Hóa 2 - "Vô đối"

Sử sáng nay dậy từ 3h ôn từ đầu đến hết cục bộ lúc xem đề là Việt Nam hóa chiến tranh.Kô thể nhạt hơn
Đảng thì khỏi nói
Hi vọng trên 5

:) Còn thi nhiều nữa không bọn mày? Tao ở bên này chỉ mong bọn mày thi thật tốt :) Chúc may mắn nhé %%- %%- %%- %%- %%- %%- %%- %%- %%- %%- %%- %%- %%- %%- %%- %%- %%- %%- %%- %%- %%- %%- %%- %%- %%- %%- %%- %%- %%- %%- %%- %%- %%- %%- %%- %%- %%-

pà kon ơi, em chít bẹp rùi :(( Thảm quá, bít thế ko thèm học, chả trúng câu nào :(( chắc học gần hết quyển đề cương, nó rơi bẹp cái ra ngoài :(( chả bít đỗ tốt nghiệp hem đây :((

Bị tủ đè.tớ cũng bị tủ đè này,nhưng pro chém gió đây,sợ gì =))

ui zời, tớ vừa viết xong cậu đã trả lời rùi à, khiếp :p tớ pipi các cậu trước khi ra đi đây :((

tình hình lớp mình thi xong đi chơi thế nào đây nhẩy, thứ 7 hay CN đây, sáng hay chiều nào. Tớ thik đi xem Spiderman3 lắm các cậu thế nào đây. Lần này đi chơi có cả Hiệp gà nữa, chào mừng con gà trở về, đi chơi ăn mừng thi xong TN

Khổ các cậu nhỉ,tớ thì trúng tủ 0:) ,add hộ cái nick mới cái [email protected],mai Trí rủ cả bọn con trai đi đạp vịt đấy =))

tớ chỉ bị tủ đè mỗi văn thôi, nhg mà bẹp gí. Đã quyết tâm chỉ học tác giả nước ngoài với văn xuôi mà cái đề văn duy nhất học tử tế là htg con sông Đà, còn lại cũng chỉ gọi là đọc wa, thơ thì ko xem wa 1 tí nào luôn cuối cùng làm bài Việt Bắc, vẫn cứ chém gió như thật, nhg mà rồi thì cũng phân tích trật lất luôn chả hiểu nổi 5 ko, có khi chỉ 3,4 --> ko đc đỗ loại khá rồi, chỉ TB thôi - đúng như dự đoán từ trc ngày thi

Tớ đỗ TN rồi các cậu ạ:)) tuy làm Hóa sai 8 câu nhưng bù lại Sử anh làm rất tốt và cuối cùng anh đã đỗ TN :)) =))

đis đủ chỉ tiêu mỗi ngày 10 điểm! mai đứa nào thi ở chu, thi xong về trường chơi nhé !!!

Thằng Dũng bốc phét ít thôi.Mày làm sai 8 câu thế éo lào được :))

dm nik anh rồng =))
mai chiều thi xong đi đạp vịt,các cậu ams lên chu đi,về ams thì có gì mà chơi lại ra thanh ngồi ăn ah

Back
Bên trên