Hãy nhìn chúng tôi: Đẳng cấp PRO_Đẳng cấp dân Văn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hồ Lê Vi Ngân đã viết:
hiehiehieh!!!!!!!!!!chắc là đức chúa ko đủ "mạnh mẽ" nên là đức mẹ mới đời ly hôn chăng :))
;))

bạn Ngân muốn thử ko ;))

;))

;;)

e iu!!!! chúa trời mời gọi kìa!!!!!!!!!!!
teo đã ko định post bài---> nhưng tâm trạng we---> đi chơi cũng ko yên---> phải zoo HAO động viên thèng a---> khổ thân thèng pe---> iu đương nhìu we---> jo dâm khổ!!!!!!!!thôi từ thứ 6 vèo SG xong--> teo thả sức câu--> khỏi lo thèng a xót laptop

@Dượng iêu quý: Dượng ơi, con biết vì sao mẹ con chưa về nhà dượng ngày nào đã fai chia tay để tìm đến bố con rùi. Chẹp chẹp...

Trần Hoàng Ngân đã viết:
@Dượng iêu quý: Dượng ơi, con biết vì sao mẹ con chưa về nhà dượng ngày nào đã fai chia tay để tìm đến bố con rùi. Chẹp chẹp...
ầy con yêu, con nhìn nó sỉ nhục dượng mà ko biết lo, thấy dượng nhục mà ko biết thẹn [-(, làm con gái dượng mà lại đồng lòng với kẻ rèm pha mà ko biết tức :nono: :|

rõ ràng là bạn Ngân bạn ấy nói xấu dượng mà con gái lại nói thế đấy [-(....:nono:.....[-(

bạn Ngân ah ;;), bạn H năn nỉ đấy ;)) nhận lời đi rồi trả lại sự công bằng cho bạn :nono: [-(

oi zoi oi!!!!!!!!
dek ai đen đủi như mình!!!!!!!!!
đã lên kế hoạch đi chơi đâu vào đó--> cuối cùng cái tính lăng xăng---> đã bị dụ dỗ vìa HN--> đen chết!!!!!!!!
về đến nơi gặp ác quỷ--> jo* teo sép chết dùi!!!!!!!!!!!!!!

Họ Hồ kia, nhà ngươi đã thỏa mãn chưa?
Ngươi đã chia rẽ dượng con ta rồi...
Đấy dượng ạ...

huhuhu! hai cha con mày xúm vào ăn hiếp tao!!!!!!!!!!!bớ kàn bớ xóm ơi!!!!!!!!tôi làm nên tội tình gi cơ chú :(( oan thị kính :))

uầy!!!!!!!!
e XIu'đc thể giả nai!!!!!!!! nhưng công nhận oan choe nóa thiệt!!!!!!!e ý đâu đủ trình vươn tới 50c

oan ah [-(

thế ai bảo bạn H yếu ấy nhỉ ;))

thế bạn N cho bạn H chứng minh nhá ;))

Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
oan ah [-(

thế ai bảo bạn H yếu ấy nhỉ ;))

thế bạn N cho bạn H chứng minh nhá ;))

thằng Hà, mày có cần phải "mời mọc" con xíu đến thế ko :eek: :|
:)) :)) :))

Dương Thị Minh Thu đã viết:
thằng Hà, mày có cần phải "mời mọc" con xíu đến thế ko :eek: :|
này này ;))

ko phải mời mọc nhá [-(

đây là chứng minh 1 sự thực [-(

hơ hơ, vừa đi nghỉ mát 4 ngày về nhà, mệt phờ cả hơi tai , nhớ HAO ko tài nào chịu được, vội online để gặp gỡ bạn bè, ai ngờ vừa vào topic của lớp đã gặp ngay những bài viết "đen tối" đậm mùi "sơn dương" của bạn HÀ [-x -->pó tay
"chúa trời" đã yếu ớt lại còn lăng nhăng ko tự lượng sức mình, thảo nào bị đức mẹ bỏ cho, mà yếu như thế chưa chắc 2 đứa con đã phải con đẻ của chúa (lạy chúa tôi) :eek:

a` mà cảnh cáo đức chúa trời ko được rủ rê em Xíu "ngây thơ và trong sáng" nhá, em ý là gái đã có chồng rùi ;;)

đi biển về bị bội thực trứng, can tội ngày nào cũng ních ko dưới 7 quả trứng, ăn sáng 3 quả trứng vịt lộn :(( , ăn trưa 1 quả trứng rán :(( , chiều ngủ dậy ăn tiếp 1 quả trứng gà luộc :(( , tối ăn cơm lại trứng rán tiếp :(( , đi chơi biển về trước khi ngủ lại thêm 1 trứng :(( , mà đau nhất trứng lại nhiều cholesterol, mình sắp trở thành 1 con lợn (trích lời má my) :((

vũ phương ly đã viết:
hơ hơ, vừa đi nghỉ mát 4 ngày về nhà, mệt phờ cả hơi tai , nhớ HAO ko tài nào chịu được, vội online để gặp gỡ bạn bè, ai ngờ vừa vào topic của lớp đã gặp ngay những bài viết "đen tối" đậm mùi "sơn dương" của bạn HÀ [-x -->pó tay
"chúa trời" đã yếu ớt lại còn lăng nhăng ko tự lượng sức mình, thảo nào bị đức mẹ bỏ cho, mà yếu như thế chưa chắc 2 đứa con đã phải con đẻ của chúa (lạy chúa tôi) :eek:

chí lí, chí lí :)>- :)>-
bạn Hà đi xét nghiệm lại ADN của 2 đứa con đi ;;) ;;) ;;)

chán chẳng buồn chết!!!!!!!!!1
dạo này đen đủi we'!!!!!!!
lèm cái j cũng hỏng---> chán chết đi đc!

Cha`i cha`i, Các em lớn quá cơ, cứ thix kon cái la`m j` cho nó mệt, sau này đến tuổi nó lại ...thì chết
Tội lỗi wa >:) :)) :))
Nói nhỏ chú Hà tí: Chấp j` mấy đứa con gái, yếu hay ko thì đến lúc sẽ biết thui nhờ ?? :D :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Hòa Bình đã viết:
Cha`i cha`i, Các em lớn quá cơ, cứ thix kon cái la`m j` cho nó mệt, sau này đến tuổi nó lại ...thì chết
Tội lỗi wa >:) :)) :))
Nói nhỏ chú Hà tí: Chấp j` mấy đứa con gái, yếu hay ko thì đến lúc sẽ biết thui nhờ ?? :D :))
nghe hay nhờ!!!đúng là bệnh tật---> thèng a nói nghe dành we' nhờ!!thế mà kon e hoh bít!!!!!!!tội tỗi tội lỗi!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên