Hóa 2 - "Vô đối"

@Ý: tao học ko pải vì nó như thế nào mà vì tương lai của tao =)) con em trong ngành mà, lo j` :-j

:)) :)) Tao biết điểm rồi.
Văn và Sử mỗi môn 3,5
Lý Hóa 10
Toán Anh mỗi môn 8.5
:)) :)) Đỗ rồi hehe

:)) :)) Tao biết điểm rồi.
Văn và Sử mỗi môn 3,5
Lý Hóa 10
Toán Anh mỗi môn 8.5
:)) :)) Đỗ rồi hehe

Sao biết ở đâu thế :-/
Chỉ tao đi :|

----------

@Ý: tao học ko pải vì nó như thế nào mà vì tương lai của tao =)) con em trong ngành mà, lo j` :-j

À thế thì sợ mày rồi.
Con pẹ nó.
Hỏi điểm thi có của 160588 tao 160589 lại éo có :-w
WTF WTF WTF

Trời, gọi 8015678 thôi mà. Nhưng chắc bi h máy bận rồi :))

Tao gọi không có.
Phải lên web của BGD Hà Nội xem.
Lý 9 Toán 9.5 Hóa 10 :(
Chán quá
Sử 5 văn tận 6 :))

----------

Tiếng Anh ngu ngốc của mình được tận 9 =))

----------

Tiếng Anh ngu ngốc của mình được tận 9 =))

chẹp ko thể tin đc, bài văn làm như dở hơi, chỉ mong 5đ để đc loại khá thế mà cuối cùng đc 7.5 chắc ông bà nào chấm cho mình dễ tính lắm đây :))
Văn7.5 Sử8.5 Anh9.5
T9.5 L9.5 H10
54.5 --> loại giỏi cơ đấy.

Văn tớ cũng tưởng dưới 5 thế mà được 7 chả hiểu thể loại gì :D,còn toán thì đếch hiểu sao mình 8.5

sao lớp mình nhiều bạn đỗ loại giỏi thế ;))
Tao văn 6, hix, chỉ mong đợt tới thi khối D giữ được phong độ thế này :))

úi giời, sao điểm chúng mày cao thế, tao được có 3 điểm Sử, làm vào 3 điểm được trọn vẹn 3 điểm, siêu quá :D, Toán, Lý 9,5 , Anh 8, Văn 7 , chẳng hiểu Toán họ trừ cái gì, xem đáp án chỉ khác mỗi cái bài tích phân, họ đặt ẩn phụ, mình ko, đặt. Hix!

@ Rồng em: Chắc phải đến khi lấy giấy chứng nhận TN mới tập trung cả lớp được, bây giờ đứa nào tiện thì lấy luôn, không thì để hôm nào có giấy chứng nhận TN lấy luôn thể, không sao. Đến hôm ấy có gì sai sót chắc vẫn sửa kịp :D

Tao thì đẹp mặt 3 môn T-L-H:10, nhg vẫn ko đỡ đc loại khá vì Văn 6,5. Anh 8,Sử 7---> tổng đc 51,5.
Ui Chip Bomb và Giang đều đc loại giỏi, con Giang Văn tận 8,5--> kinh quá rồi đấy!!!
Bọn mày ôn thi tốt và thi tốt nhé, tao bị con Linh đưa thiếu mất tờ báo thi của BK. Mà số minh hay thật,trường NN1 bắt tao thi ở gần Gia Lâm,trường Dược đưa mình lên tận phường Chương Dương,tức gần ra đến sông Hồng roài,còn trường SP nó bắt tao thi ở tận Hoài Đức-Hà Tây...ặc ặc...!!!

sửa sao kịp, 19 mới có giấy chứng nhận tốt nghiệp mà 19,20/6 là một số trg` đã hết hạn sửa hồ sơ rồi. Mọi ng` phải đi lấy cái giấy báo thi sớm đi xem có sai sót j ko còn báo sửa ko là ko hết hạn sửa đấy

toan minh 8 dieu dek chiu dc,cha xem dap an nhung ma luc lam xong so voi con ban tren roi,chac thang cham bai ko doc dc chu minh uc che :))

Kinh wa các ông ạ.Hiền trang 57 điểm vãi wa.Pro nhất lớp mình rồi
@Thư:mày wa kinh rồi đấy 55 điểm cơ đấy

Chỉnh sửa lần cuối:
oài oài ^^ chúc mừng các bạn thêm lần nữa ^^ Toàn loại giỏi thế này mà mấy hôm trước ngôi kêu làm tờ lo quá ^^ Bạn thứ 2 này cũng thi ^^ Ối giời ơi... xong cái này nữa là xongggggggg ^^ thứ 5 bạn có mặt ở nhà nhá :D

Điểm đạt kỉ lục thấp nhất đây, có ai ăn bánh chúc mừng ko?/:)
Đời hay làm sao :)|

Máy tính đang bị hỏng mãi hôm nay mới rùa vào đc HAO
Điểm của tao siêu đẹp Văn Anh Sử 6 toán lý hóa 10
Đỗ loại khá rồi

Back
Bên trên