HỌC HÀNH(bao gồm học chính, học thêm học nếm:D)

Chính xác, năm lớp 9 mình học bả thấy bả cũng được đấy vì dễ dãi, thực ra cấp 3 cũng thế, đối với môn học điểm số bả cũng dễ, nhưng nghe bà ý nói, đừng có tưởng hay lắm :D:D:D quan điểm bảo thủ lắm :D:D:D

Cô đúng là cũng dễ dãi thật, nhưng đúng như sis Ngọc, là cô cũng khá bảo thủ đấy, trong h học của cô đừng có nói chuyện, ko là đi đấy.Kinh nghiệm tưng trải muh.(của con bạn, ko fai của tớ)

Cái ý "bảo thủ" của chị là trong cách giảng dậy :D:D:D nếu học cô 3 năm sẽ hiểu tại sao :D:D:D đừng có ngu muội nghe những gì cô giảng quá đấy, nếu ko thành tư tưởng cổ hủ bảo thủ :D:D:D dù mới nghe qua tưởng cô Mỹ này.... sành lắm :D:D:D

thì em cũng đâu có bảo là cô bảo thủ trong việc nói chuyện của cô đâu, em chỉ cho nó vài kinh nghiệm thôi. Mà nghe nhiều thì sẽ bị ảnh hưởng lớn về tư tưởng, còn tốt hay xấu còn tùy người nghe

oh yeah, nhưng cô nói cũng ko phải là sai mà, tuy 1 số cái hơi ấy thôi. nghe thì cứ nghe, nhưng mà muốn tiếp thu thì phải chọn lọc cái mà hỉu, rite?
à, sis Ngọc học lớp Tin thì học Tin nh` ko? thằng bạn em đang học bên đấy? thế lớp tin học cái qué rì?

Cái lớp Tin nó bullshit lắm bé ạ :D:D:D nói chung là học lởp này chỉ là kiếm cái đĩa mêm rồi truyền nhau trong giờ kiểm tra, 1 lớp thì làm gì có mấy đứa học giỏi TIn đâu, học Pascal :D:D:D

Mọi người ơi. Làm cái này chưa.
AGENT ORANGE, THE CHEMICAL, has killed, is still killing, and causing great suffering to over three million people in Vietnam. http://www.petitiononline.com/AOVN/
PLEASE HELP THEM BY SIGNING THIS PETITION and send to all your friends

nhắc đến cô Mỹthì phát sợ
hồi gì đangh cguir trưa thấy 2 anh chị ngoài sân bóng rổ hun nhau
cô ra mắng té tát
hết cả xem

Hơ, thế cơ ạ??? Có cần fải mắng té tát ra như thế ko? Chết thật!!

Nhưng 2 ông bà ý cũng ngu :D:D:D hôn nhau giữa ban ngày ban mặt thế :D:D:D

heheh, phải như thế nó mới tình củm.
sis Ngọc, thế có phải học BKED ko? học Pascal thôi à? chương trình cũ mèm rồi mà?

hờ, cũ mèm mà mày có thông thạo đâu?:D(hehe, sozy mày, thực sự là tao cũng rất là ngu cái phần đấy, tao nhớ hồi học thầy SỬu toàn đi chép bài, thỉnh thoảng mới tự làm được:(:)))
To KHanh:cô nào vậy? CHo cái tên với!

sao bọn này ko lo học cứ toàn nói chuyện thầy cô thế nhỉ
như anh á chơi cho sưỡng đã học làm gì nhiều,nhức đầu lắm
đến lớp 12 mà học,mà lớp anh lúc lớp 12 thì toàn đá bóng,đi chơi,toàn bùng tiết nữa
học học nữa học mãi,thế thì bao giờ mới xong nhỉ
chơi chơi nữa,chơi mãi thế còn sướng

ai cần thông thạo mấy thứ cũ cũ đấy làm rì? nói thế thôi chứ tao hỏi hộ thằng bạn ấy mà? nó học chứ mình có học đâu?
hehe, lớp 10 chơi rì thì chơi, nhưng cũng có cái nên tử tế tí :D

lớp 10,11 chơi lớp 12 học HK1,lớp 12 HK2 đá bóng,ps2
tí nữa thì được học lớp 13 hahahahahahahahah
sứớng phải biết

nói chung thì học tài tử là sướng nhất,đỡ mệt,nhức đầu

Back
Bên trên