Hóa 2 - "Vô đối"

hoho, có ai ôn thi bị giảm cân ko, tao mất 4kg rồi :D, quyết chí thi xong đại học tăng 5kg :D

Sao tớ học căng thẳng hơn vẫn tăng cân đều?:(
Thoai, Vanh cố thi xong rồi vỗ béo lại, xinh ngay ý mà, có khi mọi người tha hồ ghen tị với Vanh ý chứ :D
Thế thứ 2 đến trường ah?mấy giờ vậy?rút học bạ ah?:(sao ko nghe gì cả nhỉ?:((

Vân Anh mà giảm đi 4kg thì còn cái gì nhỉ :-/ làm gì mà giảm nhanh thế nhỉ :-/
Từ hôm nghỉ học đến h ngủ nhiều ăn nhiều với mục tiêu ôn thi tăng cân nhiều không khéo sau khi thi đh các bạn gặp tớ lại kô nhận ra
T2 là 10/6 theo lịch là rút học bạ nhận giấy báo thi đh

Híc bọn này toàn lo tăng cân.Tao muốn tăng mà còn chả được đây này :(
Thi xong có khi còn giảm cân nữa,vì chơi bời thâu đêm suốt sáng mà =))

o2o yêu lớp ghê nhỉ , hết năm rồi vẫn làm clip , thích nhất cái nhạc , còn effect đút chưa đẹp lắm .. Nói chung cứ phải gg cho o2o , tinh thần tập thể là trên hết .. :D :D

Hi vọng thi xong tớ béo lên, có học hành gì đâu, toàn ăn với ngủ :)) Mà ăn lắm cực chẳng hiểu sao ko béo nổi, ai dậy tớ làm thế nào để ú lên tí đê :))

Tổ trưởng viết sai chính tả rồi kìa :))
Dạy chứ sao lại dậy :))

chẹp chẹp bà con ở nhà ôn thi lại bàn chuyện tăng cân với cả giảm cân à?
Mà rõ ràng theo lịch là 10/6 đến trg`, 10/6 là chủ nhật cơ mà nhẩy có phải thứ 2 đâu. Mà trong giấy nó báo là nhận từ lớp trưởng chả hiểu là lấy kiểu j nhở, mấy h đến lấy?

tao tưởng là lớp trưởng lấy rồi đến nhà lớp trưởng lấy chứ, có phải tập trung gì đâu

dcm... lâu lắm mới vào HAO...các con giời yên tâm...30 ngày nữa anh sẽ tái xuất trên mọi mặt trận dotA bóng rổ Fifa NBA ... COming soon...giờ học đã...dm học vãi chưởng...các cậu cố lên nhé....:)):)):))... Try your fuc king best man...yo man

Lớp mình hẹn nhau đến trường lấy đi.Rồi thích đi chơi đâu thì đi. Nếu bọn con gái đi chơi được thì con trai đi cùng. Còn nếu ko đi được thì con trai tập trung ở NV thôi :))
Được viết bởi chicken

Chỉnh sửa lần cuối:
Ôi.ĐCM nhà tao mất điện.Đang ở cơ quan ông già.
Mẹ kiếp máy văn phòng mà pen4 3.0 VGA 256 NVDIA chả bù nhà mình xài con củ .... :((
Điều hòa mát lạnh chắc tối nay ol suốt đêm :))

----------

MK ở đây lại còn cài Boom với tiểu bá vương nữa chứ =))Vào tạo acc thôi :))

----------

Chả lẽ chạy ra ngoài mua đĩa W3 về cài lên ESVN cày :))

CN thì cũng tập trung lại xong lớp trưởng vào lấy ra phát cho từng người chứ chả lẽ mỗi đứa tí tí lại đến nhà linh trưởng để lấy chắc
Thống nhất hẹn chủ nhật 8h sáng ở cổng trường đê

mày tự thống nhất ah,nhỡ 7h con Linh trưởng nó đã đến lấy thì sao,tôt nhất là gọi điện hỏi nó

Back
Bên trên