Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nguyễn Hòa Bình đã viết:
Ku Hà Thì mình ko biết, còn mình thì ... còn xét [-x :)>-

:))
Nói j` anh chẳng hiểu j` cả :D
lại ko hiểu á????????
nhưng có con XÍu hiểu!Xíu nhờ?

Nguyễn Hòa Bình đã viết:
Ok, tình hình là sau một năm vô trường, giờ mới thấy Văn 05-07 nhiều nhân tài, nhiều girl xinh, dễ thương tốt bụng :D
đúng là bệnh tật---> post bài lúc điên loạn--> a nhờ????
mà 05-07 nèo????????04-07 chứ!!!!!!!!đúng là điên!
còn chuyện mà thèng a nói thì đúng we còn j`!!!!!!!!!bậy jo` nhận ra we' muộn!:))
mà kon iem tốt bụng nhất nhờ?????????????? b-)

teo đang đau đầu we'!!!!!!!!!!đứa nèo lèm quân sư cho teo đê!!!!

to ngọc: đùa chứ tao cũng ko hiểu ze ơi :p, than vãn gì! mai tao đi quân sư cho mày rùi còn gi! mai lại còn lặn lội đương trưong vơi mày nữa!!!!tao đúng là 1 người bạn tốt ;;) :))
chả hiểu các em bé 05-08 như thía nào nhẩy!!!!!!!thế năm nay điểm kém hơn năm mình ;;) ko hiểu năm nay có mống nam nhi nào ko! nếu có nhất đinh chị em mình phải đến xem mặt mới đựoc :D

êu bà con ơi!!!!!!!!!!!cho em đổi chủ đề tý!!!!!!!!co ai xem chương trình con đương âm nhạc số Nguyễn cường vừa rùi ko>???????sao ít ngừoi xem thía mà xem toàn chê thôi :( :((
Bài say trăng , lên chùa, với cả độc thoại thị mầu của NGọc khuê hay vậtv a~:(9 chả đứa nào cùng quan điểm với mình cả! bực hít cả mình:((

Nguyễn Minh Ngọc đã viết:
@ c 4: pà chị! nếu dạo này thấy có ku nèo bất ổn bon chen lèm phiền bà chị thì bỏ qua nha--> đấy gọi là giai đoạn phát bệnh của 1 ai đó--> đừng để ý!
hơ hơ, ze đang cảnh báo chị về chuyện gì thía, dạo này chị đang phơi phới yêu đời, suốt ngày được đi chơi nên chẳng thèm để ý lăng nhăng đâu, yên tâm đi, chị mãi thuộc về anh Long của chúng ta(dù cho cả đời anh ko thèm biết mặt chị) ;) :x

Hồ Lê Vi Ngân đã viết:
chả hiểu các em bé 05-08 như thía nào nhẩy!!!!!!!thế năm nay điểm kém hơn năm mình ;;) ko hiểu năm nay có mống nam nhi nào ko! nếu có nhất đinh chị em mình phải đến xem mặt mới đựoc :D
chắc 0508 ko pro như bọn mình đâu, mà mong cho các bé có được vài mống nam nhi, để có gì chị em mình còn hưởng lây, chứ ko thì ko biết kiếm con trai ở đâu b-)

uầy!!!!!!thax iem Xíu tốt bụng--> đúng là iem iu!!!!
còn chị 4---> chị phớ lớ đc như thế thì còn j` =???????:))

Hồ Lê Vi Ngân đã viết:
êu bà con ơi!!!!!!!!!!!cho em đổi chủ đề tý!!!!!!!!co ai xem chương trình con đương âm nhạc số Nguyễn cường vừa rùi ko>???????sao ít ngừoi xem thía mà xem toàn chê thôi :( :((
Bài say trăng , lên chùa, với cả độc thoại thị mầu của NGọc khuê hay vậtv a~:(9 chả đứa nào cùng quan điểm với mình cả! bực hít cả mình:((
uầy!!!!
công nhận hay!!!!!!!!!!!
hum đấy cả nhà teo xem---> bài lên chùa hay we----> teo mun' nghe lại we'!!!!!!!!!!
bố teo thix nhạc NC nhưng là mấy bài hát xuyên tạc từ nhạc của ô ý!!!!!!!!1 :)) tội lỗi!!!!!!!

Nguyễn Hòa Bình đã viết:
Ok, tình hình là sau một năm vô trường, giờ mới thấy Văn 05-07 nhiều nhân tài, nhiều girl xinh, dễ thương tốt bụng :D

Chẳng hiểu có fai ông anh đang khen một mình ai đấy không nữa...
Nhưng nếu đang ca ngợi tập thể lớp Văn này thì ngại đấy.
Không phải vì lớp Văn không toàn những con người như thế.
Là bởi vì có người nói với em là anh Bình "ghét" lớp Văn lắm.
Hay bây giờ ông anh mới nhận ra cái chân lý ấy.
Thế thì xin cảm tạ vì đã có lời khen ngợi :x

Trần Hoàng Ngân đã viết:
Chẳng hiểu có fai ông anh đang khen một mình ai đấy không nữa...
Nhưng nếu đang ca ngợi tập thể lớp Văn này thì ngại đấy.
Không phải vì lớp Văn không toàn những con người như thế.
Là bởi vì có người nói với em là anh Bình "ghét" lớp Văn lắm.
Hay bây giờ ông anh mới nhận ra cái chân lý ấy.
Thế thì xin cảm tạ vì đã có lời khen ngợi :x
uầy!!!!!!!!!!
seo mày bóc mẽ thèng a teo thế!!!!!!!!
cái chuyện mày đề cập ko đúng đâu--> có hiểu lầm thật mà---> j` thi` j` jowf kaka nhận ra rồi---> ý kiến lèm chi!

hic!!!!!!!!!!!
hum nay đi chơi cũng sướng-->chẳng phàn nàn j`---> chỉ có điều hơi ấm ức---> định gb nhưng tặng we` nghiêm chỉnh--> ai ngờ mua we` đúng cái ý kia.... chẳng bít đâu mà lần--> hic!!!!!!!may ra có kon XIU hiêu!!!!:(

hic hic, hết tuần này là hết được đi chơi rùi, chán vô cùng, đời ko có gì để hướng tới, cũng chẳng biết nên viết gì nữa, bọn mày nghĩ chủ đề đi chớ

Nguyễn Minh Ngọc đã viết:
uầy!!!!
công nhận hay!!!!!!!!!!!
hum đấy cả nhà teo xem---> bài lên chùa hay we----> teo mun' nghe lại we'!!!!!!!!!!
bố teo thix nhạc NC nhưng là mấy bài hát xuyên tạc từ nhạc của ô ý!!!!!!!!1 :)) tội lỗi!!!!!!!
hơ hwo!!!!!!!!!vãi hay! mà ba mày dám chê !!!!!!!!!!!!!
tao thích nhất đoạn lên chùa
"ngày rằm lên chùa.tôi gặp chủ tiể lòng tôi............nó sóng say ........:))rồi ra chợ tôi gặp 1 chú khóa trông chàng.........chàng cũng rất hay..........chị em ơi cái duyên tôi nó dở đông dở tây.nó dở tây dở đông..............
1 CHÔNG CHƯA ĐỦ THÌ 10 CHÔNG CŨNG CHẲNG SAO ....................
HAY :x =)) VÃI LẲNG !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

CHÚNG TA HÃY BÀN VỀ CHỦ ĐỂ NGỌC KHUÊ VÀ VAI THỊ MẦU =)) :))
THÔI ĐÙA BỌN MÀY ĐẤY
CÔNG NHẬN LÀ CHƯA CÓ CHỦ ĐÈ GI ĐỂ BÀN!!!!!!!!!
KHI NÀO CÁC EM KHÓA SAU VÀO, ĐI XĂM XOI LÀ RA NGÂY VẪN ĐỀ Ý MÀ :d

Hồ Lê Vi Ngân đã viết:
CHÚNG TA HÃY BÀN VỀ CHỦ ĐỂ NGỌC KHUÊ VÀ VAI THỊ MẦU =)) :))
THÔI ĐÙA BỌN MÀY ĐẤY
CÔNG NHẬN LÀ CHƯA CÓ CHỦ ĐÈ GI ĐỂ BÀN!!!!!!!!!
KHI NÀO CÁC EM KHÓA SAU VÀO, ĐI XĂM XOI LÀ RA NGÂY VẪN ĐỀ Ý MÀ :d
mày ơi bọn năm sau nó học buổi chiều cơ mà, còn mình thì lên buổi sáng, có săm soi cũng ko săm soi nhiều được
mà tao bảo chúng mày cái này, năm sau là năm cuối cùng được tự do rùi, phải tranh thủ mà làm một cái gì đó đi,nhớ lại năm ngoái mới vô lớp đầu năm tập quân sự bàn nhau bao nhiêu là chuyện, nào là kết nghĩa với lớp nào, rồi may đồng phục lớp, viết nhật kí...năm nay cố gắng làm một quyển nhật kí lớp với lại may đồng phục nhá, à mà sắp được đá bóng rùi :x , có cơ hội phục thù năm trước--> quyết tâm rửa hận :)>-

đựoc đấy!!!!!!!!!!!!!ý tưởn này hay!!!!
nhanh nhanH! làm nhanh tranh thủ mấy ngày tập quân sụ thì bàn bạc đi! nêu ko dến lúc học thì lai đầu tắt mặt tối!!!!!!ko có cơ hội làm đâu
tao muốn làm 1 anbum ảnh cho lớp mình wue!!!!!!!đang huy đọng toàn dân đi chụp ảnh và tao sẽ cố kiếm máy kỹ số về mới đc!!!!!điển rồi đấy
photography is my burning love :X:X:X:X

à mà quên mất!!!!!!!!1Ly nơi!!!!!!!!!!!!!em ko hiểu sign của chị lem!!!!!!!!!!đè nghị hãy giới thiệu cho mọi người biết với :D

vãi hết cả linh hồn ạ!!! cái thị mầu ..thì có gì là hay chứ!!! bà con khônng bị bệnh " tỏa nhiệt tốt" đấy chứ !! hay dùng loại case 38 độ ah

ặc!!!!!111
bọn này bon chen vãi lúa!!!!!!!!!!1
ưa--> nem nay quyết phục thù vụ đá bóng--> akay lém dui`!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên