Hóa 2 - "Vô đối"

thi xong lớp mình đi xem Spiderman 3 nhá, chuẩn đấy, duyệt luôn còn j, ah chỉ sợ mọi ng` bận đi học thêm, nhg mà thôi thi TN xong thì nghỉ 1 ngày ăn chơi cho thoải mái rồi ôn thi ĐH tiếp cũng được. Ukie?

dcm thaang haai doo =))
quaa o cung maay tinh thaang anh too noo deem di daat xoong noo deen choo caai laaptoop =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Mẹ tutu noob viết cái gì đấy 8-} ,VK đâu,tình hình văn sử thế nào rồi mọi người mà xem phim chắc phải mua vé trước đấy,chứ không lớp nào cũng nghĩ như lớp mình thì ;))

tows cungx khoong hieeur cacs caauj vieets cais gif (cheets maats)
Thi toots nghieepj xong conf maays hoom leen truwowngf ddeer nhaanj giaays chuwngf nhaanj toots nghieepj vaf giaays baos thi ddaij hocj tranh thur maays hoom ddaays ddi chowi luoon moij nguwowi

Banr dichj : Thi tốt nghiệp xong còn mấy hôm lên trường để nhận giấy chứng nhận tốt nghiệp và giấy báo thi đại học tranh thủ mấy hôm đấy đi chơi luôn mọi người

:)) ... Bây giờ tao mới nhìn thấy ảnh ^^ Bọn mày trông yêu quá...... Bọn con trai mặc suit cơ à :)) Trông yêu ko chịu được... Đặc biệt là bạn Như Ý :)) Cái đầu của bạn trông hết sức thú vị ^^

Các bạn con gái mặc áo dài với váy nhìn mà thèm... Trông ai cũng xinh thế... thích thế :) 8->

Anh Ly: nhìn anh trông ra dáng đàn ông nhất trong cái đám con trai :)) Em yêu anh........:*

Hôm nay ngồi đúc Sử mãi chán quá lên up ảnh tí giải trí nào
Mai lại phải đến hội đồng thi mới mệt chứ từ nhà lên 10km chứ ít đâu mà sao lại thi ở nơi đồng không thế nhỉ xe buýt cũng khan hiếm

Ảnh lởm kém chất lượng là sao kích cỡ đâu ảnh hưởng gì nhiều :-?? .Mày muốn có ảnh xịn có 2 phương án
1.Down ảnh về resize lên
2.Tự đi kiếm ảnh những ảnh tao up lên kô liên quan.Đừng nhiều lời:-w

Cậu chỉ cách resize từ ảnh lởm lên ảnh xịn cho tớ cái =)) =)) =))

Ối zời ơi các bạn thân mến Ngô Duy lên báo kìa ^^ Dân trí nhá :))

Hôm nay vừa về đến nhà thằng Ngô Duy điện đến khoe lên trang dân trí tưởng đùa ai ngờ thật
Nghe nó nói thấy điêu điêu kô lo Văn và Sử thì chết chắc à

Chỉnh sửa lần cuối:
Em và các bạn 11 SInh chúc các anh chị Hóa 2 0407 thi tốt thật tốt vào ạ.

<:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p

Ai bảo là 11 SInh ghét Hóa 2 0407 ạ.=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

Ngô Duy lên báo mặt buồn cười vãi lúa 8-} ,Như Ý muốn đổi tên với em lớp Sinh à 8->

Back
Bên trên