Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
vũ phương ly đã viết:
trời , hóa ra bà ko "chăm sóc" gì hết cho tóc sau khi ép à? vậy mà sao tóc bà ép đẹp thế, lại còn để được lâu nữa, khi tắm hoặc rửa mặt bà có "bảo vệ" gì ko? nước có vào tóc ko?
hơ hơ, hôm nay đi ép tóc hết 280 k (kể cả tiền hấp), lại còn được anh chủ cửa hàng cho một cái mũ chụp và mời một cốc nước mía nữa chứ, mỗi tội ngồi từ 9h sáng đến 2h chiều mỏi nhừ, về nhà thì bố mẹ và bà chị gái thân yêu đã đánh chén no nê bún măng ngan, mình đành ngồi ăn nốt củ khoai lang luộc còn thừa rồi đi ngủ một mạch đến 5 h chiều, mệt hết biết
Hờ hờ, người ta bảo là ăn chơi thì phải biết nghiến răng là như thế. Các cụ dạy đâu có đùa được :D
Mà sao chúng mày bảo hội họp cái j` tao chả hiểu cái rỗng tuếch j` là sao? Nói gì thì sang trang mới cũng phải update thông tin để những đứa lười online như tao còn hiểu được chứ b-)

cái bộn này làm với chả ăn! đến thứ 6 roài đấy! bọn mày đã thông báo được hòm hòm chưa đấy

uầy!!!uầy!!!!!!!!
quyết định đi chơi mà chưa lên kế hoạch j` à???
đến chêt!!!!!!!!!!1
con H NGÂN là con wai' dị, đầu tóc cái kiểu đek j` hoh biết--> bệnh tật

cho đến thời điểm này đã thông báo ngày giờ hòm hòm cho mọi người, cứ biết 9 h sáng mai đến trường cái đã, còn đi đâu tính sau, gặp nhau rùi kể cả ở lại trường chơi đuổi bắt vẫn vui, nhớ mang nhiều money đi, anh em chơi một trận đã đời cả ngày lun :)>-

con H NGÂN là con wai' dị, đầu tóc cái kiểu đek j` hoh biết--> bệnh tật

Con Ngọc mất dạy, mày chửi tao đúng không?
À, dám chửi bạn cơ đấy...
Ôii giời ơi, mình không làm gì nó mà nó chửi mình
Giời ơi là giời

Tóc tao quái dị mà vẫn đẹp, trình thế mới gọi là cao
:D :))

oai!!!!!!!!!!!!!avarta co pahi chi LY cua em ko vay ne!!!!!!!!!vai~ xinh a:D :X dung la nghe thuat ep toc ep tai co khac :X

wuaaaaaaaaaa! sang trang rùi!!!!công mình quả thật là lớn lao!!!
heheh! trước khi đi ngủ lấy sức lên pót bài tý chút goịn là
CHÚC CHỊ EM CHÚC TA ĐI CHƠI VÀO 1 NGÀY KO MƯA KO! ĐẸP MỸ MÃN LUÔN!!!!!!!!!!!!

OH YEAH

uầy uầy!!!!!kon nay ep toc luc con o SG cơ a---> khôn nạn
chúng mày la lũ đểu--> dám để teo chờ nha!

hum nay đi chơi cứ gọi là vui--> tiếc cho đứa nèo hoh đi===> hối hận ngàn thu!!!!!

tối nay lại đi chơi=-==> hoh biết bố mẹ có cho đi hoh?hay là xe buyt

Hồ Lê Vi Ngân đã viết:
oai!!!!!!!!!!!!!avarta co pahi chi LY cua em ko vay ne!!!!!!!!!vai~ xinh a:D :X dung la nghe thuat ep toc ep tai co khac :X
em ơi đây là ảnh chị chụp hôm còn ở sài gòn cơ mà, hôm đó tóc tai chưa ép gì cả, chỉ là qua thôi

đi chơi vừa vui vừa ngon ( ăn ngon), về nhà thấy mãn nguyện vô cùng
tối nay đáng lẽ ra thì đi làm người mẫu tóc, nhưng trời mưa mà bản thân thì đang trong hạn 3 ngày ở cữ mái tóc ép, với lại điều quan trọng là má my ko cho vì sợ bị người ta biến con gái mình thành con lập dị, chán ko tả nổi, đang hứng thú được mấy anh đẹp trai sờ sờ, vuốt vuốt cái đầu :((

sozy vì đã bon chen :D, nhảy vào thông báo một câu thôi :D

bạn HỒ LÊ VI NGÂN chuẩn bị lên bàn mổ ở topic INTERVIEW nhá :D

cả nhà vào hỏi han bạn ấy mái thoải

ai có điều kiện thì báo cho bạn ấy hộ tớ nhá :D

trong thời gian tới đề nghị bạn Ngân online nhiều một tí để còn trả lời câu hỏi của mọi người :D

oái!!!!!!!!!!!ngeh tin như sét đánh ngang tai!!!!!!!!!ngất xỉu tại chỗ , vào viện rồi khỏi hỏi:))

Hồ Lê Vi Ngân đã viết:
oái!!!!!!!!!!!ngeh tin như sét đánh ngang tai!!!!!!!!!ngất xỉu tại chỗ , vào viện rồi khỏi hỏi:))
lay dậy ;))

cần hô hấp nhân tạo ko ;;)

topic đã được sang chủ :D

chúc mừng iem Ngân chở thành chủ topic :D

hehe!!!!!!11
kon xíu lên thớt cả nhà tha hồ chém!!!!!!

xíu Hồ nhà ta máu phết nhẩy ;) ?anh em vào topic kia để hỏi han nó đi, mà ko biết nên hỏi gì nhỉ, cái gì cần hỏi đã hỏi trực tiếp rồi, vào tham quan tí đã :)>-

ko máu cũng phải máu :D

đã bị "chúa trời" chỉ định rồi chạy sao thoát :D<

hỏi chúa để biết thêm chi tiết!!!!!!!!!!xin hỏi chúa ỏ đây là đứa nào mà mất dạy thía! dám chỉ điểm:))

not me!!!!!!!!!!!
chúng mày ơi!!!!!!!nhớ chúng mày we---> nhưng hoh seo vẫn on lddc mừ--> chịu khó đi biển giữ da--> e sợ đen!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên