Hóa 2 - "Vô đối"

chiều mai đứa nào ra dôta ko nhỉ????Ra thì gọi tao nha.Ở nhà học chán wa rồi.

He he.. còn 2 ngày nữa thi rồi chúc mọi người thi tốt
Chúng ta là những người chiến thắng
Tớ là Kim Thành chính hiệu đây

Chỉnh sửa lần cuối:
cho anh hỏi tí năm sau có em nào lớp hóa 2 thi dược không, chán, 8 năm rồi, tỉ lệ thi dược nhiều nhất là 2 người đấy,buồn quá, ở đây anh chết già mất

anh học trường đó thì đúng là buồn thật. hehe :D sắp học papa em rùi còn j`, nhg hình như lớp em có 1 bạn Vân Heo thi thì pải, nhg khối chính lại là khối B cơ ^^
hờ hờ... Văn lớp 11 :((

Hehe, mọi người vẫn còn học cơ à, tớ chơi từ lâu lém rùi, có học hành gì đâu :D Tất cả mọi người sẵn sàng thi chưa? Cố lên nhé!

Hôm nay gặp Hiệp gà trên mạng rủ nó đánh cờ,nó khoe là captain chess club bên Mỹ ;;) mình đã tưởng kinh,nào ngờ trình độ thì .....=)) ,đúng là đẳng cấp gà mãi không đổi 8-}

mk cái thằng rồng trình mày thì hơn gì tao mà to còi, trận cuối lag thôi chứ còn lâu mày mới thắng được tao 8-X: 8-X: 8-X:

@ALL: chúc các bạn đi thi gặp nhiều may mắn %%- %%- %%- %%-

@Hiệp cái avar của chú có fải là Lâm Xung ko
được đấy:)>-

Mọi người ơi mai thi tốt nhớ, có gắng "thủ khoa" càng nhiều hehe. Cố lên !

chúc cả nhà thi tốt nhá. Tối nay nhớ ngủ sớm lấy sức mai làm bài cho tốt. Try ur best. Gud luck 4 all! :x

Sáng nay đi xem trường thì về gặp phải trời vừa nắng vừa mưa y rằng về nhà đau hết đầu may là bây h đã đỡ kô thì tự sát mất
Chúc mọi người thi tốt nhé H2 vo doi

Chúc mọi người thi tốt nhé 0:) .Hôm nay đến địa điểm thi của mình có phòng 35 đứa có mỗi 8 đứa,đến bó tay =))
P/S:tutu noob thì biết cờ quạt gì mà bảo tao bốc phét :-t

Cố lên.Anh em vì mục tiêu over9 NViệt trước mắt \:D/
Chết mất thôi,Lý hóa tàm tạm,toán thì loạn hết lên rồi :-s

----------

Stairway to heaven..........0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:)

Hehe, phòng tớ thi có 9 đứa thôi, cầu trời là em đỗ :)) Pà kon cố lên nhá!!

dm phòng tớ có đại ca sinh năm 80,đi thi nó đóng quân phục giầy da ghê qua.Phòngg mình cũng có hơn chục đứa,vừa vào phòng phát thấy mầy ông tay bắt mặt mừng "năm ngoái anh em cũng cùng phòng" :)).Nay xếp số báo danh luôn,ngồi bàn cuối,2 bàn trước + bàn phải ko có đứa nào,bến phải thì có bạn gái cứ "Bạn ơi bạn thi khoa răng rứa?" đau hết cả đầu.
Đỗ rồi NV nào,team B@sic + clan dota đang chờ anh :D
Rồng khi nào làm ván cho chú biết trình anh
Mọi người thi tốt >:d<

Chỉnh sửa lần cuối:
mấy đứa thi gì mà sướng thế, phòng mình bọn nó đi gần hết, vắng có 3, 4 đứa:(

Dù sao thì cũng,

CẢ LỚP MÌNH MAI THI TỐT NHÉ, CHỈ CẦN ĐỖ THÔI, ĐỪNG CỐ THỦ KHOA, CỐ QUÁ THÀNH QUÁ CỐ ĐẤY :D

Back
Bên trên