Hóa 2 - "Vô đối"

Nhưng mà làm sao mang cả 2 bộ đi được đây.Hay chỉ mặc vest buổi tối thôi nhá :|

buổi sáng mặc vest làm gì chỉ mặc áo sơ mi trắng thôi mang thêm cái áo đồng phục lớp thế thôi . Tối mới mặc vest mà.Bọn mày không nghe rõ j cả chưa j đã mắng:(

ĐM.Lại bảo mỗi mình tao mặc đi :-w
Đứa nào bàn lùi anh chém chít :-w
Mà sáng mặc áo sơ mi trắng thì phải mặc quần âu.
Quần âu mà mặc đồng phục lớp vào thì xấu lắm :|

Mai đem đông phục lớp đi, chụp ảnh xong ban đầu. Rồi sau đấy thay đông phục lớp vào hehe:))

Mặc thế nào mà chả thế miễn là sơmi carvat như tao hôm trước là đẹp rồi;))
Cãi nhau nhiều đau đầu

Chỉnh sửa lần cuối:
Phải có carvat đấy :|
mai 9h sáng chụp ảnh cả lớp(áo dài và sơmi carvat) để kịp rửa lúc 12h(ý kiến cô Hà và phụ huynh ^^)

Ảnh hôm nay đẹp lắm.
Cho lai tớ cái địa chỉ photobucket đê
Sẽ luôn nhớ mọi người
H2 vô đối

ai biết địa chỉ photobucket post lên đây nào
Đi đến chỗ Hoàng Quốc Việt xe bị xịt lốp,giữa đêm thế mới đau

Vừa ở trường về đang dâng trào cảm xúc post bài luôn cho nó nóng.Thực sự là tối nay lớp mình rât vui.Nghe con trai lớp mình nói rất chi là xúc động chỉ mỗi tội là con gái lớp mình khóc hơi nhiều.Xa mọi người Thảo sẽ rất nhớ & rất buồn.Tuy rằng sau này chắc chắn lớp mình sẽ gặp lại nhau (còn vụ đi Sapa mà) nhưng mà hàng ngày sẽ không còn được gặp mọi người nữa,không còn có thể cùng cười cùng khóc với mọi người nữa.3 năm cấp 3 trôi qua thật nhanh,tuổi học sinh cũng qua đi hi vọng sang năm học mới cả lớp mình đã là sinh viên.Thảo sẽ luôn nhớ về lớp mình như là một kỷ niệm đẹp một quãng đời không thể nào quên vì H2 vô đối mà.Iu lớp mình nhiều.
@Ngọc : hàng ngày em không còn có thể bắt nạt N nữa rồi.Rất cám ơn N vì đã luôn nhường nhịn em cảm ơn N vì những ngày tháng qua.Hi vọng tương lai em với N sẽ là người một nhà.
@Chipbomb :thế là tao không còn cơ hội ngồi cạnh mày mỗi buổi sáng đến lớp nữa rồi.Cám ơn mày vì đã giúp đỡ tao rất nhiều trong học tập.Tao rất thích cái thiếp mày tặng tao đấy.
@Giang : hồi mới vào lớp 10 mày là người đầu tiên chơi thân với tao.Tao sẽ mãi không quên những buổi 2 đứa cặp kè ăn uống & vào VKO chơi cùng ồ lên trước một thứ mà cả 2 đứa đều thấy đẹp.Mày là đứa có gu rất giống tao.Iu mày nhiều.
@Thư : mày thông báo lại ID & pass trên photobucket đi để mọi người up &down ảnh về nhé.Ảnh lớp mình chụp đẹp lắm.

hôm qua có máy ảnh của những đứa nào nhỉ
giang còi,dũng béo,vân hương,quỳnh trang nữa thì phải,thằng bùi nữa,ảnh của quỳnh trang hơi khó lấy nhỉ

ID: HaiHoaVoDoi
pass: haihoa

tớ chưa up được ảnh trong máy tớ, máy nhà tớ chưa mở được photobucket.com, sẽ up sớm nhất, đứa nào up được thì up luôn nha, ở đáy up được cả video đấy!

Em đang up ảnh nhưng sẽ hơi bị lâu
Ảnh toàn ảnh cá nhân kô có ảnh tập thể mấy

Thì cứ up lên đi.
Chỉ khổ nhà bạn nào có máy thôi,tốn $ net phết đấy :)

Back
Bên trên