Hóa 2 - "Vô đối"

sáng nay ông trí gọi mình lên NV,bảo cả lũ lên đấy hết rồi,lên thấy NV mất điện ra 92 gặp ông ngồi 1 mình chán hẳn,cuối cùng đi PS2 với Ý bướm

Ông Trí hẹn hò như cái bẹn bò.Đang ngủ 8h nó dựng dậy,đã nghi nghi là nó bốc phét rồi.Bảo là 4-5 đứa ở đấy :-w.Y như rằng *** có ai :-w Chán :(

Ảnh lớp mình làm thế nào xem dc í nhỉ?xem gợi ý làm mấy bài thi xong mún chết luôn.chắc điểm lại kém roài!

Lên photobucket.Đánh haihoavodoi pass haihoa vào là xem được ngay :|

Sáng NV mất điện à,may mà mình không ra,trời nắng nóng thế này mà bọn mày hẹn đi xem phim giữa trưa tao cũng chịu

Trưa lớp mình đi xem phim có gì hay kô hôm nay định đi nhưng nghĩ cảnh giữa trưa trời nắng đi nản quá
Sắp xếp tình hình đi chơi thế nào đê
Chơi vài hôm rồi lại tiếp tục nào mọi người

theo tớ đến nhà đứa nào đấy tụ tập là hay nhất đỡ phải lang thang ngoài đường

hoho, hôm qua về nhà tao bị sốt, hôm nay ngại chẳng muốn đi, đi ốm ra thì hết thi đại học :D
Trên album lớp mình Hùng liễu post mấy cái ảnh trông hay phết. Đứa nào có ảnh thì post tiếp đi, ảnh càng nhiều người càng tốt :D
@Bùi: tuần sau sợ đi chơi hơi khó rồi, mấy hôm nay lấy cớ thi xong đi chơi còn dễ, với cả trời nắng thế này ra đường ngại lắm :D

Lớp mình hẹn nhau chán lắm.Chắc tao chẳng dám hẹn bọn mày đi nữa đâu.chịu chết luôn ^:)^ ^:)^

well tuy chỉ có vài mống đi xem phim tuy nhiên tao cũng rất vui khi gặp lại mấy đứa
suy cho cùng thì hôm qua hẹn cũng hơi gấp

tao thì rất muốn có một buổi đi chơi nữa trước khi bọn mày thi đại học (ở nhà tao dek có gì mà làm) nhưng nếu bọn mày bận quá thì thôi vậy

tuy nhiên tao chắc chắn rằng sau khi thi đại học, tao và bạn Dzung Lee sẽ cho bọn mày một bữa hoành tráng (Dzung nhẩy ;) )

chúc các bạn ôn tập tốt

Thằng gà chưa hỏi tao đã nhẩy nhẩy cái gì :)) Muốn bị bọn no vặt trụi lông à ^^ Ừ thì phải nhẩy chứ ^^ Đợi các bạn thi xong chúng mình thư thái ăn uống ^^ Giờ các bạn cứ tiếp tục tập trung ^^ Thi xong đứa nào ko tới mà ko có lý do chính đáng như bận đưa người yêu đi chơi thì cứ liệu hồn đấy :p

Trời ơi, hôm qua phát hiện ra tao sai cả câu phương trình mặt phẳng rồi :(( :((. Chán quá rồi đấy.
Kiểu này chắc mình điểm Toán kém nhất lớp :(( :((

Vcl Nghĩa,sai gì mà sai lắm thế ,cố trượt tốt nghiệp à :D

^^ Thi xong đứa nào ko tới mà ko có lý do chính đáng như bận đưa người yêu đi chơi thì cứ liệu hồn đấy :p

yên tâm,tớ 1 công đôi việc =))
@hiếu lợn:3 công chức lòi ra thằng nông dân mới đau =))
mà dạo này thằng Nghĩa chăm ghê chả thấy lên NV gì cả nhỉ :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên