Hóa 2 - "Vô đối"

Thủ khoa Hà Nội là 57 sao kô có tên Hiền Trang nhỉ
Lớp mình có bất ngờ gì lớn qua kì thi tốt nghiệp kô
Bạn HA đc bao nhiều điểm mà thấp kỉ lục?

Chỉnh sửa lần cuối:
Thấp hơn ấy là được rồi
Kỉ lục 2 môn dưới 6 :((
Có ai ngu hơn tớ nữa ko cơ chứ
Văn ko sai ko thiếu ý nào ở câu 2 và 3 mà thế đấy :((

văn tớ làm lung tung be bét vẫn đc 6 quan trọng là ở người chấm thôi
Mà tốt nghiệp thì có làm gì đâu
Quan trọng gì

thằng cò nói thế... mà Hoài Anh đi đâu ý nhỉ ^^ Bạn ý nói thế lâu rồi mà ko biết bạn ý định đi đâu ^^

Các bạn thân mến ^^ Tớ sắp về rồi ^^ Về ồ ố ô với lớp mình nhá :"> Hehe thứ 5, 5h chiều có mặt tại sân bay :D Here I come :) Ready to go home :D

Nói thế thì sợ quá :-ss
Dzung về nhanh nhanh đi :D
Tình hình là ấy có biết khi nào Ngân về ko?chẳng thấy nói gì cả:((
Quân:tớ định ko nói nữa rồi, tại Thọ hỏi tớ mới nói thôi :pthông cảm nha :D

Dũng ơi, tao 55 thì có gì là kinh hả mày =)) nhg mờ Lý tao ngu thế vẫn được 9, Hóa cũng ngu mà 10, Anh chả hiểu tao sai cái gì có 9,5 hức hức ...
Điểm còn lại là Toán 10, Văn 8,5, Sử 8 (tao thề là tao bịa đến 40% + 1 câu ko học)
CÓ NGUỒN TIN là hè này Ngân ko về nữa mà ở lại với ny =)) Tớ chỉ biết thế thôi nhớ!!!! Mai anh của em về hả Dzung.... em nhớ anh wa' anh ơi :x :*

Thưa các bạn... Bản tin cuồi cùng trước khi bay... Tờ về các bạn ko cần cờ hoa đâu chỉ cần quạt thôi... quạt nan cũng được miễn là quạt.... Chết chết chết... Bên này cao nhất 20 độ... còn kém cái thấp nhất ở nhà mình là 25 độ... tình hình là chênh nhau 17 độ các bạn ạ...(mai 37 độ) :(( Xong rồi... :((

Quạt quạt quạt....

mua quà đi các cậu
đợi tớ thủ khoa tổng hợp rồi sẽ tổ chức bữa thịt chó gọi là "lâm hỷ song môn"

hôm nay sinh nhật anh tutu à? cmsn ku nhé

@Dzung: dùng quạt không ăn thua đâu mày. mấy hôm nay nóng đến nỗi ban đêm tao ko ngủ được còn ban ngày thì chẳng làm được việc gì ngoài nằm ngủ 8-}

Chúc mừng sinh nhật bạn Quân :">
Thắc mắc chút:có đúng thủ khoa TN ở HN là 57 ko?sao nghe bảo ở Việt Đức có bạn nào được 59 cơ mà?

Chuyện kể rằng: Chị bộ đội VN bị bắt , bọn địch dùng đủ mọi cực hình để tra tấn mà chị không khai ... Cuối cùng chúng đành giở thủ đoạn cuối cùng Là làm nhục chị . Chúng kêu 1 thằng Tây đen chim dài khủng khiếp ... Thằng tây túm tóc chị rồi show hàng trước mặt chị . Nó hỏi: Khai không?? Chị trả lời : -Hơi khai
hài vãi cả ra các ông ạ

Back
Bên trên