Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
chang co gi` hay ca
chang co gi` nổi bật de dang' goi la`pro_van ca

Hey cưng!
Vừa bon chen vào đây lại có ý gì thế???
Người trần mắt thịt sao hiểu PRO là gì? Mà sao lại không nổi bật? Ít nhất, cưng xem xem, đã topic nào có trình độ câu bài nghệ thuật thế này chưa?
Đến khổ cho những con người lầm lỗi...

hôm qua con Hoàng Ngân nó phản bội làm mình rơi vào tình trạng "giữa đường đứt gánh"

Hik, người ta cũng khổ tâm lắm chứ bộ. Ai bảo trời cứ mưa thế cơ, mẹ không cho đi là phải.
Mà có người khác đi cùng rồi ;;), tốt thế còn trách người ta. Ứ chơi nữa :))

Trần Hoàng Ngân đã viết:
Hik, người ta cũng khổ tâm lắm chứ bộ. Ai bảo trời cứ mưa thế cơ, mẹ không cho đi là phải.
Mà có người khác đi cùng rồi ;;), tốt thế còn trách người ta. Ứ chơi nữa :))
tốt gì đâu mà tốt, ko có người hú hét Big Toe với Halley cùng mình(ko nhìn rõ Trí với cả Thành) :-s :((

chán thế, dạo này chẳng biết viết gì, mà sắp đi học rùi, năm nay Pro bị xếp ở cái phòng nhà C thì phải, còn giao lưu được gì với ai, trở thành dân vùng sâu vùng xa mất :((

Lớp Văn suốt ngày bị xếp vào vùng sâu vùng xa vậy sao 8-}
Ngày xưa lớp anh phải lên tầng 4, cái phòng ngoài cùng, nhìn thẳng xuống nóc canteen :| Đấy mới gọi là VSVX :p
Thế mà cũng đi giao lưu được nhiều phết đấy :)) Mình toàn chạy xuống tầng 3 chơi :)) Không thì chạy dọc cái tầng 4 đấy cũng được ối trò >:)

Lớp Văn suốt ngày bị xếp vào vùng sâu vùng xa vậy sao
Ngày xưa lớp anh phải lên tầng 4, cái phòng ngoài cùng, nhìn thẳng xuống nóc canteen Đấy mới gọi là VSVX
Thế mà cũng đi giao lưu được nhiều phết đấy Mình toàn chạy xuống tầng 3 chơi Không thì chạy dọc cái tầng 4 đấy cũng được ối trò
Anh Tâm ko bon chen nơi làm việc của em nhá :p

Lớp Văn suốt ngày bị xếp vào vùng sâu vùng xa vậy sao
Ngày xưa lớp anh phải lên tầng 4, cái phòng ngoài cùng, nhìn thẳng xuống nóc canteen Đấy mới gọi là VSVX
Thế mà cũng đi giao lưu được nhiều phết đấy Mình toàn chạy xuống tầng 3 chơi Không thì chạy dọc cái tầng 4 đấy cũng được ối trò
anh Tâm vào giao lưu học hỏi thì được chứ ko được làm việc ở địa bàn của em nháB-)
http://www.hn-ams.org/forum/showthr...?t=25220&page=4
Các em ơi giúp anh vote cho chị TRẦN MINH HÀ nhé
Nếu ko, hãy giúp chị TRẦN Hoàng ANH...:X
Thanks nhìu :X
Xin cảm ơn và "sẽ" hậu tạ
2 chị này đi cổ động nhiều nhất
thảo nào có nhiều phiếu nhất:))
em lúc đầu cũng chơi đấyB-)
nhưng đứng thứ nhất 1thời gian thì thôi, chán:D
sắp ăn được cái pool rồi
để cái này cho các anh chị khác:D(nghe tinh vi vật:p)

anh Tâm vào giao lưu học hỏi thì được chứ ko được làm việc ở địa bàn của em nhá
Chậc chậc,phải sửa từ "em" của anh và chú thành "chúng tao" mất :p :D
@All: Ha ha, tình hình là chị Hoàng Anh đã chắc ngôi đầu, cho nên bà con dồn phiếu cho chị Hà được ngôi nhì nhá :D :x

Chỉnh sửa lần cuối:
khiếp!!!!!!!!!đất văn àm hai ông câu bài như ở nhà!!!!!!!!!!đến chít :D
tình hình là co ze nó bảo là không câu được bài :))
em lên để thông báo cho mọi nguòi bít thía :D

khiếp! mình mới 1103 mà anh Binh ởi!!!!!!!!!1130, đến chít :((
tình hình này phải kiếm chuyện để câu thôi!!!!!!!!!!!!!
mọi ngừoi ơi!có chuyện gì để bàn ko

khiếp!!!!!!!!!đất văn àm hai ông câu bài như ở nhà!!!!!!!!!!đến chít
tình hình là co ze nó bảo là không câu được bài
em lên để thông báo cho mọi nguòi bít thía
Mất một chiến hữu đắc lực roài...
:( ko có đối thủ luôn :)) chán :p

nhạt nhẽo thế 8-|

bó tay

vào hỏi 1 câu thôi, trừ ông bình với bạn Ngân ra nhá

dân văn còn ai đi off ko ạ?

dạ thưa ban tổ chức là con có con ze ạ, còn thêm ai nữa thì cũng chưa bít được

Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
nhạt nhẽo thế 8-|

bó tay

vào hỏi 1 câu thôi, trừ ông bình với bạn Ngân ra nhá

dân văn còn ai đi off ko ạ?
chắc là có mình, hoặc có thể là ko, để xem đã(mọi người đừng trách tui câu linh tinh)

sặc sụa!!!!!!!!!!!!

đã định ko câu nhưng đúng là : có e thì chợ đến đông / e đi .... thì chợ mất vui!!!!!!!!!!!!:))

chúa trời: ai đi off thì đã đăng ký---> việc dek j` phải bon chen câu bài nhờ--> :d thế chúa trời vứt mama đi đâu??????????

ái chà chà--> bẹn j` LTV ở đâu tự dưng xuất hiện--> phát ngôn 1 câu : nhạt nhòa rồi mất tích---> đến chết!!!!!!!!!!!!! tưởng bạn onl tiếp có phải là box nè lại có mục tiêu phấn đấu lên trang nhờ??????????:))

Ly oi!!!!!!!!hom day ma may co y dinnh di thi nho chuan bi tinh than bung HB nhe :D

êu, êu mọi người làm ơn cho tui biết thêm thông tin chi tiết về cái vụ họp mặt đàn đúm này cái, ngại vô đọc qué, mà nó có đông người đi ko vậy????????? :-/

Nguyễn Minh Ngọc đã viết:
sặc sụa!!!!!!!!!!!!

đã định ko câu nhưng đúng là : có e thì chợ đến đông / e đi .... thì chợ mất vui!!!!!!!!!!!!:))

chúa trời: ai đi off thì đã đăng ký---> việc dek j` phải bon chen câu bài nhờ--> :d thế chúa trời vứt mama đi đâu??????????

ái chà chà--> bẹn j` LTV ở đâu tự dưng xuất hiện--> phát ngôn 1 câu : nhạt nhòa rồi mất tích---> đến chết!!!!!!!!!!!!! tưởng bạn onl tiếp có phải là box nè lại có mục tiêu phấn đấu lên trang nhờ??????????:))
con này nó thuộc dạng amater, lớp mình Pro, nó sợ

Hồ Lê Vi Ngân đã viết:
Ly oi!!!!!!!!hom day ma may co y dinnh di thi nho chuan bi tinh than bung HB nhe :D
đi buổi nào vậy mày, bùng HB thì đó luôn là ý kiến thường trực của tao, ko sao, sẵn lòng rùi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên