:D nguời chủ nhiệm ko nhất thiết phải là người dạy môn chuyên em ah
Thầy Hiệp theo bạn chị quảng cáo thì dạy toán dễ thương lắm :D nói chung là đáng hi vọng;)

hey u all, hình như là năm nay chuyên Toán là thầy Khải đen dạy còn Lý là mr. Nghĩa, hoan hô các thầy ( em ko phải học ) :D

Nguyễn Cẩm Vân đã viết:
:D nguời chủ nhiệm ko nhất thiết phải là người dạy môn chuyên em ah
Thầy Hiệp theo bạn chị quảng cáo thì dạy toán dễ thương lắm :D nói chung là đáng hi vọng;)
Nhưng em thấy các năm thì lớp lý hệ a đều có giáo viên chủ nhiệm là người dạy môn chuyên mà chị!Nhưng ko sao(cô Tâm bảo chắc chắn thầy Nghĩa ko được chủ nhiệm), thế càng tốt, em sợ thầy Nghĩa chủ nhiệm lắm. Ko biết thầy HIệp thế nào nhỉ?Hi vọng thầy vui tính :)

Bọn mình từ cấp II chân ướt chân ráo bước vào cấp III, thầy cô cấp III hầu như mù tịt, kể cũng hơi hãi
Tao thì nghe nói Kim Anh dạy Toán rất chi là khó ưa , mà tao cũng có thù riêng với KA cơ!!

Cô kim anh là cô nào hả mày? Dạy có hay ko?Để tao còn đi học thêm? Tại vì bây h tao thấy bọn nó đi học hết rồi mà mình thì...

:(:))):(( Cuối giờ học lên hỏi thăm thầy Hiệp có phải thầy chủ nhiệm lớp bạn + không... thầy bảo... năm nay đã vào năm học đâu mà thầy biết được... Hỏi lại: có phải năm ngoái thầy chủ nhiệm lớp L1 không... Thầy bảo: dạy thì có dạy nhưng chủ nhiệm thì thầy không biết được... phải đợi thầy Điện phân công...
miễn bàn

Chính xác năm nay chuyên Toán là thầy Khải đón tiếp.(Tin này đã được 1 chị lớp 12 Toán xác nhận).Chúc mừng.
To All: ai biết địa chỉ chính xác chỗ thầy Nghiêm xin làm ơn chỉ bảo.Sẽ có hậu tạ.Plllzzz.

ĐÚng thế đấy, mấy thầy xoay vòng cho nhau mà, thường thì ai cũng đoán được cả thôi. CHính thế nên tớ mới ko vào lớp Toán mà

hi hi, năm nay lớp A1 hoặc là cô Hoan dạy Toán hoặc là cô Hạnh chủ nhiệm :D tớ chưa biết cô Hoan thế nào nhưng tớ là tớ quen con cô ơ:D

Tin ko biết khóc hay nên cười nữa.Nghe nói các lớp Anh năm nay thầy..Q..u..y..ế...n sẽ dạy ...L..ý...

:))PHong ơi, chúc mừng,chuẩn bị chết đi là vừa:))Học thầy Quyến thì chết chắc rồi, khéo chưa đủ 6.5 ý chứ nhì!

Học thầy Quyến cứ gọi là nhất, em nào có ý định xin điểm thầy thì :))

B...ạ....n P...h...o...n...g đ...ị...n...h t...u...n..g t...i...n đ...ể g...i...ế...t n...g...ư...ờ...i k...o d...a...o đ...ấ...y à...à...à...à...à...à...à...à...
Bịch ! Oạch !

Có bạn nào biết con thầy Quyến , 4t , thích cái gì ko ? Để tao còn hối lộ .

Nguyễn Hà Minh đã viết:
:(:))):(( Cuối giờ học lên hỏi thăm thầy Hiệp có phải thầy chủ nhiệm lớp bạn + không... thầy bảo... năm nay đã vào năm học đâu mà thầy biết được... Hỏi lại: có phải năm ngoái thầy chủ nhiệm lớp L1 không... Thầy bảo: dạy thì có dạy nhưng chủ nhiệm thì thầy không biết được... phải đợi thầy Điện phân công...
miễn bàn
chẳng hiểu thầy kiểu gì
trả lời toàn sai câu hỏi:))ngộ thế

Trời ơi thầy trả lời thế thật hả em:(( Nếu mà thầy Điện phân công năm nay thì chắc Mr . thạo chủ nhiệm mất:(( Thế thì ra sao đây:((

Back
Bên trên