Hóa 2 - "Vô đối"

hik hik.... nghe bọn mày nói mà thấy sợ :| Thôi thì còn 2 môn ^^ Cố lên bọn mày nhá ^^

À mà đừng mang phao :)) Bên này ngồi đọc thấy mấy ông giám thị năm nay kinh quá... nhắc thế cho mà nhớ thôi ^^ Thê nhá ^^ Cố lên nhá :D

Mẹ tutu bấn à.Vl anh Đông Phương Bất bại làm sai câu cuối :-ss

có vẻ nhiều đứa làm sai câu cuối nhở thg Nghĩa, con Va, thg Ý. Tớ làm nói chung ổn các cậu ạ, tí nữa thì cũng lại chết vì chủ quan , thay nhầm số, tí nữa thì sai đáp số bài 2, bài 3. Nhg mà đã sửa, tóm lại là ổn rồi :D
chiều chả hiểu thế nào, nắng thế này đạp vịt thì chết cháy đen ah :D vs cả tao ko thik đạp vịt, mà lại có biết bơi đâu :)

Tớ có sai câu nào đâu mà MNgọc trù ẻo tớ thế :-ss

----------

Tớ có sai câu nào đâu mà MNgọc trù ẻo tớ thế :-ss.Vợ chồng son cùng làm sai kìa :))

tao mà thèm bốc phét à. Sai 8 câu thật đấy. Mà sao phải giải thích cho mày nhỉ.Tin cũng được ko tin thì thôi.
Câu cuối làm gì mà sai thế mày. Tao từ đầu đến cuối làm băng băng chẳng thèm nghĩ câu j:p

Ý:ah the hoa ra ko fai ah :D
VA vs Nghĩa sai câu cuối bài toán là câu giải pt C ( tổ hợp) ý

Thế là xong tốt nghiệp rồi,thoải mái thật,mai các cậu có vụ đi chơi đâu không?

Bàn nhanh lên các cậu không là tớ ngủ chỏng dái ở nhá đấy :)|

Chốt phát bây giờ.
Mày cậy có hình xăm con rồng ở ... mà to à =))

Suốt mấy ngày ngủ lấy sức đi thi nên giờ mới lên HAO
Tình hình mọi người thi vui vẻ nhỉ?;))
Tổng điểm của tớ được khoảng 50 nhưng vẫn lo loại TB =))
Phục mình thật
Văn+sử ôn 1 đêm, mỗi bài thơ hoặc văn xuôi đọc sgk có 1 lần, đọc đề cương sử mỗi thứ 1 lần mà vẫn làm như đúng rồi =))

thi xong rồi đi đú đeeeeeeee <:p

chủ nhật hay thứ hai nhé

mọi người cho ý kiến nào

Cảm ơn chữ kí và lời khuyên của Hiệp hôm nay :x
Hi vọng sẽ được như bạn nói :">

Êu êu bạn Hiệp gà về từ khi nào mà đi đú thế? Đạp vịt à... tao cũng muốn ^^ Với với... Tuần sau tao thi như đúng rồi :| Ối giời ơi :((

Tình hình này là bọn mày cứ ở nhà ngủ hết đi cho khỏe,chả có kế hoạch gì cũng réo đến chán con gà,đi Mỹ 1 năm mà chả thấy tiến bộ chút nào

Back
Bên trên