Hóa 2 - "Vô đối"

Đứa nào hỏi nó rồi post lên đây làm kế hoạch đê.Mai là chủ nhật rồi
Mà dạo này cũng chẳng mấy đứa lên HAO thì phải.Các cậu đừng cố kiến thức đến đâu thì cũng đến đấy rồi cố bi h muộn rồi

Chỉnh sửa lần cuối:
Nó cũng bảo tao thế
Chắc đợi khi nào có đủ thì đi lấy một thể

Chỉnh sửa lần cuối:
À bây giờ thì em đã hiểu ^^ :))

Góc chụp nó hơi có vấn đề nên trông bạn Dzung mới béo thế chứ có phải béo lên đâu ^^ :D

Tớ về sẽ cố gắng vào hội giảm cân của các bạn gái lớp mình... :">

Mãi hôm nay mới tìm ra phương pháp quay về với mái nhà xưa:))
Đã gần 1 năm rồi

Này,thế cái học bạ nó để làm gì thế,mẹ tao cứ giục đi lấy học bạ mình chả hiểu để làm gì??Dạo này ôn thi toàn ăn ngủ với xem phim thôi,chết thật 8->

Híc híc sao giống tao thế Rồng.Hay anh em đi bơi đi cho đỡ chán :(

ôi còn có nửa tháng nữa thôi. Ai cứu tớ môn lý nào, bi h chả biết tí j cả, chả hiểu đi thi có nổi 6đ ko chết mất, hik hik :(( :(( :((

Gì thế này... Minh Ngọc cố lên nào ^^ Bạn Dzung về sẽ học cùng với bạn Ngọc nhé ^^ Có đứa ngu hơn học cùng chắc sẽ vào lắm đấy ;)

hikhik bao h Dzung về cổ vũ tớ học hành đi nào. Đang muốn chết vì môn lý đây, lo lắm hikhik :((

theo thông báo của trường thì mai có, nhưng trên mạng thì Sở GDDT Hà Nội thông báo 16/6 mới có.

khoảng hết tuần là có đủ giấy báo dự thi DH, mọi người đến nhà Linh trưởng lấy, hôm nay tao đến mới có ít lắm, đã có Ngân Hàng, Quốc gia, DH Hà nội, tài chính, thương mại, nông nghiệp, học viện KT quân sự.

Mọi người đến lấy học bạ thì mang theo 15k để nộp cho Linh, đấy là tiền photo 2 bản học bạ và nộp cho trường 10k/học bạ.

Ông anh tao lần em họ tao đều học trường đấy.
Tao nói thật,học trường đấy làm éo gì. :|
Có thằng bạn em họ tao hơn nó 2 tuổi.Biết nó nói gì lúc mới vào lớp không
Nó ở nhà 2 năm chán bảo bố mẹ nó là : "Con muốn học đại học" thế là ... =)) =))

Tớ ko biết nhà Linh trưởng :((
Mà tình hình là dù biết cũng khó đến được :((
Mà xem điểm ở đâu?:-??

theo thông báo của trường thì mai có, nhưng trên mạng thì Sở GDDT Hà Nội thông báo 16/6 mới có.

khoảng hết tuần là có đủ giấy báo dự thi DH, mọi người đến nhà Linh trưởng lấy, hôm nay tao đến mới có ít lắm, đã có Ngân Hàng, Quốc gia, DH Hà nội, tài chính, thương mại, nông nghiệp, học viện KT quân sự.

Mọi người đến lấy học bạ thì mang theo 15k để nộp cho Linh, đấy là tiền photo 2 bản học bạ và nộp cho trường 10k/học bạ.

Nhà nó ở đâu ?Mà bao giờ hẹn cả lũ đến lấy chứ chẳng lẽ cứ đi lẻ à

úi giời cứ mạnh ai ng` đấy đến lấy, rảnh h nào thì đến h đấy. Con Linh hói nó bảo cứ đến nhà gặp mẹ nó, mẹ nó sẽ đưa cho. Nhà nó 924 La Thành (trong ngõ - bên ngoài có biển "Xay bột") thik rủ nhau đi thì rủ, thế nào cũng đc. giờ này chắc đã có đủ hết các trg` rồi đấy. có j cứ gọi điện đến hỏi con Linh 7717839 (0988169316)

Back
Bên trên