Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
heheh!!!!!!!!em cũng ko bít GMC là cái bọn nào :))boy band VN có MTV cũng đỉnh điẻm mà :D
to Ngân: bố con kia! ai cho mày chửi NK của bà mày hả!!!!!!!!heheh nghe cứ như kiẻu mình làm crazzy fan ý! thực ra cũng chả thích nó !nhưng mà công nhận là hát đỉnh đê!!!!!nhận đi cho nó tiến bộ :D

vũ phương ly đã viết:
công nhận giọng Ngọc Khuê vai~ hay, nhưng sẽ còn hay hơn nếu ko có những lúc nó cố tình bè cái giọng ra như trẻ con
chiều đi học nhìn tóc con ze hơi bị choáng, lượn sóng loạn lên, giỏi đấy iem yêu, iem sắp tạo ra một kiểu mái mới đấy, chỉ sợ thiên hạ ko ai dám đua theo thui b-)
ặc!!!!!!!!!!!!!

con chóa Ly---> đá xoáy chị hả e--> đến chêt---> hàng độc--> ko lo!!!!:))

lần này nuôi dài mái---> rồi quay đầu mới===> hoh để thía này nữa!!!!!!!!! :))

ặc!!!!!!!!!!

box nè sắp thành chỗ cãi nhau nhạc nhẽo hả---> đến chết!!!!!!!!!!!

kon XIU===> e làm hỏng hết kế hoạch của chị---> tất cả tại thèng P--> lèm mình!!!!!!!!!hic!!!!!

@Ze: Chữ ký của mày là nói về mày đấy hử?
Nghe iêu nhỉ :x

@Xíu: Gớm, tao nói gì đâu...Ngọc Khuê của mày thì nhất rồi :D

công nhận!!!!!!ra viện luc nào dek nói 1 câu! ;làm chị em suýt nữa đến thăm!!!!!!mời ra quán nứoc cái Ze nhờ :))

Trần Hoàng Ngân đã viết:
@Ze: Chữ ký của mày là nói về mày đấy hử?
Nghe iêu nhỉ :x

@Xíu: Gớm, tao nói gì đâu...Ngọc Khuê của mày thì nhất rồi :D
oạch!!!!!!!!!!!
khen hay chê đây??????
iu với đương j` đây??????????????????????
mệt mỏi we'!!!!!!!!!!!!!

Hồ Lê Vi Ngân đã viết:
công nhận!!!!!!ra viện luc nào dek nói 1 câu! ;làm chị em suýt nữa đến thăm!!!!!!mời ra quán nứoc cái Ze nhờ :))
ừa!!!!!!!!!
thèng này què 1 chân chưa đủ--> phải cho ko còn chân mà chạy lung tung---> lèm chị e đỡ khổ!!!!!!!!!!!!!
mày dek gọi điện báo sớm--> làm tao khổ lây--> vất vưởng ở trường như điên chẳng để làm jf-----> nghĩ mà cáu cả 2 a e chúng may!!!!!!!!

hôm nay lên AAC lon ton--> xong thèng dog bạn mình dém quên cả nhiệm vụ quan trọng---> khiến mình đến mất công--> nhưng đc cái coi kon BEO MC --> đúng đẳng cấp PRO---> made up cứ gọi là--> tự tin phải biết---> đúng là BEO!!!!!!!!!!
xong chán we'---> vìa---> đang chẳng bit làm j`---> đi bộ ra chỗ xe buýt--> tiêc $$$$ xe ôm---> khốn nạn mấy thèng xe ôm dém trêu mình--> may là hoh có tâm trạng ko đảm bảo mấy ku đc nghe ca trù miễn phí
đến lúc bần cùng bất đẵng dĩ bị 1 ku gọi ZE kon---> tức we' quay lại tổng sỉ vả nhưng chợt thấy wen wen--> hóa ra ku COÓNG thân iu!!!!oi zoi oi!!!!!!!!!!!!vui vãi!!!!!!!cười phớ lớ như đúng rồi--> đúng là may mắn---> đi ăn bét nhè -->sướng vật vã---> từ 6h15- 7h ăn tổng cộng: 2 trà sữa,1 ku gà tấn ở Tống Tân, 1 bát bún bò nam bộ PHủ Doãn, 2 đĩa nộm Hàng Da, 1 tàu hũ Đ Thành....ặc ặc--> lúc ăn chẳng thays j`--> jo*` onl mới thấy no vãi
trên đường đi hình như đc lên phim vai quần chúng , người ta đang đóng phim, 2 đứa thấy đông đông--> phóng xe vụt qua--> gián đoạn cả đoàn làm phim==> xin thề e ko cố tình--> bị mấy pác chửi mà bùn cười vật vã==> sau này e mà là ngôi sao big thì nhớ mẹt mấy pác đó hoh thèm cộng tác===============> thoai 1 ngày đi chơi chấm dứt!!!!!ppppp

ặc!!!!!!!!!

đấy con HNgan thấy chưa--> iu đương của mày ntn đấy---> mày đã thấy ku nhot noi `j chưa?????????????????

teo hoh có tốt!!!!!!!!!

teo gian xảo+ độc ác+ đánh đa'+ ghê gớm+ bắt nạt kon nhà lanh`... hàng loạt tội lỗi!

bố con điên!!!!!!!!ai lại tự chia mình thía bao h cơ chứ!!!!!!!!!!
ko phải lỗi của tao , hôm qua manh gọi báo tao mới bit đáy chứ!!!!!!!mày giết anh tao thì cứ việc!!!!!!!tao ko can hệ gì đâu đấy :D
Hôm nay đi chơi lạc đương!!!!!!!!nhục vai~ lúa! lớp 10 mà đi chơi vẫn lạc đừong như hồi lớp 6!!!!!!!!:)) tự phong mình danh hiệu vua mù đương!!!!!!!!biết đưong chít liền :))

trời ạ, sức viết của bọn này kinh gớm, toàn những bài dài ngoằng, ko hiểu lấy cảm hứng từ đâu :-/
ze - kon gái yêu dấu của ta, sao con dám gọi đức cha là "chóa" thía hả con, con ko sợ bị trừng phạt sao, hay tại con cắt kiểu đầu mới (mà ta tạm đặt tên là "mái đần", mốt mới ăn theo mái ngố) điên điên nên con cũng hóa điên điên, thôi, để ta làm lễ rửa tội cho con

meeeeeeeeeee! sao dạo này lém đúa đẻ sign điên vai~ lúa! mình phỉa học tập mới được! có phải hè nóng quá à mà cũng đâu có nong lém nhẩy~!mới có 37 chứ mầy! mà sao bọn mày điên toàn tập hết cả lượt thía này:))

oạch!!!!!!!!!!đúng là mốt sign điên--> teo đề sướng--> để teo làm chủ hội cho!!!:))

Hồ Lê Vi Ngân đã viết:
bố con điên!!!!!!!!ai lại tự chia mình thía bao h cơ chứ!!!!!!!!!!
ko phải lỗi của tao , hôm qua manh gọi báo tao mới bit đáy chứ!!!!!!!mày giết anh tao thì cứ việc!!!!!!!tao ko can hệ gì đâu đấy :D
Hôm nay đi chơi lạc đương!!!!!!!!nhục vai~ lúa! lớp 10 mà đi chơi vẫn lạc đừong như hồi lớp 6!!!!!!!!:)) tự phong mình danh hiệu vua mù đương!!!!!!!!biết đưong chít liền :))
oạch!!!!!!!!!
mày chắc nhiễm bệnh quên kinh niên của teo dui---> nhưng ít ra teo hoh nhớ tên phố nhưng cứ đi bừa hoh bị lạc như kon e!!!!
đc rồi---> cứ đợi đấy---> thèng P sẽ no đòn trong tay chị e mình!!!!!!!!

vũ phương ly đã viết:
trời ạ, sức viết của bọn này kinh gớm, toàn những bài dài ngoằng, ko hiểu lấy cảm hứng từ đâu :-/
ze - kon gái yêu dấu của ta, sao con dám gọi đức cha là "chóa" thía hả con, con ko sợ bị trừng phạt sao, hay tại con cắt kiểu đầu mới (mà ta tạm đặt tên là "mái đần", mốt mới ăn theo mái ngố) điên điên nên con cũng hóa điên điên, thôi, để ta làm lễ rửa tội cho con
oạch!!!!!!!

jo` thấy chị 4 hoh hiền như e tưởng--> đá xoáy kon e cứ gọi là--> vãi kin!!!!!:))

thoai!!!!!!!e đành chịu nhận là cái mái nó hơi ngu--> nhưng nếu để dài ra 1 chút-> cặp vổng lên 1 chút là ngon ngay mà!!!!!!!!!j` thi` j` e sép lèm đầu mới!!!!!!:))

hum nay teo đã lèm 1 hành động tội lỗi---> thật điên dồ----> bố mẹ teo đồng ý cho teo dun`g cái máy moto cũ ( cũng hoh cũ lém trc teo tự mua) các cụ chi trả mọi khoản--> để quản lý teo cho dễ---> nhưng các cụ đã nói we' muôn. vì từ hum trc teo đã đưa máy cho thèng bạn nhờ bán hộ==> seo bây h bố mẹ mới nói--> máy cũ bán đc hơn tr--> teo tiêu cũng ....==> jo` ăn nói thế nèo với các cụ đây???
bao lâu ko sờ đên--> jo` lại đổi ý đúng lúc bán máy dùi!!!!!!!!!!

Mày duyên hết biết rồi, tao ko còn gì để nói, ah mà mày bán máy đc bao nhiu vậy, tao cũng đến lúc phải thanh lý 2 con tít tít, mua con mới.
Sinh nhật con Phanh tụi mày đến nhá, lần này nó quyết tâm tổ chức, dù bon chen cũng vẫn phải đi thôi.

Nguyễn Hà My đã viết:
Mày duyên hết biết rồi, tao ko còn gì để nói, ah mà mày bán máy đc bao nhiu vậy, tao cũng đến lúc phải thanh lý 2 con tít tít, mua con mới.
Sinh nhật con Phanh tụi mày đến nhá, lần này nó quyết tâm tổ chức, dù bon chen cũng vẫn phải đi thôi.
cai' máy đó teo mua hơn 2tr bán đc đc có gần tr--> tại hàng cũ mừ==> nhưng chắc thèng bạn teo nó cũng ăn bớt tí ti dùi!!!!!
bao h sn con Phanh may????????tổ chức ntn????nói nghe coi!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên