Hóa 2 - "Vô đối"

CMSN anh cap tutu...sang năm đã đủ tuổi lấy bằng lái xe...đủ tuổi đi thuê đĩa 3 con x:))

P/S : ôi cái bài ở trên...chết mất=))

5h chưa ngủ là gì.
Tính chính xác thì từ 18h30 ngày 20 đến 18h30 ngày 21 (tức hôm nay) tao mới ngủ 1 tiếng 30 phút.Còn lại bị cafe hành hạ :(

Đã về thưa các bạn nhưng ko có quà đâu... :p Đắt đỏ quá quà cáp gì... Với lại chỗ thân tình quà cáp khách khí quá :))

Các bạn cố gắng thi tốt nhá ^^ Tớ cũng sẽ học hành chăm chỉ ^^ Aja fighting ^^

chỗ thân tình thì tình cảm là chủ yếu, quà cáp là quan trọng, mà đã quan trọng thì ko thể ko có hehe
@Rồng : cái bài về 8x đấy cứ sến sến thế nào ý, mà có vẻ ko hợp với mình lắm:D

CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁO GIÀ :d (sinh nhật mày trùng với sn chị tao, đang ăn uống tùm lum)

Thông báo mới nè:

Hôm qua vừa cùng Linh trưởng đến trường sắp xếp mấy cái giấy chứng nhận tốt nghiệp, ngồi đóng dấu cho cả lớp, mỏi cả tay:D

Tình hình là giấy chứng nhận ko có ảnh, cô văn phòng bảo là thực ra ko cần ảnh cũng được, nhưng ai muốn có ảnh cho chắc thì dán vào và đến xin dấu, nếu cả lớp mình cùng muốn có ảnh thì phải tập trung lại để xin 1 lần thôi, vì cô ko cho xin lẻ tẻ.

Vì vậy, con Linh định 1/7 cả lớp sẽ đến trường (chắc hôm ấy nghỉ học hết rồi, ai cũng đi được) mang theo mấy cái ảnh 3-4 (tối đa 5 cái) để dán và vào xin dấu luôn thể, đã nhờ cô văn phòng chủ nhật đến rồi. Mọi người ko cần đến nhà Linh lấy nữa đỡ mất công.

1/7 à,ok nhớ rồi,bọn này SN lắm thế,chúc mừng SN anh piggy <:p
@VA:tao cũng mới đọc cái tiêu đề thôi,đã đọc bài viết đâu :D,tự nhiên thấy mình đã hết thời học sinh rồi cũng hơi nhớ

Chỉnh sửa lần cuối:
Chúc mừng SN anh chim to :))
À nhầm Đông Phương Bất Bại chứ :D
Mãi mới được ol :(

@Liên: này thế cái giấy chứng nhận đấy có bản sao j ko. hình như mỗi khối thi đều phải nộp 1 cái giấy đấy hôm đi làm thủ tục dự thi(3/7) đúng ko, thế đứa nào thi 2 khối thì phải có 2 bản sao giấy chứng nhận hả?
Thế tình hình là cứ 1/7 đến trường để lấy dấu vào ảnh hả? chả biết có lâu ko nhỉ mà có nhất thiết cần ảnh ko hay là thôi.

Thông báo chính thức của Linh trưởng: chiều mai (tức thứ hai ngày 25/6/07) tất cả pà kon có mặt tại trường lúc 2h, mang theo 5 ảnh 3x4 để dán vào giấy chứng nhận tốt nghiệp tạm thời. Gặp ai thì thông báo lun nha :D

oài cái ông này quê wa. Tin này biết từ khi nó mới viết lên cơ.
mai con trai đi dota đi.Yêu cầu đừng đứa nào thiếu anh em làm một bữa trước khi thi ĐH nào.

Chỉnh sửa lần cuối:
@Ngọc béo: văn phòng đã làm cho mình 5 bản rồi, đề phòng mất mát. Còn thi DH thì thi mấy trường cũng chỉ cần 1 cái giấy CN là đủ vì mình chỉ cần đưa ra cho người ta xem thôi, họ ko được giữ của mình đâu.

Chiều mai mọi người nhớ đến đúng giờ để làm cho nhanh, tốt nhất nên dán băng dính 2 mặt ở nhà trước, đến đấy đỡ phải dán.

Ôi giời cái link kia... Bọn nó tưởng vớ bở hóa ra vớ phải anh Ly :)) Em yêu anhhhhhhhhh...:x :x :x

Mà lớp mình mai có gặp gỡ gì ko???2h chiều à???

----------

À quên ^^ CMSN Quân cò và Nghĩa nhá ^^ Chúc hai bạn hạnh phúc ^^

----------

À quên ^^ CMSN Quân cò và Nghĩa nhá ^^ Chúc hai bạn hạnh phúc ^^

Theo như tớ biết thì giấy chứng nhận đâu có cần ảnh làm gì
Mà thôi mai cứ đến gặp gỡ cho vui lâu lâu kô gặp các bạn cũng thấy nhớ

Chỉnh sửa lần cuối:
ông ơi cái id photobucket của mình là chi
sao tui vô ko đc

----------

hơ hơ
tôi sang bên túm tum tán gẫu