HỌC HÀNH(bao gồm học chính, học thêm học nếm:D)

cô chủ nhiệm mà cũng ko biết tên tệ thật
anh là anh nhớ cô Thu lắm.Cô tính khí hơi thất thường, nhưng được cái nhiều lúc tâm lý với học sinh.Có em nào năm nay học cô Thu ko vậy

Xem nào còn có cả thầy Thắng đẹp zai nữa chứ
còn học thêm ấn tượng MR TÔN dạy toán,rất vui tính

hồi trước học thầy ,đang ngồi học.Tự nhiên thấy thầy ném 1 cục phấn vào đầu 1 thằng ,thế là thằng đấy nói khá to"thằng chó nào ném vào đầu tao đấy"(vì nó tưởng thằng bạn nào trêu)
thế các em biết thầy nói gì ko.Mr Tôn nói"tao ném mày đấy"
thế là hôm đó cứ gọi là cười vỡ bụng
sự thật 100% ai nói phét cắt lưỡi luôn

uh, thầy Tôn nổi tiếng là dzui mà!EM học thầy em biết...

thầy Tôn dạy ở chỗ Đội Cấn ấy. tớ sắp đi học ở đấy đây. bạn nào đi học cùng ko?

Mình chưa học thầy Tôn :D:D:D kể xem nào :D:D:D mới học có thầy Tôn Thân thôi :D:D:D

To KHanh, chắc là cô Hạnh, hồi trước hình như có nghe nói cô nào đấy tên là Hạnh dạy Lý muh!

êu ! nhân tiện cho hỏi luôn có ai biết như thế nào về thầy Hùng dạy văn ko????
:)) :-? :|

Có.Thầy hói hói, dạy khá hay, đang đảm đương chức vụ tổ trưởng bộ môn văn cấp 3, vui tính, nhưng cũng đòi hỏi sự nghiêm túc và tự giác từ phía học sinh.

úi, bẹn có học đâu mà bẹn biết, đoán mò à?
to Ngân: học rồi sẽ biết ngay ấy mà, tự khám phá vẫn thích hơn chứ nhẩy? ;;)

bạn Ngân "xôi" nhà ta hay là bạn nào
có ai muốn học SITC ko
rất nhiều ưu đãi
có cả câu lạc bộ khiêu vũ a
mình thích nhất là cái đấy
mà muốn đi học nhẩy thì đi học ở đâu nhẩy

Cái SITC ý, cô hông hiểu sao... Gặp bao nhiêu tên khoảng tuổi bọn mình vô... Thía mà vô lớp tớ với bạn Mai cứ gọi là ít tuổi nhất:)) Nổi bật... Mấy thầy cô ở đấy nói rất dễ nghe, nhưng nói chậm quá cơ

SITC ko tốt đâu :D:D:D tao đóng tiền ở đấy 1 năm mà cuối cùng học có 4 buổi là té căn bản tao còn học phải 1 cô người Đức mới hài chứ :)):)):))

Phạm Minh Ngọc đã viết:
SITC ko tốt đâu :D:D:D tao đóng tiền ở đấy 1 năm mà cuối cùng học có 4 buổi là té căn bản tao còn học phải 1 cô người Đức mới hài chứ :)):)):))

Lúc trước còn chị chị em em các bé thê mà bây giờ đã tao rôi 8-}

Tất cả các lứa tuổi là bạn mà bọn mày :D:D:D :x:x:x đừng học ở SITC nhé [-([-([-(

thầy Hùng mà dạy văn thì buồn cười phải biết.

SITC là chỗ bố của vớ vẩn. ai đời cả năm có 365 ngày thì phải đến 366 ngày nó quảng cáo là giảm HP 50%. nghe đã thấy điêu toa. bà chị tao học ở đấy bảo "phê" lắm. :D

Ở đấy dậy ko có chương trình, giáo viên cá tiền toàn Tây balo :)):)):))

Back
Bên trên