HỌC HÀNH(bao gồm học chính, học thêm học nếm:D)

Vào năm, 1 tuần chắc phải học 8 tiết của ổng thì chét mất. Xin chia buồn với lớp 04-07 nào phải học Thạo. Ai cần biết thêm chi tiết, xin hỏi lớp Lý về tiểu sử " chọc gậy bánh xe " làm bác Hàm thân yêu phải dứt áo ra đi. Amen.

Sao L1 0306 lại thoát nhỉ???>:)

Lạy chúa ...:)) Sao Mr Thạo nổi tiếng thế mà mình chưa nghe bao gì
Vân đã viết:
chán thế sao lớp các bẹn lý 1 03-06 lại thoát nạn cơ chứ
mà bao giờ các anh chỉ choem thày thạo là thầy nào nhá:))
May mắn của các bạn ý làm mình thấy đau xót quá Vân nhỉ? Mà ấy nhờ ai chỉ thế?

Mr Thọa mới vào trường được chưa đến một năm làm sao mọi người biết được. Nhưng công lực thì thâm hậu lém.

ủa, hoa ra MR Hàm hồi trước dạy trước dạy trường mình á? dạy Lý phỏng?

Khổ thân Bác Hàm, mới dạy Lý 1 03-06 được hơn một học kì thì bị Mr Thạo vào chọc gậy. Bác Hàm hiền ơi là hiền, lại hòa đồng, tài trợ đủ thứ cho lớp. Ngày cuối trứoc khi bác đi, bác còn ra sân Quán Thánh cổ vũ bóng đá. Chẳng bù với Mr Thạo.

Thôi rồi...
Lớp A2 cô Nam:(( bọn nó sướng quá:((
Lớp Anh Trung: cô Hoan:(( nghe nói không có gì là vui vẻ khi học cô...
Lớp L1 0306 vẫn là bác Hiệp mà...

Chu Ngọc Trung đã viết:
Mr Thọa mới vào trường được chưa đến một năm làm sao mọi người biết được. Nhưng công lực thì thâm hậu lém.
thế tên thật của mr này là gì thế:Thạo hay Thọa
công lực anh ý cao siêu lắm à
bao giờ phải nhòa truyền công lựccho mình mới dc:))

Re: Sao L1 0306 lại thoát nhỉ???>:)

Nguyễn Hà Minh đã viết:
Lạy chúa ...:)) Sao Mr Thạo nổi tiếng thế mà mình chưa nghe bao gì
Vân đã viết:
chán thế sao lớp các bẹn lý 1 03-06 lại thoát nạn cơ chứ
mà bao giờ các anh chỉ choem thày thạo là thầy nào nhá:))
May mắn của các bạn ý làm mình thấy đau xót quá Vân nhỉ? Mà ấy nhờ ai chỉ thế?
cần gì nhờ aituwj tìm là dc mà

Tên là Thạo, biệt danh là " nai ". Vì Mr Thạo có một điệu cười ... rất khó tả. Ai muốn xem xin nấp ngoài cửa Lý 1 mà nhòm zào. Warning : nên "sơvin" nếu không muốn bị làm zậy trước mặt cả lớp Lý 1 ! Muốn biết tại sao thì tháng nữa đến L1, biết ngay.

trời, nghe bẹn tả mà phát ghê, chẳng nhẽ phải tránh xa khu địa phận Lý 1 á???

Em giơ tay phát biểu :D : sao Thạo lại chọc gậy bánh xe cho Mr Hàm ra đi :-/

uh,bác Hoan là bác con Quyên, là mẹ cái anh bạn tao ( cái anh nì là anh họ con Quyên, có thời gian tao sẽ nói)
cô Hạnh CN lớp tao nì, sướng thật, tao là tao quý cô Hạnh lắm. nhờ cô tao mới chăm chỉ cái môn nì. :)) thanx cô nhìu :x

Bùi Mai Ngân đã viết:
Em giơ tay phát biểu :D : sao Thạo lại chọc gậy bánh xe cho Mr Hàm ra đi :-/
Chuyện này nên lưu hành nội bộ thì hơn. Để khi nào được bọn nó đồng ý, tớ nói cho.

Lê Thu Phương đã viết:
trời, nghe bẹn tả mà phát ghê, chẳng nhẽ phải tránh xa khu địa phận Lý 1 á???
Việc gì phải thế? Lớp tui hiếu khách và vui vẻ lắm, không đáng ghét đâu mà phải tránh xa. Chỉ nên lưu ý là khi nào Thạo dậy mà muốn xin phấn hay giẻ lau thì nhớ đừng để quần trong áo nếu không muốn bị xách mé thôi.

Què định nói đến anh Huy hẩy, nhà bác Hoan toàn người học trâu bò Quyên nhỉ, chị Hà học cũng giỏi nữa :-?

Cẩn thận nhất là ai phải đi xin sĩ số. Đã có mấy người dính rồi đó. Ngoài tiết Mr Thạo, lớp Lý luôn vui tươi sôi động, đủ trò. Có ai muốn biết " tới bến " là gì xin đến để thưởng thức miễn phí.

Mr Thạo cũng dạy 12 L2 1 học kì hehe, vừa vào phát đã gây ấn tượng rồi :))

Có lẽ bọn em ko học Thầy THạo đâu, em học thày Nghĩa thì phải!HI vọng thầy sẽ chu đáo hơn hồi lớp 9:)

Thầy Nghĩa là " chuyên gia " chơi bi-a. Thế lớp em có phải học Sinh cô Dung vợ thầy Nghĩa không ?

Back
Bên trên