HỌC HÀNH(bao gồm học chính, học thêm học nếm:D)

nổi tiếng gì mà nổi tiếng, em đây quen nó từ hồi nó mới sinh à:D.Nhìn thằng đấy trẻ con bỏ xừ à, thế ở lớp, nó co ngoan học hành chăm không anh??

chú trung anh nổi tiếng nhỉ :D :p thằng ku đấy đá bóng khéo phết đấy :D trông chú ý cũng hiền thật :D

Tùy năng lực mà em, T1 hay A1 cũng rứa thôi, năng lực môn nào hơn và thích môn nào hơn thì chọn lớp ấy.
Còn chuyện học thêm thì còn tùy trên lớp, nếu môn nào đã giỏi rồi hay thấy thầy cô trên lớp dạy được rồi thì thôi, môn nào yếu mới đi học, ôm đồm dễ chết lém.

Vu Ngoc Duong đã viết:
chú trung anh nổi tiếng nhỉ :D :p thằng ku đấy đá bóng khéo phết đấy :D trông chú ý cũng hiền thật :D

[-x Đang bàn chuyện học tập mà lại sang đá bóng là thế nào

Ngô Hùng Trung Đức đã viết:
Vu Ngoc Duong đã viết:

đang bàn chuyện học tập sao lại câu bài, thế sáng hôm trời mưa chú đến trường làm gì, không học, không chơi, chẳng nhẽ để ngắm các em học trại hè à, chú Đức này khiếp thật

Lại nói về trại hè, ối giời ơi(cái này cũng được gọi là học hành đúng ko ah:D), mưa ngại đi ko thể tả được, thế mà vẫn fai lục tục bò ra khỏi chăn:((. Được cái học cũng vui vẻ.
Anh Đức ghê thật đấy. Ở chỗ tiền sảnh có dán danh sách học sinh đấy anh ạ, anh có thể tìm được người cần tìm:))
Còn rì hay về việc học tập nhỉ? À, chị Tuyền ơi, em tin là ko ai có thể = thầy Nghĩa(về nhiều mặt):)). CHị mới chỉ nghe nói thôi ah, em tưởng lớp chị được học cả thầy nữa chứ ah, chị cứ tin em đi, học một lần là chị biết "mùi" ngay mà:(. Sợ hãi lắm chị ah
To anh+(cái này là bọn nó bẩu em viết thế nhá):Thầy Đạt dạy cũng bt, ko đến mức chán lắm mà anh,em chỉ thấy là thầy dạy hơi chậm, nhiều lúc cho bài hơi chán thôi. MÀ công nhận là học thầy Nghĩa thì xong đời rồi(câu này làm mình nhớ đến quyền tự chết của thầy:))), nhưng thế còn khá hơn học thầy Khải(T1)

hoàngđặngnghĩa đã viết:
Ngô Hùng Trung Đức đã viết:
Vu Ngoc Duong đã viết:

đang bàn chuyện học tập sao lại câu bài, thế sáng hôm trời mưa chú đến trường làm gì, không học, không chơi, chẳng nhẽ để ngắm các em học trại hè à, chú Đức này khiếp thật

:(( Oan cho em wá, hôm đó là hôm lớp tập trung, phải đến nhưng khi đến chả có ma nào chứ mưa gió thế thì kể cả có là con ông trời tui cũng không đến tìm đâu :-s [-x :)>-

thằng còi gọi người cùng tuổi = chị
mày ko bit nhục là giề à?
bạn Nhí(trung anh) dc nhiều em bit wa hà minh ạ:))
thằng đấy mà trẻ con cái giề==>khôn vãi

đâu có, bạn Vân không thấy thằng này bé tí tẹo à????
Thế ở trường nó được gọi là thằng Nhí sao????
Thế bạn Hà Minh có ý gi với bạn N à???:p có cần mình giúp hông??:D

xin lỗi mọi người, lại lạc đề, thông cảm.

Khanh ơi, tó không có ý gì với bạn Nhí mà chỉ có bạn ý có ý gì với em gái tớ thôi... Nghĩ đến chuyện đấy lại thấy tội nghiệp thằng bé:))
Khanh đã viết:
Bé tẹo thì ai cũng thấy cả:)):))
Quên mất, anh Dương (để phân biệt với bạn +) bảo thằng Nhí hiền á? Thế thì chết em mất thôi:-&

mình cũng chẳng thấy nó hiền gì cả, nó suốt ngày nói đểu rùi trêu người khác----->người này thật là người xấu!!:D
Thế em bạn Hà Minh là ai thế??Nói cho mình biết được không để mình trêu nó:D

hehe hóa ra mình gặp em Vân Khanh rồi,thế mà mình cứ tưởng là chị chú Chít,hóa ra kô phải :D

ặc ặc
Sao tưởng em là chị thằng điên đấy, mà sao anh nhận ra rủi hả???Nó nói phải không?????

NVK đã viết:
Thế ở trường nó được gọi là thằng Nhí sao????
cái mã bé thật nhưng mà đầu óc chẳng thế tí nào:D

Học thêm gì mà nhanh thế Vân, tao có một cái list học thêm dài ngoẵng nhưng mà tớ nản chí mất rùi

mình ngại quá, chẳng muốn đi học thêm gì cả, cứ nghĩ bây giờ phải đi học thêm là thấy ốm quá, chỉ muốn ở nhà thôi!!!

bác tao bắt học chứ tao có bao giờ muốn học đâu
bọn mày có đứa nao bit thầy Hiệp ko?

Vân đã viết:
bác tao bắt học chứ tao có bao giờ muốn học đâu
Bác nó bắt học mà nó lôi kéo bạn bè bắt đi học cùng...:(( Mẹ mình nghe được cái bắt đi luôn, như vớ được vàng:(( Học thì lớp rõ đông=> không thể chịu được... lần đầu được học trong trường GV:(

Back
Bên trên