Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mày ui ghi lại cho tao lịch học cái, bọn mày chả nói với tao làm tao tưởng bở.
Lại phải đi học mệt muốn chết luôn.

HB càng ngày càng hâm, trời nắng nóng và mưa thất thường nên đầu lão ấy cũng ẩm ẩm ương ương, làm hại đến bao nhiêu sinh mệnh, ặc ặc.

Eo ôi ~__~.
Đang thắc mắc tại sao cái topic này lại lê được đến trang 88. Hóa ra là các anh các chị chọn đây làm đất câu bài.
Pó tay quá/
Còn gì là đẳng- cấp- PRO nữa >''<

hơ hơ, bọn naỳ viết bài chẳng có chủ đề gì cả, cứ gửi bài bừa đi, mà mai nhớ đi học

hôm qua con Hoàng Ngân nó phản bội làm mình rơi vào tình trạng "giữa đường đứt gánh", may mà cả buổi diễn ko mưa, về tới nhà một lúcthì nghe thấy rào rào, ko biết có ai bị ướt ko nữa :-/
chờ anh QV mỏi mòn, cuối cùng anh lại hát vào đúng lúc mình đang chơi đu quay, chán thía, nhưng mà nói chung tối qua ko đến nỗi thảm, ngủ ngon quá :)>-

hôm qua con Hoàng Ngân nó phản bội làm mình rơi vào tình trạng "giữa đường đứt gánh", may mà cả buổi diễn ko mưa, về tới nhà một lúcthì nghe thấy rào rào, ko biết có ai bị ướt ko nữa
chờ anh QV mỏi mòn, cuối cùng anh lại hát vào đúng lúc mình đang chơi đu quay, chán thía, nhưng mà nói chung tối qua ko đến nỗi thảm, ngủ ngon quá
hôm qua, Con Ze bỏ rơi mình làm mình rơi vào tình trạng kẻ thứ 3, may mà cả buổi diễn ko mưa, chưa về tới nhà thì đã ướt như chuột. Lạnh ghê hồn ... :p Nhưng ko sao
Chờ mãi "anh QV" mới chịu xuống, ko hát nữa, ...
Chán thía, nói chung là tối qua rất bi thảm, ko ngủ được vì bị "cảm" >:D

Nguyễn Hòa Bình đã viết:
hôm qua, Con Ze bỏ rơi mình làm mình rơi vào tình trạng kẻ thứ 3, may mà cả buổi diễn ko mưa, chưa về tới nhà thì đã ướt như chuột. Lạnh ghê hồn ... :p Nhưng ko sao
Chờ mãi "anh QV" mới chịu xuống, ko hát nữa, ...
Chán thía, nói chung là tối qua rất bi thảm, ko ngủ được vì bị "cảm" >:D
anh BÌnh nói điêu cho em 20 phut' trên cao nha', được là kẻ thứ hai cơ đấy

Số đẹp trong ngày đây... =D> =D> =D>
Mỗi tội, em Ly quên sign out HAO hay sao ý, mình nhắn tin "đòi" mãi ko dc :p :D

khổ lắm!!!!!!!!sao hôm nay đông ngừoi online thía!!Không câu đựoc nhìu rùi :((

Phạm Hải An đã viết:
Eo ôi ~__~.
Đang thắc mắc tại sao cái topic này lại lê được đến trang 88. Hóa ra là các anh các chị chọn đây làm đất câu bài.
Pó tay quá/
Còn gì là đẳng- cấp- PRO nữa >''<
hihi! an dễ thưong lên 1 phát hoảng luôn rùi! chắc là chẳng lên nứa :(

Ặc ặc, cái avatar của con An!!!!!!!Chắc con này đọc nhiều yaoi (???) wa' nên nhiễm:-SS

Vũ Mai Hương đã viết:
[-( chang co gi` hay ca
chang co gi` nổi bật de dang' goi la`pro_van ca :>
oh! sorri! nhưng mà ấy nói hơi wue đấy! nhìn mấy cái bài câu vớ vẩn trên hao này thì không đánh giá đựoc gì đâu ấy ạ! bọn tớ thể hiện cái pro không phải ở đây :)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên