Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hóa ra "chúa trời" học khóa 04-07 trường ams, bây giờ mới biết, "chúa trời" có vẻ mê gái, toàn chỉ định em xinh tươi vào topic ;;)
ngày kia lại phải tạm xa hà nội, lại một lần nữa thử thách làn da, ko biết đi biển nên mua Sunplay loại nào, 81-45-32-da nhạy cảm? :-/

dạo này hình như anh em mải mê, miệt mài học tập hay sao ý mà ko thấy câu bài gì cả, ngay chính bản thân mình cung ko biết nên viết gì nữa, chẳng thấy hứng thú gì cả, chỉ có mỗi việc em Xíu là đáng quan tâm

chuyện của tao chỉ câu được 1 thời gian thui!!!!!!!!!!chán bỏ xừ
à có lời căn dặn bọn mày thía này !!!!!!!!bọn mày đi tham quan đâu thi tham quan nhớ chụp nhìu nhìu ảnh vào rùi up lên hao nhé, tao đang có ý đinh tao 1 an bum ảnh cho lớp chung mình!!!!!!!!!!bọn mày nhớ chụp ảnhh đẹp lung linh vào để tao trang trí nhé b-)

chụp ảnh riêng của bản thân mình rồi up lên HAO hả Xíu? nghe như một kiểu quảng cáo hàng hóa ý nhỉ, dù sao thì tao cung thử xem, ảnh chụp sài gòn khá được đấy, để tao mở đầu cho, mà mày tạo album ở đâu?

:D chúa trời đầu tiên là ko mất dạy :D

chúa trời muốn tạo cơ hội thể hiện phong cách PRO của các bạn lớp văn ;))

[-(, nói chúa trời thế là ko tốt nghen [-(

hư quá b-(

bạn Ly thấy chúa trời làm thế có gì sai không ;))

các em xinh tươi vào topic kia thì càng tốt chứ sao :D

phải nghĩ đến cảc cái outlook của khóa 0407 chứ, mọi người nhìn vào thì toàn thấy các bạn xinh tươi ;)), lại đầy phong cách, nổi bật như các bạn lớp văn chẳng hạn ;))

tao đang có ý đinh tao 1 an bum ảnh cho lớp chung mình
Tạo album riêng là sao hả mày?
Tao tưởng cái album lớp mình đang có trên HAO là riêng rùi?
Chả hiểu cái gì hết á!!!

hóa ra "chúa trời" học khóa 04-07 trường ams
Dượng ơi, vinh dự cho con quá.
Bây giờ con mới biết mình có họ hàng với cả Chúa trời. ;;)
Thảo nào... :D

Nguyễn Hoàng Hà đã viết:

hư quá b-(

phải nghĩ đến cảc cái outlook của khóa 0407 chứ, mọi người nhìn vào thì toàn thấy các bạn xinh tươi ;)), lại đầy phong cách, nổi bật như các bạn lớp văn chẳng hạn ;))
Dượng là chúa trời? :))
-->Hài kịch mới :D
Dượng không làm j` sai? b-) Con gái dượng mà dượng không quan tâm nè :(
Đùa thế thôi chứ dù j` thì con cũng không đủ tiêu chuẩn vào, mà nếu dượng có nể tình thân thì cũng mang tình thân ấy trao cho chị con ấy ;;)

cũng đang định thế ;))

tùy theo cách ứng xử của chị con nữa ;)), Ngân nhỉ ;))

b-)

:))

mọi người ơi, phải đi học ông Hùng chưa? Ông này chẳng thông báo gì cả, để người ta còn biết đường mà tưng bừng nữa chứ? Lúc nào học, off nha! bbibi

Trần Hoàng Ngân đã viết:
Tạo album riêng là sao hả mày?
Tao tưởng cái album lớp mình đang có trên HAO là riêng rùi?
Chả hiểu cái gì hết á!!!

Dượng ơi, vinh dự cho con quá.
Bây giờ con mới biết mình có họ hàng với cả Chúa trời. ;;)
Thảo nào... :D
à à!!!!!!!!!!!!không phải! thật ra ý tưởng khó diễn đạt lém::p nhung nói tóm lại là bọn mày cứ chụp ảnh đi, và chụp cho đẹp nữa:D ;;)

Tao post ảnh lớp mình hôm đi Hải Thịnh rùi.
Ảnh fai quét lại nên màu không đẹp lắm.
Nhưng mà thế là ok rùi.

mà nếu dượng có nể tình thân thì cũng mang tình thân ấy trao cho chị con ấy
Tôi cảnh cáo cô không được lôi danh tiếng và tên tuổi của tôi đi khắp nơi như thế nhá

tùy theo cách ứng xử của chị con nữa ), Ngân nhỉ )
Con thì lúc nào chẳng là con ngoan của dượng :D
Nhưng mà con xin dượng...
con chưa đủ cái diễm phúc ấy đâu :(

uầy uầy!!!!!!
có phải teo lười câu đâu--> chẳng we đang bận chơi--> hẹn các e thứ 4 tuần seo chị tái xuất giang hồ nha!!!!!!!

Nguyễn Hoàng Hà đã viết:

hư quá b-(

có ai dám bảo "chúa trời" mất dạy đâu cơ chứ ạ, mê gái là đặc tính vốn có của phái mạnh mà b-) , là người ai chẳng yêu cái đẹp, phải ko thưa đức chúa? :x

nghe các girl lớp văn xưng hô với chúa trời thì có vẻ như chúa đã có vợ rùi thì phải, thế đức mẹ là ai thía? :-/

sáng mai lại out hà nội đi nghỉ mát rùi, hẹn gặp lại mọi người vào tối thứ 7, ở nhà cứ chửi bới, tán phét thoải mái đi nhá

vũ phương ly đã viết:
có ai dám bảo "chúa trời" mất dạy đâu cơ chứ ạ, mê gái là đặc tính vốn có của phái mạnh mà b-) , là người ai chẳng yêu cái đẹp, phải ko thưa đức chúa? :x
chính xác b-)

còn về chuyện đức mẹ thì đó là sai lầm lớn nhất đời của đức chúa :(

ai đời vừa cưới xong thì nó đòi li dị [-(

nhưng ko sao, bù lại là có được 2 đứa con ngoan :x :))

ầy à!!!!!!!!!!!!
đức cha có cần thêm đc mẹ hoh--> mối pro đây!!!!!!!!!!

hiehiehieh!!!!!!!!!!chắc là đức chúa ko đủ "mạnh mẽ" nên là đức mẹ mới đời ly hôn chăng :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên