HỌC HÀNH(bao gồm học chính, học thêm học nếm:D)

Nghe có vẻ như thầy Thọa nè được lòng học sinh nhỉ, chả bù với Quyến khỉ sắp dạy mình :((

Mr Thạo mà được lòng học sinh thì ặc cựa. Kiếp nạn của Lý1 đó.

Bạn Hằng hỏi cô chủ nhiệm mới hả.Nghe kinh nghiệm của một người đã có kinh nghiệm nè:
_Cô dạy nói chung là dễ, thường hay cho gỡ điểm.
Quà khuyến mãi: Kinh nghiệm được cô làm chủ nhiệm:
Cô Hạnh làm chủ nhiệm thì super sướng.Được tham gia đủ mọi hoạt động, cô lại rất dễ tính+ thương học trò->Quá ổn.

Nói chung lớp nào không phải gặp Mr Thạo thì ngồi cười đê. Kẻo năm sau dính phải thì méo mặt.

Ư, được cô Hạnh dậy là sướng rồi.
EM đã nghe chị Tuyền kể, là thầy Thạo cho một đống chuyên đề về làm!

Bác Hàm ra đi rồi. Bây giờ còn mỗi bác Hiệp trụ được. Thương bác quá trời. Phải chiến đấu với một thế lực đen tối như zậy, không biết bác chịu nổi không.

Chu Ngọc Trung đã viết:
Tên là Thạo, biệt danh là " nai ". Vì Mr Thạo có một điệu cười ... rất khó tả. Ai muốn xem xin nấp ngoài cửa Lý 1 mà nhòm zào. Warning : nên "sơvin" nếu không muốn bị làm zậy trước mặt cả lớp Lý 1 ! Muốn biết tại sao thì tháng nữa đến L1, biết ngay.
tên mr đấy là nai
chắc là phải có điệu cuời rất là ngây thơ:))
đúng là ngây thơ con cóc cụ :)>-

Nguyễn Quỳnh Anh đã viết:
uh,bác Hoan là bác con Quyên, là mẹ cái anh bạn tao ( cái anh nì là anh họ con Quyên, có thời gian tao sẽ nói)
cô Hạnh CN lớp tao nì, sướng thật, tao là tao quý cô Hạnh lắm. nhờ cô tao mới chăm chỉ cái môn nì. :)) thanx cô nhìu :x
tao thấy cô Hoan qua lời con quyên nói mà ớn hết cả người:((

Thạo " nai " còn nghĩa nữa, thử đoán đi các chú. Dễ lém.

Hình như sắp có cuộc thử nghiệm tăng cái gì đó về não cho đội tuyển Lý. Nếu thật thì khổ thân lớp Lý bị đem thí nghiệm.

Hóa 2 cô Mỹ dạy GDCD chủ nhiệm rồi, ko bít là như thế nào nữa!

cô Hạnh dạy thì nhất rồi. hồi bọn tao lớp 6 á, cô toàn cho chơi với cả đóng kịch. bài thì cũng có học nhưng chơi mất 2/3 thời gian rồi.
bác Hoan thì nghe Quyên tả rõ ớn rồi, cơ mà thấy Hà Min nói hôm đầu cũng ko nghiêm như tưởn tượng

ê sis Ngọc, em thấy cô Mỹ làm rì đến nỗi bảo thủ nhất trg` mình? em là em thấy cô khá thoải mái đấy chứ, ít ra là hồi lớp 9 cô quý lớp em phết :D

Em cũng thấy cô này hiền phết, cũng ko phải bảo thủ lắm!

Ko đâu em ạ, cái gọi là "giá cào" ( tránh sự chú ý :D:D:D ) lộ mặt lúc nào khó biết :D:D:D địa khái là tính thì "bảo thủ" là nổi bật, và nếu có dính đến chuyện yêu đương thì ko yên với bả đâu :)):)):))

hê hê, lại còn có chiện yêu đương nữa cơ à? tưởng cái này phải là tự do dân chủ chớ???

công nhận thấy mấy đứa em em kêu cô Mỹ khó tính lắm. nhưng với bọn cuối cấp cô khá là thoải mái :)

dù sao em cũng khoái cái kiểu cô nói về tính tiểu nông dân mình. :D hehe

Back
Bên trên