Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
TRẦN BÌNH NGUYÊN đã viết:
vãi hết cả linh hồn ạ!!! cái thị mầu ..thì có gì là hay chứ!!! bà con khônng bị bệnh " tỏa nhiệt tốt" đấy chứ !! hay dùng loại case 38 độ ah
im mồm!!!!!!!!!đã vào topic bản địa văn câu bài, lại còn dám phản bác à!!!!!đập chít bi h :D

to ze:heheh, bọn may yên tam , kỳ này đội trưởng Minee đã ra tay thì quyết rửa được nhục thù!!!!!!!!!!!!!!!:)) :))

Hồ Lê Vi Ngân đã viết:
à mà quên mất!!!!!!!!1Ly nơi!!!!!!!!!!!!!em ko hiểu sign của chị lem!!!!!!!!!!đè nghị hãy giới thiệu cho mọi người biết với :D
iem ko hiểu phần nào, nói rõ rồi chị giải thích cho, mà chị thấy nó cũng dễ hiểu đấy chứ, lạ nhẩy :-/

nói về chuyện đá bóng thấy sục sôi khí thế quá, năm nay học buổi sáng rùi, cho nên hết giờ học là bọn mày phải ở lại cổ vũ thật nhiệt tình nhá, ko có trốn tránh, lí do lí trấu như năm trước đâu, đồng phục năm nay của đội bóng lớp mình sẽ là quần đùi, à nhầm quần jean sooc, áo 2 dây màu trắng, ok chưa nhỉ? ;) b-)
ai có người yêu mang hết đi cổ vũ, nghĩ lại năm ngoái tủi thân thía :((

ặc!!!!!!!!!!!

chị 4 ơi!!!!!

tình hình đồng phục kiểu ấy hoh hợp chút nèo--> thiếu cái j` j` đấy nhờ?

hơ hơ, ze thấy thế là thiếu thì ta mặc quần vải đen, áo bà ba, quàng khăn lụa, đội mũ tai bèo vậy, cho nó kín đáo, thùy mỵ, mai nhớ đi học nhá, mà đứa nào mang đĩa đến cóp ảnh của HB đi còn up lên HAO :-$

uida ! uh mang usb thì cú mang! up thì cứ ip đừng up cái ảnh như hôm nọ là được!!!!!tởm wue :(( :((

uầy ;;)

nói mới biết :D

hôm nay lang thang trong album lớp văn

toàn ảnh các bạn xinh tươi :x :* ;;) :))

ặc!!!!!!!!!
thằng Hà đá ai đây nhờ?
@ c 4: thía nèo cũng đc--> nhưng ý e nói' là thiếu cái # cơ---> thoai có j` chiu` e nói

trời à !!!!!!!!!Ze ơi là ze!!!!đưng bữa xúc thía :)mày là người bảo vệ các chị em may ko tốt thì ai tốt cơ chứ :D

Chẳng hiểu có fai ông anh đang khen một mình ai đấy không nữa...
Nhưng nếu đang ca ngợi tập thể lớp Văn này thì ngại đấy.
Không phải vì lớp Văn không toàn những con người như thế.
Là bởi vì có người nói với em là anh Bình "ghét" lớp Văn lắm.
Hay bây giờ ông anh mới nhận ra cái chân lý ấy.
Thế thì xin cảm tạ vì đã có lời khen ngợi
Có mấy ngày đi vắng mà đọc cái room này đã chẳng hiểu gì, công nhận là các em lớp văn khỏe ghê gớm.... :))
uầy!!!!!!!!!!
seo mày bóc mẽ thèng a teo thế!!!!!!!!
cái chuyện mày đề cập ko đúng đâu--> có hiểu lầm thật mà---> j` thi` j` jowf kaka nhận ra rồi---> ý kiến lèm chi!
ZE tốt bụng, hiểu mình ghê ha :))
@ em nào đấy thix NGọc KHuê,
Điều anh thấy đặc biệt ở NK ko phải vì bài hát của nó lạ tai, mà vì nó hát quá đỉnh, nghe mấy bài đấy thấy giọng nó khủng ghê gớm :((

Hồ Lê Vi Ngân đã viết:
trời à !!!!!!!!!Ze ơi là ze!!!!đưng bữa xúc thía :)mày là người bảo vệ các chị em may ko tốt thì ai tốt cơ chứ :D
ặc!!! 8-}

teo hoh định bon chen như thía nữa đâu---> nhường lại chức danh cho iem BEO!!!!!!!!!!! [-x

đây ko gọi là bức xúc--> mà là điên + bệnh tật----> hết thuốc rồi---> tóm lại từ jo` tao tu tỉnh---> hoh lăng xăng nữa--> càng nói nghe càng tội lỗi! b-)

Nguyễn Hòa Bình đã viết:
Có mấy ngày đi vắng mà đọc cái room này đã chẳng hiểu gì, công nhận là các em lớp văn khỏe ghê gớm.... :))

ZE tốt bụng, hiểu mình ghê ha :))
@ em nào đấy thix NGọc KHuê,
Điều anh thấy đặc biệt ở NK ko phải vì bài hát của nó lạ tai, mà vì nó hát quá đỉnh, nghe mấy bài đấy thấy giọng nó khủng ghê gớm :((
mấy ngày của thằng a cũng gần 1 tuần cơ đây--> tất nhiên là thời thế mỗi ngày mỗi khác dùi!!!!! :))
iem mà hoh hỉu thèng a thì gọi dek j` là a e--> thía mà cũng đòi nói! b-)

ặc!!!!!!!

hum nay đi học thêm về---> choáng---> chuẩn bị 4 buổi văn 1 tuần--> tình hình lượng thuốc chống buồn ngủ tha hồ đắt hàng :(

mà bọn mày bệnh tật thiệt--> bon chen bới móc cái mái mới của teo--> bị các cụ ở nhà kêu : ko ra không chẳng ra dại--> như kon đần--> jo` đến luợt chúng mày!!!!!hic--> tủi thân we'!!!!!!!!!!!!đồ tự tạo phải bít trân trọng chứ!

well !!!!!!!!!!!em , em thich :D em thÍCH vì những bài hát nó hát nghe LẠ và hay vật va~ nhưng tất nhiên là vì giọng hát qua chi là đạc biêt của nó nên mới có thể làm bài hát lạ và hay đến vậy :D VÍ dụ như mấy bài hát vìa thị mầu ý! tìm đâu ra ngừoi thứ 2 có giọng hát đủ trình và độ LẲNG đủ cao như NGọc khuê mà thể hiện kia chứ :))

Chỉnh sửa lần cuối:
công nhận giọng Ngọc Khuê vai~ hay, nhưng sẽ còn hay hơn nếu ko có những lúc nó cố tình bè cái giọng ra như trẻ con
chiều đi học nhìn tóc con ze hơi bị choáng, lượn sóng loạn lên, giỏi đấy iem yêu, iem sắp tạo ra một kiểu mái mới đấy, chỉ sợ thiên hạ ko ai dám đua theo thui b-)

Chà chà, mấy em nhà mình am hiểu ghê :D, phân tích cứ gọi là :D
Hix, chẳng bù cho mấy thằng ku bi h...
Sao we' j`, lập band gì, mà chẳng biết bè bủng gì cả, suốt ngày mỗi thằng hát một đoạn --> Đến điệp khúc thì hát cùng tông :( Ghét
Chỉ có GMC :D Đại VỆ :D
Đỉnh cao của nền nhạc nhẹ Việt Nam. Quag cáo tí :p
(ko tính AC&M - mấy thăg nhạc viện ko tính :D)

Có mấy ngày đi vắng mà đọc cái room này đã chẳng hiểu gì, công nhận là các em lớp văn khỏe ghê gớm....
Thế mà anh cũng không hiểu ah? Kiém thế?
Thôi, dẹp, không nói nữa, yêu quý ghét bỏ gì không liên quan...
Coi như hiểu nhầm :D

Chỉ có GMC Đại VỆ
Đỉnh cao của nền nhạc nhẹ Việt Nam. Quag cáo tí
(ko tính AC&M - mấy thăg nhạc viện ko tính )
Nghe thấy ghê...
Mà sao lại gọi AC iu quý của người khác là thằng thía?
GMC là cái gì ấy nhỉ?
Cái nhóm này có phải đọc là gờ mờ cờ không ấy nhỉ?
Chả hiểu nữa...

Với cả là, Ngọc Khuê ấy hả? Thường thôi...
Con bạn tao hôm nọ vừa kể có con bạn nó học giả thanh kiểu Ngọc Khuê, giờ cái giọng nó đi hẳn rồi, eo éo như công công ấy.
Không biết Ngọc Khuê có thía không nhỉ? :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên