Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nguyễn Hòa Bình đã viết:
Cha`i cha`i, Các em lớn quá cơ, cứ thix kon cái la`m j` cho nó mệt, sau này đến tuổi nó lại ...thì chết
Tội lỗi wa >:) :)) :))
Nói nhỏ chú Hà tí: Chấp j` mấy đứa con gái, yếu hay ko thì đến lúc sẽ biết thui nhờ ?? :D :))
sống lâu mới gặp chi kỉ :)>-

còn mấy bà lớp văn nhá [-(

ko phải thấy tôi trai tơ mà xông vào úp sọt đâu nhá [-(

hư quá b-(

hố hố!!!!đúng là các cụ nhà ta nói ko sai"bánh mỳ phải có pate........=)) "
thôi bạn Hà chấp nhận đi!!!!!!!!!!!!cãi cố làm gì cang chứng minh sự thật phũ phàng!!!!!!!!!!không thủ cũng biết rùi :D

to chị 4: chị mà không nhác thì chắc em cũng quên mất đức ông chông của mình rùi!!!!!!!!!Ôi anh long, anh đi lưu diễn phương nào để các bà ợ ở nhà làm hòn vọng phu thía này ( câu bài ) :))

ơ!!!!!!!!!!!bọn này bệnh nhờ??????????
còn a zai ND-ác mộng đêm hè của chị e vứt đi đâu!!!!!!
hóa ra pác H với u B là " tri kỷ"--> đến chết!!như thế là đủ hiểu vấn đề--> dek bon chen nữa!!

mà yếu như thế chưa chắc 2 đứa con đã phải con đẻ của chúa
Bà Ly này kém quá, đã gọi là dượng thì làm sao là con đẻ được. [-(
Tao là con bố Việt mẹ Lan nhá :))

@Dượng: Con đã cố gắng đứng về fia dượng nhưng mà sao đến con Ly cũng biết là dượng yếu. Ngại quá cơ :">

trên kia có bạn Trần Hoàng Ngân là fan của em Nemo à
Đấy, khổ thế, bạn để cái chữ ký khoe hàng là thế mà đến tận bây giờ mới có người hỏi.
Khổ thế chứ lại...
Chết, bạn Bùi Quang Hiếu mà cùng chí hướng thì gọi nhau bạn bè cái nhỉ ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Hồ Lê Vi Ngân đã viết:
to chị 4: chị mà không nhác thì chắc em cũng quên mất đức ông chông của mình rùi!!!!!!!!!Ôi anh long, anh đi lưu diễn phương nào để các bà ợ ở nhà làm hòn vọng phu thía này ( câu bài ) :))
sao lại hòn vọng phu, con Xíu nè, chồng Long với chị em mình đâu phải là anh em ruột bị thất lạc gì đâu, mà đầu bọn mình cũng ko có cái sẹo nào ;)

trời ạ, sao trường Ams này toàn những boy "yếu ớt" thía nhỉ, hết "chúa trời" Hà lại đến "chi" kỉ (trích nguyên văn) của bạn Hà là a H Bình L2 --> thía này còn làm ăn gì được :-s :)) :((

hờ, vào đây đúng là ko biết cãi thế nào :-s :|

úp sọt thằng pé :|

=;

ầy à!!!!
lâu lém mới thấy iem NGỌC bon chen--> hân hạnh đón tiếp!!!!!!!!
@ c 4: pà chị! nếu dạo này thấy có ku nèo bất ổn bon chen lèm phiền bà chị thì bỏ qua nha--> đấy gọi là giai đoạn phát bệnh của 1 ai đó--> đừng để ý!

well!!!!!!!!!!!sao dạo này lắm ngừoi break down thía nhẩy !!!!!!!!!!!!!
mùa hè đang rực lửa là mùa để đi choi thì lại chia tay mau!!đợi dến mùa thu buồn buôn hãy chia tay chư :))
to ze:heheh! tao giơ hai tay lên trời tán đông với quan điểm của mày

chúng mày còn có "tay" mà "chia" :)) :))
như tao đây, làm gì có thằng nào mà chia tay với chả chia chân :| :(( 8-} thía cũng chán :|

mà tao thấy thằng Hà ko dưng tự nhiên nhảy vào, nói nhiều, nói dai rồi thành nói dại, giờ thì tất cả mọi người đều biết thằng Hà là "yếu ớt"
---> nguy to rồi đó, lỡ đâu sau này vì mày "yếu ớt" mà vợ bỏ, thì mày cũng khó mà kiếm được vợ mới :)) :)) :))
dại dột chưa con :| ;;) [-x

Dương Thị Minh Thu đã viết:
chúng mày còn có "tay" mà "chia" :)) :))
như tao đây, làm gì có thằng nào mà chia tay với chả chia chân :| :(( 8-} thía cũng chán :|

mà tao thấy thằng Hà ko dưng tự nhiên nhảy vào, nói nhiều, nói dai rồi thành nói dại, giờ thì tất cả mọi người đều biết thằng Hà là "yếu ớt"
---> nguy to rồi đó, lỡ đâu sau này vì mày "yếu ớt" mà vợ bỏ, thì mày cũng khó mà kiếm được vợ mới :)) :)) :))
dại dột chưa con :| ;;) [-x
nhầm rồi cưng ạ :|

tao chỉ có một miệng 2 tay :|

ko chống được tưng đấy đứa :|

còn ai muốn chứng minh điều mọi người nói thì nhào dô ;))

tao chờ ;))

Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
nhầm rồi cưng ạ :|

tao chỉ có một miệng 2 tay :|

ko chống được tưng đấy đứa :|

còn ai muốn chứng minh điều mọi người nói thì nhào dô ;))

tao chờ ;))
thôi mày thách thức thế này---> chẳng ai dém dại nhào vô đâu!!!!!!!
mà hình như nhà chú Hà ở khu j` j` đó chỗ LIÊU GIAI--> hum trc thấy chú pé hơi ngờ ngợ nhưng hoh chắc--> sori: tại chỉ thấy làn da ngăm đen đầy quyến rũ của chúa trời thôi!!!!!!!!

Ầy, chúng mày thế là không tốt, không nên xúm vào đánh hội đồng dượng iu của chị em tao như thế chứ.
Mà có "j` j`" như chúng mày nói không thì ai mà biết được, bọn mày đâu có đến lượt mà thử ;)
Dượng tao lăng nhăng wen rồi, nhào dzô không khéo là "thiếu trong sạch" liền à. :))

Vũ Minh Tân đã viết:
Ầy, chúng mày thế là không tốt, không nên xúm vào đánh hội đồng dượng iu của chị em tao như thế chứ.
Mà có "j` j`" như chúng mày nói không thì ai mà biết được, bọn mày đâu có đến lượt mà thử ;)
Dượng tao lăng nhăng wen rồi, nhào dzô không khéo là "thiếu trong sạch" liền à. :))
:| :((

hết đỡ :|

con với cái :((

:(( =((

"thiếu trong sạch" là ý gì đấy :((

nếu dượng hiểu đúng thì .... =((

:(( :((

Nhìn thấy chúng mày bon chen tao lại muốn bon chen cùng.

Dạo này suốt ngày chơi võ lâm mỏi hết cả mắt, đau hết cả tay, nhưng mà hay thì vẫn phải chơi, chị em có ai chơi thì báo cáo nhỉ để em còn cho đồ.

Con PHanh sắp sinh nhật rồi, nó định tổ chức đấy, chị em ta lại đc dịp đàn đúm đú đởn sướng vãi ah.

Chỉ tốn tiền mua quà cho nó thôi, ặc ặc, hết Ngọc đến PHanh, thế này tao phá sản với bọn mày mất, ặc ặc.

Câu cũng nhiều nhiều rùi nhỉ???

trời ạ, sao trường Ams này toàn những boy "yếu ớt" thía nhỉ, hết "chúa trời" Hà lại đến "chi" kỉ (trích nguyên văn) của bạn Hà là a H Bình L2 --> thía này còn làm ăn gì được
Ku Hà Thì mình ko biết, còn mình thì ... còn xét [-x :)>-
@ c 4: pà chị! nếu dạo này thấy có ku nèo bất ổn bon chen lèm phiền bà chị thì bỏ qua nha--> đấy gọi là giai đoạn phát bệnh của 1 ai đó--> đừng để ý
:))
Nói j` anh chẳng hiểu j` cả :D

ui cái vấn đề manh với yếu này có àm cãi nhau đến mùa quýt chắc cũng chả ngã ngũ đấu
Anh chị em có vẫn đề gì mới ko!!!!!!!!đem ra mổ xer đê ,mổ mãi 1 ngừoi cũng chán :D

Ok, tình hình là sau một năm vô trường, giờ mới thấy Văn 05-07 nhiều nhân tài, nhiều girl xinh, dễ thương tốt bụng :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên