Hóa 2 - "Vô đối"

Hôm nay tớ nghiên cứu 2 đề sử + 10 đề văn + hỏi thăm mấy thằng ở ĐTHoàng có những kết luận quí báu đã post lên topic thi tốt nghiệp mọi người vào xem đi
HỌC NÀO SĂP THI ĐẾN NƠI RỒI

Up ảnh đến đâu rồi?
Nhiều ảnh quá, máy tớ chờ mở ra lâu kinh dị :D
Học nào, tuần sau thi rồi :(
Tớ mai thi TCF, đến ngày kia mới bắt đầu ôn thi TN được :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Chỉ cần 2 ngày để ôn văn và sử bạn HA có bí quyết gì nói ra mọi người nghe với
Ảnh cả lớp chụp máy Giang còi hay sao ấy nó có chịu post ảnh lên đâu

sắp xong Sử rồi, oh yeah
còn Văn nữa, hix
Cố gắng 5 điểm mọi người ạ
up ảnh tiếp đê, mỗi phút được 1 cái

Học mãi chả đc gì thôi thì quyết định CHƠI THÔI kiểu gì chả trên 2
Chả lẽ Sử lại kô có câu nào trùng với đề thi Hk văn thì thuộc hết tg tp thơ là đủ

yeahhhh, ý tưởng hay đấy :x đứa nào chưa pot ảnh lên Photobucket thi` luôn đi, thấy mỗi Thọ ná hay sao ý :(

máy đang bị virus, muốn up mà ko được
mọi người thông cảm nhé :D

CHÚC MỌI NGƯỜI ÔN THI TỐT!!!!!!!!

----------

máy đang bị virus, muốn up mà ko được
mọi người thông cảm nhé :D

CHÚC MỌI NGƯỜI ÔN THI TỐT!!!!!!!!

Lớp mình dạo này ít lên mạng thế.Chẳng thấy đứa nào lên để chat.Buồn wa
Bọn mày học xong hết chưa hả?

Lớp mình dạo này ít lên mạng thế.Chẳng thấy đứa nào lên để chat.Buồn wa
Bọn mày học xong hết chưa hả?

Tao lên mạng suốt có thấy đứa nào đâu lúc nào lên nhìn yahoo cũng thấy 0/39.
Học cơ bản là xong bi h còn lo môn Anh nữa kô đến lúc văn 8 sử 10 anh 2 thì tự sát mất
Chị ơi, em up được 5 chục rồi đấy ạ :), còn khoảng 5 chục với chục cái clip nữa. Ặc, ặc!!!

làm sao để up trực tiếp lên đây??????Có nhanh ko mọi người?

Up ảnh resize lại up nhanh hơn nhiều mà cũng đỡ tốn tiền hơn( cái này mãi hôm qua tớ mới biết)

Chỉnh sửa lần cuối:
Resize chứ không phải resire.Mà làm như thế thì còn nói gì.Mình muốn ảnh xịn chứ đâu cần ảnh lởm kém chất lượng :-w

Kinh... thằng Ý tiếng Anh lên quá :D Tao cung vừa bị dần xong đợt 1... Những môn viết nhiều qua được 2/3... Bây giờ phải ngồi luyện chưởng Kinh tế để còn thi tiếp ^^ Bọn mày đứa nào sau này học Ngoại Thương mà ko hiểu Kinh Tế học chỗ nào thì tao chỉ cho ^^ :D

Khoảng khi nào thì lớp mình thi tốt nghiệp xong nhỉ?! Ý tưởng Spiderman nghe được đấy ^^ Đế xem tao có về kịp ko ^^

Resize chứ không phải resire.Mà làm như thế thì còn nói gì.Mình muốn ảnh xịn chứ đâu cần ảnh lởm kém chất lượng :-w

Ảnh lởm kém chất lượng là sao kích cỡ đâu ảnh hưởng gì nhiều :-?? .Mày muốn có ảnh xịn có 2 phương án
1.Down ảnh về resize lên
2.Tự đi kiếm ảnh những ảnh tao up lên kô liên quan.Đừng nhiều lời:-w

----------

Khoảng khi nào thì lớp mình thi tốt nghiệp xong nhỉ?! Ý tưởng Spiderman nghe được đấy ^^ Đế xem tao có về kịp ko ^^

Thi tốt nghiệp 1/6 là xong.Nếu 21 cậu mới về đc thì kô kịp đâu đừng cố

Back
Bên trên