Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hôm nay học thêm xong chẳng thèm về nhà, đi chơi vi vu, chẳng biết phải làm gì, đang "trưa vắng" thia này

vũ phương ly đã viết:
êu, êu mọi người làm ơn cho tui biết thêm thông tin chi tiết về cái vụ họp mặt đàn đúm này cái, ngại vô đọc qué, mà nó có đông người đi ko vậy????????? :-/
có lẽ là trưa ăn uống, hát chiều, đạp vịt hồ tây :p

giao lưu :x

hỏi vì để còn lên danh sách, con ze béo ạ [-(

Nguyễn Hà My đã viết:
Cái avatar của con Thu đẹp đấy, nếu thay bằng mày thì đẹp hơn ^_^

Sao hôm nay chán thế, tao chả có hứng câu.

Nhưng vẫn câu đc một bài he he

đúng là con My có con mắt tinh tường :x
yêu mày quá ;;) :*
tao cũng muốn thay vào 1 trong 2 thằng lắm chứ, nhưng ko được :((

con này nó thuộc dạng amater, lớp mình Pro, nó sợ
chị Ly xinh đẹp nói chỉ có ... chí phở :x ;;) :))

Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
có lẽ là trưa ăn uống, hát chiều, đạp vịt hồ tây :p

giao lưu :x

hỏi vì để còn lên danh sách, con ze béo ạ [-(
chán thế, mà đi ngày nào vậy, đi đông thì hát hò sao cho vừa, mà bao nhiêu người đi rui`?

Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
vào hỏi 1 câu thôi, trừ ông bình với bạn Ngân ra nhá

dân văn còn ai đi off ko ạ?

Anh Bình thành dân Văn từ bao h nhỉ :eek: Hay định làm con rể lớp Văn :)>- 8-}

Đùa. mọi ng` câu nhộn nhịp quá nhỉ. Sao cái HAO rộng vậy mà chẳng có tí đất nào cho manga với cả j-pop. Ma` tớ thi` lại chẳng quen nhiều ku nhiều kưng trong trường ---> muốn câu cũng đêk câu được. Đến khổ !

sac sua!!!!!!!!!!!!!

cau bai` it we'!!!!!!

chua' tro*i` noi' cai' j`tao da^Y--> muo^n ga^y chie^n ha!!!!!!!!!!!

tai. may' ne^n teo mo*i' phai? oanh' ntn!!!!!:d

EM An vào Box Túm tụm tán gẫu mà bàn manga (mình hơi thiên vị :D) vô Box Âm nhạc mà bàn J Pop nha...
Cám ơn đã giúp anh câu 1 bài hợp pháp :))

:eek: Em Xíu để AVa + Sign mới hay thế, anh cũng thix đọc doraemon lắm..
Nhớ ngày xưa, mua cái tập... Anh quên tên rôi :p Gì gì mà Nobita la` hiệp sĩ mũ bạc ấy :p, có 6000 Thui mà anh phải giành giụm mãi mới có tiền mua chung với thằng Hàng xóm :( hix, 10 năm trôi qua thật nhanh... Như một giấc mơ :x

Chỉ thông báo cái này thôi, hôm nay nhà tao mới lắp ADSL => sướng.
Chấm hết!

Hôm nay bò lên nhà Mr HB, chăm chỉ đi học thì thấy vắng tanh, chẳng có đứa nào cả.
Bấm chuông hóa ra học từ 4h, khốn nạn cái thân tao thế đấy.:(
Mà ông ý bảo học 4h từ hôm nào ấy nhỉ? Sao tao chẳng biết gì???

Nguyễn Hòa Bình đã viết:
:eek: Em Xíu để AVa + Sign mới hay thế, anh cũng thix đọc doraemon lắm..
Nhớ ngày xưa, mua cái tập... Anh quên tên rôi :p Gì gì mà Nobita la` hiệp sĩ mũ bạc ấy :p, có 6000 Thui mà anh phải giành giụm mãi mới có tiền mua chung với thằng Hàng xóm :( hix, 10 năm trôi qua thật nhanh... Như một giấc mơ :x
có cả lyric tiéng nhật cơ!!!!!!!!!với cả lyric tiếng anh cũng dài nữa nhưng mà dài wue@!!!!!!!!!!!!!vượt quá giới hạn :((thành ra làm giảm ý nghiaz sign của em! điên hết cả người

10 năm!!!!!!!!!!!!!!!:D
hay nhẩy
em đọc doreamon cũng từ lâu lém rùi! chả biết là bao nhỉu năm! nhưng chỉ bít là lâu lắm!!!!!!!!!!chị em lên đại hoc mà bi h cưới chông rùi vẫn đọc doreamon mới chít chứ :))

làm gì có tập hiệp sĩ mũ bạc nhẩy! hình như chỉ có nobita và 3 chàng hiệp sỹ mộng mơ thui chứ

ờ, đúng rồi, hồi đấy ra tập truyện màu, mình biết trước một thàng mà ko sao có tiền mua nổi, phải mua chung, cuối cùng bị giật luôn :((

Có ai có truyện JINDO bộ mới từ tập 83 ko???????? Cho mượn với !!!!!!!!!!!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên