Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
đã bảo là thứ 6 rùi mà con điên!!!!!!!!!!
nhưng thất ra cũng ko biết, chả thấy các sếp ra lệnh gì cả!!!!!!!!!
mà mưa gió thía này ko hiểu đi đứng thía nào đấy:(( :((

Nguyễn Hòa Bình đã viết:
Trắng trợn cái giè, ko nhìn thấy cái mặt nhỏ đầy nước dãi :D kia à :D
uầy!!!!!!!!!!!mẹt nhỏ đầy nước dãi---> mất vệ sinh we'!!!!!!!!!hay đang có ý định đong pé nèo lớp iem---> chú ý ở đây toàn hàng chuẩn--> đừng hong` bon chen

ầy à!!!!!dễ đek đi chơi đc----> đến chết!!!!!!!!!!!!chúng mày là 1 lũ ác độc---> :((

sao lại ko đi chơi được? đang hăng máu, vai~ chán mấy bà ạ [-x
mưa mỗi hôm nay, càng may, mấy hôm tới ko mưa nữa, đi chơi thoải mái, 2 sếp bự nhà mình chẳng thấy chỉ đạo giề anh em nhẩy, thôi hay là để sếp phó này lên kế hoạch rồi đưa 2 sếp lớn duyệt nhé, bọn mày góp ý thêm xem, tao định thế này:
sáng thứ sáu:9h tập trung trước cổng trường ams, sau đó đi karaoke tới 11h30',nhào vô quán nào ăn trưa (con huyền ngọc "bao" một phần lớn b-) :)>- ), ăn xong đi chơi loanh quanh rồi vào rạp xem phim, xem phim xong rồi về
bà con xem xét ý kiến, nhanh chóng thông qua để còn trình lên 2 sếp trưởng nhà mình nhé, có gì bọn mày gọi điện thoại cho nhau thống nhất đi cho nhanh ;)
dự kiến mỗi người mang ít nhất 50k nhá

Nguyễn Minh Ngọc đã viết:
uầy!!!!!!!!!!đừng!!!!!!!!!! :eek:
kon pé dở hơi nè----> mún chết hay seo mà ép sớm thía---> mún hư tóc như chị hả iem----> mua tigi vìa dưỡng 1 tuần đi ---> roài hãy ép---> cẩn thận hoh méo mẹt đó--> ép xong đầu như bờm sư tử thì mày chêt!!!!!!!! :))
lại còn có chuyện đầu như bờm sư tử nữa sao, khiếp quá :-s
ze ơi mày trả lời nhanh hộ tao chế độ dưỡng tóc trước khi ép như thế lào? tigi là cái gì vậy, mua ở đâu, dùng ra sao, dùng thay dầu gội đầu à? :-/
mà lại còn sau khi ép thì lúc tắm và rửa mặt phải làm thế nào để nước ko vào tóc?
may là hôm nay mưa chưa đi ép được, kịp nghe lời khuyên của ze, thôi để thứ 2 tuần sau vậy, cố vấn cho tao với :x

uầy!!!! nhưng kon HN có mời ka lớp đâu---> kéo đến nhà nó hoh tiện---> chúng mày đã hỏi ý kiến nó chưa????????????
nói chung cứ thông tin chi tiết đê---> bạn thì vô tư!!!!!!

uầy----> sang trang---> hoành tráng!!!!!!!!!
@ Ly: iem ui!!!!!!Tigi là tên thuốc dưỡng--> iem ra hàng--> ng` ta bit ngay! nhưng vấn đề $$$$ tốn phải biết---> chuẩn bị tinh thần đi e!!!!!--> nhưng đảm bảo hiệu we!!!!mua cái đấy có cả dầu gội lẫn bôi lẫn hấp--> đảm bảo đẹp hết chê!!!!!
lúc ép xong mua cái mũ chụp--> tắm rửa---> không bị dính nước!!!! thía thui!!!

Nguyễn Minh Ngọc đã viết:
uầy----> sang trang---> hoành tráng!!!!!!!!!
@ Ly: iem ui!!!!!!Tigi là tên thuốc dưỡng--> iem ra hàng--> ng` ta bit ngay! nhưng vấn đề $$$$ tốn phải biết---> chuẩn bị tinh thần đi e!!!!!--> nhưng đảm bảo hiệu we!!!!mua cái đấy có cả dầu gội lẫn bôi lẫn hấp--> đảm bảo đẹp hết chê!!!!!
lúc ép xong mua cái mũ chụp--> tắm rửa---> không bị dính nước!!!! thía thui!!!
trời ẹ, ko ngờ cái vụ ép tóc tốn xiền dã man thế ha, lại còn cầu kì nữa, thôi đành ko mua tigi vậy, má my ở nhà đang kêu quá trời lun, mai phải biển thủ ngân khố gia đình rồi chuồn đi ép lẹ, sợ "để lâu cứt trâu hóa bùn" :-s má my lại đổi ý tiếc của ko cho ép nữa thì chết con nhà người ta :((
ép xong xiền ít đành dùng dầu xả vậy, mà mũ chụp có bán luôn ở cửa hàng ko hả ze? :-/

cái vấn đề đi chơi hơi bị khó quyết đấy, tao cũng chẳng biết ý cái hn thía nào nữa, nhưng nói chung tao rất mún đi chơi với lớp mình, nếu ko đi được đông đủ cả lớp thì đi vài đứa vậy, có đứa nào rỗi ko? đi với tao nhé, có gì gọi điện thoại cho tao, đang cuồng chân tay qué

@ Ly: đừng dùng dầu xả--> bết tóc lém--> hoh bồng tóc đâu--> các chuyên gia nói thía--> teo chưa thử beo jo!!!!!!!
đúng đấy-->thiếu đủ j`---> cứ thu 6 đi đê---> cuồng chân dui!!!!!

thứ sáu đi luôn đi cho nó máu, ze ơi mày rủ rê thêm vài đứa nữa cho nó vui, rồi bọn mình đi ha? ;)

thế này nhé! bọn mày nghe tao tuyên hệ nè
Mới đầu thì định tổ chức vào thứ 6, gọp với sinh nhật con huyền ngọc luôn nhưng mà vì lý do kỹ thuật ko mời hết cả lớp được nên thui ko làm khó con bé
Ban tổ chứ quyết định dời ngày snag thư 7

VÀO HỒI 9H THỨ 7 (2/7/2005) TUẦN NÀY TRÂN TRỌNG MỜI TOÀN THỂ THẦN DÂN LỚP VĂN ĐẾN CỒNG TRƯỜNG TỤ HỌP

ĐỨA NÀO CHƠI GIỜ CAO SU ĐẬP CHÍT!!!!!!!!!!!NHỚ ĐẤY

Chỉnh sửa lần cuối:
uầy!!!!!!!!!!!mẹt nhỏ đầy nước dãi---> mất vệ sinh we'!!!!!!!!!hay đang có ý định đong pé nèo lớp iem---> chú ý ở đây toàn hàng chuẩn--> đừng hong` bon chen
Làm j` mà nổi nóng thế, nhỏ nước dãi là một công việc thường nhật của mỗi con người như là 1 nhu cầu sinh lý không thể thiếu
Còn chuyện hàng chuẩn :)) :-& :D
THế thì mới cần xơ múi :)) >:)

uầy!!!!!bon chen we'!!!!!!!! thoai cứ chia % cho e đi--> đâu khắc có đó!!!!!!!
QUYẾT ĐỊNH THỨ 7 ĐI CHƠI PHÁT CUỐI!!!!!!!!

QUYẾT ĐỊNH THỨ 7 ĐI CHƠI PHÁT CUỐI!!!!!!!!

Này, tại sao bọn mày không để thư thư rồi hẵng đi.
Thứ 7 hơi gấp, mới lại là đến con lớp trưởng cũng không đi được thì chẳng nhẽ chỉ mấy chị em mình đi chơi với nhau thui ah?
Thế là đếm ra có mấy người đây, buồn chít.
Còn những đứa không lên HAO, chẳng nhẽ không cho chúng nó "cơ hội" đi chơi???
Ầy dà, vấn đề nan giải ghê nhỉ? ;;)

@Ly: Oài, sao bà ép tóc mà nhiều công đoạn thế?
Hồi trước, ép xong, mình cứ để nguyên đầu bù tóc rối, chẳng dưỡng, chẳng hấp, mũ chụp, xả xiếc gì...
Chết thật, thế này mình chưa làm hết các bước hử?
Ngại thế.....
Mà Ly ơi, bà ép hết mấy xiền ;;)

Trần Hoàng Ngân đã viết:
Này, tại sao bọn mày không để thư thư rồi hẵng đi.
Thứ 7 hơi gấp, mới lại là đến con lớp trưởng cũng không đi được thì chẳng nhẽ chỉ mấy chị em mình đi chơi với nhau thui ah?
Thế là đếm ra có mấy người đây, buồn chít.
Còn những đứa không lên HAO, chẳng nhẽ không cho chúng nó "cơ hội" đi chơi???
Ầy dà, vấn đề nan giải ghê nhỉ? ;;)
gấp gì mà gấp, thời gian là vàng mà, ko thể để nó trôi qua vô ích được, tuần sau tui lại đi nghỉ mát rùi, sau đó thì lớp mình lại phải học thêm, thôi thì ta cứ tổ chức được sớm lúc nào hay lúc đấy, chờ đông đủ thì có khi phải vào trong năm :((
ko phải vì đông mà vui, càng ko phải vì ít mà chán, cái chính là nhiệt tình của anh em, mà danh sách đi chơi gồm có những ai vây?
thôi, quyết định rồi nhá, thứ 7 đi chơi, ko đứa nào được chuồn hoặc thay đổi đâu nhá, còn mấy đứa ko lên HAO thì bọn mày gọi điện rủ chúng nó đi đi, như tao rủ con Vân nè, hoặc ko thì mấy con Yến ly, Diệp Anh...gì đó, chúng nó ok hết mà :)>- b-)

Trần Hoàng Ngân đã viết:
@Ly: Oài, sao bà ép tóc mà nhiều công đoạn thế?
Hồi trước, ép xong, mình cứ để nguyên đầu bù tóc rối, chẳng dưỡng, chẳng hấp, mũ chụp, xả xiếc gì...
Chết thật, thế này mình chưa làm hết các bước hử?
Ngại thế.....
Mà Ly ơi, bà ép hết mấy xiền ;;)
trời , hóa ra bà ko "chăm sóc" gì hết cho tóc sau khi ép à? vậy mà sao tóc bà ép đẹp thế, lại còn để được lâu nữa, khi tắm hoặc rửa mặt bà có "bảo vệ" gì ko? nước có vào tóc ko?
hơ hơ, hôm nay đi ép tóc hết 280 k (kể cả tiền hấp), lại còn được anh chủ cửa hàng cho một cái mũ chụp và mời một cốc nước mía nữa chứ, mỗi tội ngồi từ 9h sáng đến 2h chiều mỏi nhừ, về nhà thì bố mẹ và bà chị gái thân yêu đã đánh chén no nê bún măng ngan, mình đành ngồi ăn nốt củ khoai lang luộc còn thừa rồi đi ngủ một mạch đến 5 h chiều, mệt hết biết

này bọn mày ơi tao hỏi bọn mày một vấn đề khá quan trọng là thứ 7 đi chơi thì đi bằng phương tiện gì, tao thấy đi xe đạp là tiện nhất, nhưng mà hình như mấy đứa đi chơi toàn là dân bus thì phải nhẩy, hay anh em tụ tập ở cổng trường rùi lên bus vi vu , đi ít thì mình có thể chủ động đi bus cũng được, bọn mày thấy thế nào? ;;)

bọn mày thống nhất kế hoạch và danh sách đi đi nhá, sau đó sẽ viết một bản lịch trình chính thức lên HAO và tối thứ sáu sẽ thống nhất hoàn toàn qua điện thoại, ok?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên