Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ủa ? Jindo đến tập 85 là hết. Ấy chỉ muốn mượn từ tập 83 thôi à ? o_0 Bộ đó hồi cấp 2 bị bon con trai xâu xé đáng kể, nhưng tớ vẫn còn giữ được kha khá đấy ^^.
đâu có! box manga nhìu lém mà An
Ở đâu ? ^''^

con An bệnh hoạn định biến chỗ này thành manga thread à? :-?

heheh! không sao! chọn 1 chủ đề bất kỳ để nói cũng đươc! còn hơn là ngồi câu không |! chán chít :d

Chúng mày ui, có một tin hay đây, tao đã đọc xong Harry Potter and the Half Blood Prince, hay cực kì, tao sẵn sàng kể nếu có bẹn nào có "nhời".
Thế này, tập này có một người mà Harry vô cùng đau khổ khi người đó chết đi, có một người là bồ mới của Harry (real love), và dĩ nhiên, bí mật về Half Blood Prince là ai?
Tất cả nằm trong bí mật sắp đc tiết lộ, bạn nào nhanh tay nhanh chân post bài động viên mình thì mình kể cho, nhá nhá!!!

Nhớ tập trước lúc Sirius chết thằng đó đã khóc lóc khổ sở rồi, tập này còn khổ hơn, hic hic, thương quá.
Tập này hay vì nó là tập mà Harry hạnh phúc nhất bên cạnh darling của nó, xong đến cuối cùng vì an toàn của người này mà nó phải gạt nước mắt chia tay... Mùi mẫn wá

Dương Thị Minh Thu đã viết:
đúng là con My có con mắt tinh tường :x
yêu mày quá ;;) :*
tao cũng muốn thay vào 1 trong 2 thằng lắm chứ, nhưng ko được
Lên xem cái ava theo quảng cáo của mày :D

Dễ xuơng quá cho tao xin vài cái về nhà ngắm :x

Phạm Hải An đã viết:
mà bé Ly bây h nhìn xinh ra bao nhiêu, trông phát thèm ^^
thôi thôi cho em xin, An "BH" (đối ngược với HB) có thèm ai chứ đừng biến em thành "BH" theo nhá, em đang yêu đời mà ;) :)>- ;;)

Nguyễn Hà My đã viết:
Chúng mày ui, có một tin hay đây, tao đã đọc xong Harry Potter and the Half Blood Prince, hay cực kì, tao sẵn sàng kể nếu có bẹn nào có "nhời".
Thế này, tập này có một người mà Harry vô cùng đau khổ khi người đó chết đi, có một người là bồ mới của Harry (real love), và dĩ nhiên, bí mật về Half Blood Prince là ai?
Tất cả nằm trong bí mật sắp đc tiết lộ, bạn nào nhanh tay nhanh chân post bài động viên mình thì mình kể cho, nhá nhá!!!
hehe, người chết là cụ Dum chứ giề( hình như bị Snape giết), còn Ginny là bồ mới của Harry yêu quý (mình thích Hermione hơn :-s , nhưng mà dù sao thì ginny cũng còn hay hơn con Cho chang "óc rỗng rất nhìu" :)>- ), đấy là nghe sister đọc tiếng anh kể thía b-)

Nguyễn Hà My đã viết:
Nhớ tập trước lúc Sirius chết thằng đó đã khóc lóc khổ sở rồi, tập này còn khổ hơn, hic hic, thương quá.
Tập này hay vì nó là tập mà Harry hạnh phúc nhất bên cạnh darling của nó, xong đến cuối cùng vì an toàn của người này mà nó phải gạt nước mắt chia tay... Mùi mẫn wá
nghe cứ như là chuyện tình iu, ko phải phù thủy nữa, mà hông bít Ron với Hermione có :x nhau hông, cả Dobby với Winky nữa :D

dạo này lớp mình chán thía, chẳng bít nói gì với nhau, cả tao cũng thế, cả ngày cứ cảm thấy chán chán thía nào ý, có lẽ đã đến lúc thay đổi

Nguyễn Hà My đã viết:
aaaaaaaaa! ke ! tao ko can biết con ngươi yêu nó là ai?///ai cho nó yêu hary của tao!!!!!!!!!!4 lạng :(( :D

ah chào các bạn lớp văn -- lớp này thì tớ biêt nhiều ng lắm -- ví dụ như con Ngân này này ;)), rồi Nhung, Ngọc, Miên ....Hôm trước tớ cũng chụp ảnh cho bạn Phương Ly với Ngân và Nhung hay sao ý :p

To Ngân -- tiếp tục cuồng loạn về Harry hả mày ?? - thế thì Harry cũng đừng có viêt sai chính tả nữa :p .
(Topic của các lớp trên HAO có vẻ câu bài kinh dị )

Hoàng Huệ Phương đã viết:
ah chào các bạn lớp văn -- lớp này thì tớ biêt nhiều ng lắm -- ví dụ như con Ngân này này ;)), rồi Nhung, Ngọc, Miên ....Hôm trước tớ cũng chụp ảnh cho bạn Phương Ly với Ngân và Nhung hay sao ý :p
đúng rùi, đúng rùi, trong album văn hình như có cả ảnh Huệ Phương nữa :x

Huệ Phương bon chen nhá:D
Trời ơi tao cún cuồng loạn Harry!!!!!!!Tại sao cụ Dum lại chết:((Cháu yêu cụ nhất trần đời. Muh hình như trong truyện có đoạn Harry kiss Ginny rất ư hoành tráng :x

Hoàng Huệ Phương đã viết:

To Ngân -- tiếp tục cuồng loạn về Harry hả mày ?? - thế thì Harry cũng đừng có viêt sai chính tả nữa :p .
(Topic của các lớp trên HAO có vẻ câu bài kinh dị )
này này! không phải nói cái kiểu đây nhé!!chị mày type sai thui! chứ ỏ đấy mà sai chính tả à !!!!!!!!vừa mới bon chen đã dám nói xâu bạn bà\è!@ con này náo :))

Nguyễn Hà My đã viết:

:)) Coi bé My chảnh chưa kìa.
Mọi ng` khỏi động viên bé. Động viên tớ nè. Có con bạn dịch cực hay, đúng phong cách Lý Lan luôn. Ai muốn coi trước vài chap ko ? :D

Uh Ly nói đúng ồi.
Tập này có quả Kiss của Harry là hay.
Lần chơi bóng để đoạt cúp, thằng chó Snape giữ Harry lại để nói về Half-Blood Prince nên nó ko chơi đc, Ginny chơi thay vị trí của Harry, và dĩ nhiên dành chiến thắng (Ron ko bắt trượt quả nào), thế là Harry chạy ra kiss Ginny, mặc kệ bao nhiêu người ở xung quanh, mặc kệ cả thằng anh Ginny-Ron. Wow, sau khi gây hậu quả, ku cậu nhìn ra xung quanh và thấy khuôn mặt rạng rỡ hớn hở của Hermione, cả cái mặt thộn ra của Ron nữa và... thế nào thì tự biết lấy.
Còn sau đó, Ginny và Harry bắt đầu cặp bồ, 2 đứa ko dời nhau ra lúc nào (ẹ), còn nữa, Ginny sắp phải thi lấy bằng phù thủy thường đẳng, nó phải vào thư viện, ku Harry cũng lon ton đi theo, giúp ng` iu học...tao chỉ cần một thằng như thằng Harry cũng được rồi, ko cần hơn. ^_^

Chậc. Bà My này định làm super spoiler đấy à ? Kể kĩ như vậy thi` ai còn muốn đọc nữa ^''^

Phạm Hải An đã viết:
Ủa ? Jindo đến tập 85 là hết. Ấy chỉ muốn mượn từ tập 83 thôi à ? o_0 Bộ đó hồi cấp 2 bị bon con trai xâu xé đáng kể, nhưng tớ vẫn còn giữ được kha khá đấy ^^.

Ở đâu ? ^''^
the thoi a? To dc cho muon den tap 82. ma sao 85 da het roai ? the thi khi nao cho to muon nha. An tot bung wa !!!!!!!!!!

Nguyễn Hà My đã viết:
Uh Ly nói đúng ồi.
Tập này có quả Kiss của Harry là hay.
Lần chơi bóng để đoạt cúp, thằng chó Snape giữ Harry lại để nói về Half-Blood Prince nên nó ko chơi đc, Ginny chơi thay vị trí của Harry, và dĩ nhiên dành chiến thắng (Ron ko bắt trượt quả nào), thế là Harry chạy ra kiss Ginny, mặc kệ bao nhiêu người ở xung quanh, mặc kệ cả thằng anh Ginny-Ron. Wow, sau khi gây hậu quả, ku cậu nhìn ra xung quanh và thấy khuôn mặt rạng rỡ hớn hở của Hermione, cả cái mặt thộn ra của Ron nữa và... thế nào thì tự biết lấy.
Còn sau đó, Ginny và Harry bắt đầu cặp bồ, 2 đứa ko dời nhau ra lúc nào (ẹ), còn nữa, Ginny sắp phải thi lấy bằng phù thủy thường đẳng, nó phải vào thư viện, ku Harry cũng lon ton đi theo, giúp ng` iu học...tao chỉ cần một thằng như thằng Harry cũng được rồi, ko cần hơn. ^_^
đúng rùi, tao cũng thía đấy , thế nhưng mà kiếm được một thằng như thằng Hary là hơi bị khó đấy nhá, vừa giỏi vừa nổi tiếng, vừa dịu dàng vừa nồng nàn, iu thía nhỉ, nhưng nghe chuyện Harry- ginny có vẻ buồn tê tái nhỉ :((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên